Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.359.523.891 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.357.347.819 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.359.523.891 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.357.347.819 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu Học Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị hệ thống bảng trượt ngang hai lớp của chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VIỆT PHÚ
21/05/2026 11:36
Bên mời thầu Trường tiểu Học Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống bảng trượt ngang hai lớp của Trường Tiểu học Hùng Vương năm 2026 của chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương với 1 gói thầu.
20/05/2026 14:40
Bên mời thầu Trường tiểu Học Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bánh ngọt các loại của chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở bánh ngọt Kim Kim
04/09/2025 12:41
Bên mời thầu Trường tiểu Học Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp flan và thạch rau câu của chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thực Phẩm Khương Duy
04/09/2025 12:36
Bên mời thầu Trường tiểu Học Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào, bánh công ty và sữa các loại của chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẮC VINH
04/09/2025 12:33
Bên mời thầu Trường tiểu Học Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Hùng Vương - Năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương với 3 gói thầu.
03/09/2025 18:05
Bên mời thầu Trường tiểu Học Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Lăn sơn 2 dãy tường rào, 2 cổng trường phía Bắc và Đông, lăn sơn sảnh và thay mới 3 bộ lan can cầu thang sắt bằng inox của chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CHÂU HẠNH PHÁT
16/05/2025 15:43
Bên mời thầu Trường tiểu Học Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Lăn sơn 2 dãy tường rào, 2 cổng trường phía Bắc và Đông, lăn sơn sảnh và thay mới 3 bộ lan can cầu thang sắt bằng inox của chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương với 1 gói thầu.
08/05/2025 11:19
Bên mời thầu Trường tiểu Học Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua săm trang thiết bị lớp 5 của chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM SÁCH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC
17/01/2025 11:47
Bên mời thầu Trường tiểu Học Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Mua săm Trang thiết bị dạy học lớp 5 của chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương với 1 gói thầu.
14/01/2025 11:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu Học Hùng Vương công bố kết quả gói thầu Lăn sơn 2 dãy tường rào, 2 cổng trường phía Bắc và Đông, lăn sơn sảnh và thay mới 3 bộ lan can cầu thang sắt bằng inox.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CHÂU HẠNH PHÁT
16/05/2025 15:43
Trường tiểu Học Hùng Vương đăng tải KHLCNT Lăn sơn 2 dãy tường rào, 2 cổng trường phía Bắc và Đông, lăn sơn sảnh và thay mới 3 bộ lan can cầu thang sắt bằng inox với 1 gói thầu.
08/05/2025 11:19
Trường tiểu Học Hùng Vương công bố kết quả gói thầu Mua săm trang thiết bị lớp 5.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM SÁCH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC
17/01/2025 11:47
Trường tiểu Học Hùng Vương đăng tải KHLCNT Mua săm Trang thiết bị dạy học lớp 5 với 1 gói thầu.
14/01/2025 11:44
Trường tiểu Học Hùng Vương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Coong ty TNHH Bảo An Phát Lâm Đồng
14/12/2024 21:41
Trường tiểu Học Hùng Vương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG 412
14/12/2024 21:40
Trường tiểu Học Hùng Vương đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Hùng Vương; hạng mục: Sửa chữa chống thấm sê nô, đảo ngói, thay một số vị trí mái ngói; lát gạch sân trường điểm chính với 5 gói thầu.
14/12/2024 21:35
Trường tiểu Học Hùng Vương công bố kết quả gói thầu Mua tivi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ CÔNG NGHỆ TACO
12/12/2024 13:50
Trường tiểu Học Hùng Vương đăng tải KHLCNT Quyết định lựa chọn nhà thầu Ti Vi với 1 gói thầu.
24/06/2024 20:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu Học Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị hệ thống bảng trượt ngang hai lớp của chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VIỆT PHÚ
21/05/2026 11:36
Bên mời thầu Trường tiểu Học Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống bảng trượt ngang hai lớp của Trường Tiểu học Hùng Vương năm 2026 của chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương với 1 gói thầu.
20/05/2026 14:40
Bên mời thầu Trường tiểu Học Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bánh ngọt các loại của chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở bánh ngọt Kim Kim
04/09/2025 12:41
Bên mời thầu Trường tiểu Học Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp flan và thạch rau câu của chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thực Phẩm Khương Duy
04/09/2025 12:36
Bên mời thầu Trường tiểu Học Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào, bánh công ty và sữa các loại của chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẮC VINH
04/09/2025 12:33
Bên mời thầu Trường tiểu Học Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Hùng Vương - Năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương với 3 gói thầu.
03/09/2025 18:05
Bên mời thầu Trường tiểu Học Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Lăn sơn 2 dãy tường rào, 2 cổng trường phía Bắc và Đông, lăn sơn sảnh và thay mới 3 bộ lan can cầu thang sắt bằng inox của chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CHÂU HẠNH PHÁT
16/05/2025 15:43
Bên mời thầu Trường tiểu Học Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Lăn sơn 2 dãy tường rào, 2 cổng trường phía Bắc và Đông, lăn sơn sảnh và thay mới 3 bộ lan can cầu thang sắt bằng inox của chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương với 1 gói thầu.
08/05/2025 11:19
Bên mời thầu Trường tiểu Học Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua săm trang thiết bị lớp 5 của chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM SÁCH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC
17/01/2025 11:47
Bên mời thầu Trường tiểu Học Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Mua săm Trang thiết bị dạy học lớp 5 của chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương với 1 gói thầu.
14/01/2025 11:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu Học Hùng Vương là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng cười khi bếp nhà hàng xóm đang cháy. "
Ngạn ngữ Lithuanian
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026