Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.572.962.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.561.815.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.572.962.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.561.815.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Khánh Cư đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi và bộ bảng trượt ngang cho Trường tiểu học Khánh Cư của chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘC THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC 27-7 SÔNG VÂN
09/04/2026 21:54
Bên mời thầu Trường Tiểu học Khánh Cư đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi và bộ bảng trượt ngang cho Trường tiểu học Khánh Cư của chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư với 1 gói thầu.
09/04/2026 21:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học Khánh Cư đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống tinh khiêt trực tiếp qua hệ thống máy lọc nước RO tới từng lớp học, năm học 2025-2026 của trường tiểu học Khánh Cư của chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÚ SƠN NB
15/11/2025 11:41
Bên mời thầu Trường Tiểu học Khánh Cư đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiêt trực tiếp qua hệ thống máy lọc nước RO tới từng lớp học, năm học 2025-2026 của trường tiểu học Khánh Cư. của chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư với 1 gói thầu.
14/11/2025 13:49
Bên mời thầu Trường Tiểu học Khánh Cư đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tại Trường Tiểu học Khánh Cư năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Dịch Vụ Chế Biến Thực Phẩm Bình Minh
13/10/2025 21:59
Bên mời thầu Trường Tiểu học Khánh Cư đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tại Trường Tiểu học Khánh Cư năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư với 1 gói thầu.
10/10/2025 17:30
Bên mời thầu Trường Tiểu học Khánh Cư đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng tin học, phòng ngoại ngữ cho Trường Tiểu học Khánh Cư của chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV HOÀNG PHÚC
30/03/2025 11:37
Bên mời thầu Trường Tiểu học Khánh Cư đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng tin học, phòng ngoại ngữ cho Trường Tiểu học Khánh Cư của chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư với 1 gói thầu.
29/03/2025 18:18
Bên mời thầu Trường Tiểu học Khánh Cư đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC BẢO MINH
21/12/2024 15:46
Bên mời thầu Trường Tiểu học Khánh Cư đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Khánh Cư công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng tin học, phòng ngoại ngữ cho Trường Tiểu học Khánh Cư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV HOÀNG PHÚC
30/03/2025 11:37
Trường Tiểu học Khánh Cư đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng tin học, phòng ngoại ngữ cho Trường Tiểu học Khánh Cư với 1 gói thầu.
29/03/2025 18:18
Trường Tiểu học Khánh Cư công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC BẢO MINH
21/12/2024 15:46
Trường Tiểu học Khánh Cư công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học với 2 nhà thầu tham gia.
12/12/2024 16:06
Trường Tiểu học Khánh Cư đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 15:31
Trường Tiểu học Khánh Cư đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 10:59
Trường Tiểu học Khánh Cư đăng tải KHLCNT Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Mua sắm bàn ghế học sinh, trang thiết bị dạy học 2024 với 3 gói thầu.
04/12/2024 10:11
Trường Tiểu học Khánh Cư công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BMT
03/12/2024 23:50
Trường Tiểu học Khánh Cư công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E- HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA
03/12/2024 23:46
Trường Tiểu học Khánh Cư đăng tải KHLCNT Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Mua sắm bàn ghế học sinh, trang thiết bị dạy học 2024 với 3 gói thầu.
02/12/2024 23:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Khánh Cư đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi và bộ bảng trượt ngang cho Trường tiểu học Khánh Cư của chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘC THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC 27-7 SÔNG VÂN
09/04/2026 21:54
Bên mời thầu Trường Tiểu học Khánh Cư đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi và bộ bảng trượt ngang cho Trường tiểu học Khánh Cư của chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư với 1 gói thầu.
09/04/2026 21:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học Khánh Cư đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống tinh khiêt trực tiếp qua hệ thống máy lọc nước RO tới từng lớp học, năm học 2025-2026 của trường tiểu học Khánh Cư của chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÚ SƠN NB
15/11/2025 11:41
Bên mời thầu Trường Tiểu học Khánh Cư đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiêt trực tiếp qua hệ thống máy lọc nước RO tới từng lớp học, năm học 2025-2026 của trường tiểu học Khánh Cư. của chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư với 1 gói thầu.
14/11/2025 13:49
Bên mời thầu Trường Tiểu học Khánh Cư đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tại Trường Tiểu học Khánh Cư năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Dịch Vụ Chế Biến Thực Phẩm Bình Minh
13/10/2025 21:59
Bên mời thầu Trường Tiểu học Khánh Cư đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tại Trường Tiểu học Khánh Cư năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư với 1 gói thầu.
10/10/2025 17:30
Bên mời thầu Trường Tiểu học Khánh Cư đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng tin học, phòng ngoại ngữ cho Trường Tiểu học Khánh Cư của chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV HOÀNG PHÚC
30/03/2025 11:37
Bên mời thầu Trường Tiểu học Khánh Cư đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng tin học, phòng ngoại ngữ cho Trường Tiểu học Khánh Cư của chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư với 1 gói thầu.
29/03/2025 18:18
Bên mời thầu Trường Tiểu học Khánh Cư đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC BẢO MINH
21/12/2024 15:46
Bên mời thầu Trường Tiểu học Khánh Cư đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Khánh Cư là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"“Có gì đó” không thể sinh ra từ “không có gì”. "
Frank Herbert
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026