Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 841.777.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 775.777.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 841.777.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 775.777.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,84%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu LÀM MÁI CHE của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Xây Dựng Vạn Tín Phát
17/06/2025 09:41
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Đồng đã đăng tải KHLCNT LÀM MÁI CHE của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng với 1 gói thầu.
17/06/2025 09:36
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Đồng đã đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH VỀ VIỆC PHÊ DUYỆT KẾ HOẠCH ỰA CHỌN NHÀ THẦU LÀM MÁI CHE của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng với 1 gói thầu.
16/06/2025 13:45
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Đồng đã đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH VỀ VIỆC PHÊ DUYỆT KẾ HOẠCH ỰA CHỌN NHÀ THẦU LÀM MÁI CHE của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng với 1 gói thầu.
16/06/2025 13:27
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu LÀM MÁI CHE của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Xây Dựng Vạn Tín Phát
16/06/2025 13:23
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Đồng đã đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH VỀ VIỆC PHÊ DUYỆT KẾ HOẠCH ỰA CHỌN NHÀ THẦU của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng với 1 gói thầu.
16/06/2025 13:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học của trường Tiểu học Kim Đồng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI - SẢN XUẤT TUẤN KIỆT
22/10/2024 15:51
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học của trường Tiểu học Kim Đồng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2024 09:28
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Đồng đã đăng tải KHLCNT Quết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học của Trường Tiểu học Kim Đồng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng với 3 gói thầu.
21/08/2024 14:33
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Sủa chữa phòng học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ÚT TÁM
01/11/2023 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Kim Đồng công bố kết quả gói thầu LÀM MÁI CHE.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Xây Dựng Vạn Tín Phát
17/06/2025 09:41
Trường Tiểu học Kim Đồng đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH VỀ VIỆC PHÊ DUYỆT KẾ HOẠCH ỰA CHỌN NHÀ THẦU LÀM MÁI CHE với 1 gói thầu.
16/06/2025 13:45
Trường Tiểu học Kim Đồng đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH VỀ VIỆC PHÊ DUYỆT KẾ HOẠCH ỰA CHỌN NHÀ THẦU LÀM MÁI CHE với 1 gói thầu.
16/06/2025 13:27
Trường Tiểu học Kim Đồng công bố kết quả gói thầu LÀM MÁI CHE.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Xây Dựng Vạn Tín Phát
16/06/2025 13:23
Trường Tiểu học Kim Đồng đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH VỀ VIỆC PHÊ DUYỆT KẾ HOẠCH ỰA CHỌN NHÀ THẦU với 1 gói thầu.
16/06/2025 13:09
Trường Tiểu học Kim Đồng đăng tải KHLCNT Quết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học của Trường Tiểu học Kim Đồng với 3 gói thầu.
21/08/2024 14:33
Trường Tiểu học Kim Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Sủa chữa phòng học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ÚT TÁM
01/11/2023 09:45
Trường Tiểu học Kim Đồng đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt dự toán và kết quả lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
31/10/2023 17:36
Trường Tiểu học Kim Đồng đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt dự toán chi tiết và kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
31/10/2023 17:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu LÀM MÁI CHE của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Xây Dựng Vạn Tín Phát
17/06/2025 09:41
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Đồng đã đăng tải KHLCNT LÀM MÁI CHE của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng với 1 gói thầu.
17/06/2025 09:36
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Đồng đã đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH VỀ VIỆC PHÊ DUYỆT KẾ HOẠCH ỰA CHỌN NHÀ THẦU LÀM MÁI CHE của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng với 1 gói thầu.
16/06/2025 13:45
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Đồng đã đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH VỀ VIỆC PHÊ DUYỆT KẾ HOẠCH ỰA CHỌN NHÀ THẦU LÀM MÁI CHE của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng với 1 gói thầu.
16/06/2025 13:27
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu LÀM MÁI CHE của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Xây Dựng Vạn Tín Phát
16/06/2025 13:23
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Đồng đã đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH VỀ VIỆC PHÊ DUYỆT KẾ HOẠCH ỰA CHỌN NHÀ THẦU của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng với 1 gói thầu.
16/06/2025 13:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học của trường Tiểu học Kim Đồng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI - SẢN XUẤT TUẤN KIỆT
22/10/2024 15:51
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học của trường Tiểu học Kim Đồng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2024 09:28
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Đồng đã đăng tải KHLCNT Quết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học của Trường Tiểu học Kim Đồng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng với 3 gói thầu.
21/08/2024 14:33
Bên mời thầu Trường Tiểu học Kim Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Sủa chữa phòng học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ÚT TÁM
01/11/2023 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Kim Đồng là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cái tuổi nhảy sang Hai Lăm nhanh như điện, cứ như ngủ một giấc, tỉnh dậy và biết rằng cơm áo gạo tiền đáng lo hơn là cái cô đơn nằm dằn lòng ở đâu đó. Cái tuổi mà người ta không thể hỏi “đam mê ở đâu?” mà người ta phải hỏi “kiếm tiền ở đâu bây giờ? "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh