Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.374.201.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.330.078.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.374.201.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.330.078.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Kinh Bắc năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
24/10/2025 10:39
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Kinh Bắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Kinh Bắc năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc với 1 gói thầu.
08/10/2025 16:56
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm ti vi, máy chiếu (mới 100%) của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN PHẨM CÔNG NGHỆ MIỀN BẮC
23/10/2024 10:28
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Kinh Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm ti vi, máy chiếu (mới 100%) của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/10/2024 08:53
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định E.HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ TRƯỜNG THẮNG
30/09/2024 10:02
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E.HSMT, đánh giá E.HSDT của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Xúc tiến đầu tư và Hỗ trợ doanh nghiệp tỉnh Bắc Ninh
30/09/2024 09:59
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Kinh Bắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm trang thiết bị lớp học Trường tiểu học Kinh Bắc của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc với 3 gói thầu.
30/09/2024 09:56
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm điều hòa (mới 100%) của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
14/12/2023 14:32
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Kinh Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm điều hòa (mới 100%) của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2023 16:45
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2:Tư vấn lập E.HSMT và đánh giá E.HSDT của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Xúc tiến đầu tư và Hỗ trợ doanh nghiệp tỉnh Bắc Ninh
21/11/2023 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Kinh Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm ti vi, máy chiếu (mới 100%).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN PHẨM CÔNG NGHỆ MIỀN BẮC
23/10/2024 10:28
Trường Tiểu Học Kinh Bắc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm ti vi, máy chiếu (mới 100%) với 1 nhà thầu tham gia.
10/10/2024 09:53
Trường Tiểu Học Kinh Bắc đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm ti vi, máy chiếu (mới 100%) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/10/2024 08:53
Trường Tiểu Học Kinh Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định E.HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ TRƯỜNG THẮNG
30/09/2024 10:02
Trường Tiểu Học Kinh Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E.HSMT, đánh giá E.HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Xúc tiến đầu tư và Hỗ trợ doanh nghiệp tỉnh Bắc Ninh
30/09/2024 09:59
Trường Tiểu Học Kinh Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm trang thiết bị lớp học Trường tiểu học Kinh Bắc với 3 gói thầu.
30/09/2024 09:56
Trường Tiểu Học Kinh Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm điều hòa (mới 100%).
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
14/12/2023 14:32
Trường Tiểu Học Kinh Bắc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm điều hòa (mới 100%) với 4 nhà thầu tham gia.
04/12/2023 09:05
Trường Tiểu Học Kinh Bắc đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm điều hòa (mới 100%) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2023 16:45
Trường Tiểu Học Kinh Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2:Tư vấn lập E.HSMT và đánh giá E.HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Xúc tiến đầu tư và Hỗ trợ doanh nghiệp tỉnh Bắc Ninh
21/11/2023 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Kinh Bắc năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
24/10/2025 10:39
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Kinh Bắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Kinh Bắc năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc với 1 gói thầu.
08/10/2025 16:56
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm ti vi, máy chiếu (mới 100%) của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN PHẨM CÔNG NGHỆ MIỀN BẮC
23/10/2024 10:28
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Kinh Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm ti vi, máy chiếu (mới 100%) của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/10/2024 08:53
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định E.HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ TRƯỜNG THẮNG
30/09/2024 10:02
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E.HSMT, đánh giá E.HSDT của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Xúc tiến đầu tư và Hỗ trợ doanh nghiệp tỉnh Bắc Ninh
30/09/2024 09:59
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Kinh Bắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm trang thiết bị lớp học Trường tiểu học Kinh Bắc của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc với 3 gói thầu.
30/09/2024 09:56
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm điều hòa (mới 100%) của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
14/12/2023 14:32
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Kinh Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm điều hòa (mới 100%) của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2023 16:45
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2:Tư vấn lập E.HSMT và đánh giá E.HSDT của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Xúc tiến đầu tư và Hỗ trợ doanh nghiệp tỉnh Bắc Ninh
21/11/2023 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Kinh Bắc là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trái tim vốn là một tạo vật mong manh và thiếu kiên định. Vì vậy, hãy tin vào điều thiện, lòng tốt, vào nhân cách và năng lực… nhưng đừng tin vào sự bất biến của nhận thức và tình cảm nơi con người. Hãy tin là mình được yêu thương trong khoảnh khắc này, nhưng đừng chắc rằng mình sẽ được yêu mãi mãi. Nếu chịu chừa chỗ cho sự đổi thay, ta sẽ tránh được không ít tổn thương sâu sắc. "
Phạm Lữ Ân
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh