Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 106 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 52 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 50 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,52%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 90,48%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.849.848.108 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.849.458.930 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,52%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 90,48%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.849.848.108 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.849.458.930 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Chương Trình Tham Quan Du lịch hè 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI DU LỊCH THÁC VIỆT
15/06/2026 08:56
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Chương Trình Tham Quan Du lịch hè 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG với 1 gói thầu.
15/06/2026 08:52
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Dạy Tin Học Khối 1 đến khối 5 năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGUYÊN BÌNH PHƯƠNG
03/10/2025 11:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giáo dục Stem khối 4 năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kidkul
03/10/2025 10:47
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Dạy Năng Khiếu khối 1, khối 2, khối 3 năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG.
03/10/2025 10:44
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giảng dạy Kỹ năng sống khối 1, 2 năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG.
03/10/2025 10:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giáo dục Stem khối 2 năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO GIÁO DỤC SÀI GÒN
03/10/2025 10:32
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giáo dục Stem khối 1 năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KDI
03/10/2025 10:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức học Anh văn Toán - Khoa với người nước ngoài ( 2 TIẾT/ TUẦN) khối 4, khối 5 năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDUCATION SOLUTIONS VIỆT NAM
03/10/2025 10:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức học Anh văn Toán - Khoa với người nước ngoài ( 2 TIẾT/ TUẦN) khối 1, khối 2, khối 3 năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Liên kết Đào tạo Vinalearn Skills
03/10/2025 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu, đánh giá Hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV ĐTPT TRƯỜNG THỊNH NT
30/06/2025 14:07
TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan cho nhân viên Hè 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI DU LỊCH THÁC VIỆT
30/06/2025 14:04
TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan cho nhân viên Hè 2025 với 2 gói thầu.
30/06/2025 14:00
TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan Hè 2025 cho cán bộ, giáo viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI DU LỊCH THÁC VIỆT
28/05/2025 13:40
TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Hồ sơ yêu cầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
23/05/2025 13:19
TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu, đánh giá Hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV ĐTPT TRƯỜNG THỊNH NT
23/05/2025 13:17
TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan Hè 2025 cho cán bộ, giáo viên với 3 gói thầu.
23/05/2025 13:14
TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu, đánh giá Hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV ĐTPT TRƯỜNG THỊNH NT
28/02/2025 22:35
TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa tươi triệt trùng hộp tại Trường Tiểu học Kỳ Đồng năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LOVE CARE
28/02/2025 22:32
TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp sản phẩm bánh giò, xôi, bánh mì các loại cho học sinh tại Trường Tiểu học Kỳ Đồng năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VÕ QUỐC VIỆT
28/02/2025 22:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Chương Trình Tham Quan Du lịch hè 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI DU LỊCH THÁC VIỆT
15/06/2026 08:56
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Chương Trình Tham Quan Du lịch hè 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG với 1 gói thầu.
15/06/2026 08:52
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Dạy Tin Học Khối 1 đến khối 5 năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGUYÊN BÌNH PHƯƠNG
03/10/2025 11:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giáo dục Stem khối 4 năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kidkul
03/10/2025 10:47
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Dạy Năng Khiếu khối 1, khối 2, khối 3 năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG.
03/10/2025 10:44
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giảng dạy Kỹ năng sống khối 1, 2 năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG.
03/10/2025 10:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giáo dục Stem khối 2 năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO GIÁO DỤC SÀI GÒN
03/10/2025 10:32
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giáo dục Stem khối 1 năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KDI
03/10/2025 10:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức học Anh văn Toán - Khoa với người nước ngoài ( 2 TIẾT/ TUẦN) khối 4, khối 5 năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDUCATION SOLUTIONS VIỆT NAM
03/10/2025 10:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức học Anh văn Toán - Khoa với người nước ngoài ( 2 TIẾT/ TUẦN) khối 1, khối 2, khối 3 năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Liên kết Đào tạo Vinalearn Skills
03/10/2025 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG là chủ đầu tư của 36 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 33 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG là chủ đầu tư của 21 TBMT, trong đó tự mời thầu 21 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG là chủ đầu tư của 54 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC KỲ ĐỒNG là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Rõ ràng cuộc đời là vô thường, luôn luôn biến đổi, tất cả mọi thứ trên đời này chỉ là tương đối, không hề có cái hoàn toàn tuyệt đối. Nhưng người ta ai cũng luôn muốn mọi việc hoàn hảo, muốn cái gì cũng luôn trọn vẹn. Vì muốn mà không được nên khổ. Hiểu vậy rồi chúng ta biết sống tùy duyên thì sẽ bớt khổ, còn muốn được hoàn toàn trọn vẹn khi nó không được thì sẽ bất như ý và khổ thôi! "
Phật ngôn
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh