Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.049.248.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.027.550.244 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.049.248.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.027.550.244 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Tăng cường cơ sở vật chất Trường Tiểu học Lạc Đạo năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ PHÚC HƯNG
10/08/2026 15:33
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01:Tăng cường cơ sở vật chất Trường Tiểu học Lạc Đạo năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/07/2026 09:02
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đã đăng tải KHLCNT Tăng cường cơ sở vật chất Trường Tiểu học Lạc Đạo năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO với 3 gói thầu.
06/07/2026 15:34
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ADAP
06/07/2026 15:32
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ THÁI DƯƠNG
06/07/2026 15:30
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đã đăng tải KHLCNT Tăng cường cơ sở vật chất Trường Tiểu học Lạc Đạo năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO với 3 gói thầu.
06/07/2026 15:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
01/07/2026 13:53
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hoá và xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư và xây dựng DT Hưng Yên
01/07/2026 13:51
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đã đăng tải KHLCNT KH LCNT dự án Sửa chữa nhà lớp học trường tiểu học Lạc Đạo của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO với 2 gói thầu.
01/07/2026 11:27
TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà lớp học trường tiểu học Lạc Đạo.
01/07/2026 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm bàn ghế bán trú với 1 gói thầu.
28/05/2025 15:55
TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
18/04/2025 18:10
TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Nội thất và xây dựng Dụng Tuấn
18/04/2025 18:08
TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học cơ sở 1 Trường Tiểu học Lạc Đạo với 4 gói thầu.
18/04/2025 18:04
TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
11/12/2024 17:02
TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Nội thất và xây dựng Dụng Tuấn
11/12/2024 16:48
TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
01/12/2024 17:01
TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/11/2024 09:46
TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
19/11/2024 11:15
TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NTD
19/11/2024 11:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Tăng cường cơ sở vật chất Trường Tiểu học Lạc Đạo năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ PHÚC HƯNG
10/08/2026 15:33
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01:Tăng cường cơ sở vật chất Trường Tiểu học Lạc Đạo năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/07/2026 09:02
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đã đăng tải KHLCNT Tăng cường cơ sở vật chất Trường Tiểu học Lạc Đạo năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO với 3 gói thầu.
06/07/2026 15:34
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ADAP
06/07/2026 15:32
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ THÁI DƯƠNG
06/07/2026 15:30
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đã đăng tải KHLCNT Tăng cường cơ sở vật chất Trường Tiểu học Lạc Đạo năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO với 3 gói thầu.
06/07/2026 15:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
01/07/2026 13:53
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hoá và xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư và xây dựng DT Hưng Yên
01/07/2026 13:51
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đã đăng tải KHLCNT KH LCNT dự án Sửa chữa nhà lớp học trường tiểu học Lạc Đạo của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO với 2 gói thầu.
01/07/2026 11:27
TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà lớp học trường tiểu học Lạc Đạo.
01/07/2026 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LẠC ĐẠO là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người coi áo xống như một phần cốt lõi của bản thân, nhìn chung giá trị sẽ trở thành không hơn áo xống. "
William Hazlitt
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh