Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 718.674.550 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 709.149.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 718.674.550 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 709.149.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Lạc Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng ngoại ngữ cho Trường tiểu học Lạc Vân của chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV HOÀNG PHÚC
23/12/2025 16:01
Bên mời thầu Trường tiểu học Lạc Vân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng ngoại ngữ cho Trường tiểu học Lạc Vân của chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân với 1 gói thầu.
23/12/2025 15:55
Bên mời thầu Trường tiểu học Lạc Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa, trang thiết bị giáo dục năm 2024 của chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư TMDV Hàm Rồng
25/11/2024 14:44
Bên mời thầu Trường tiểu học Lạc Vân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa, trang thiết giáo dục năm 2024 của chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân với 1 gói thầu.
18/11/2024 21:22
Bên mời thầu Trường tiểu học Lạc Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống Camera an ninh tại trường Tiểu học Lạc Vân của chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ AN NINH NINH BÌNH
13/06/2024 15:35
Bên mời thầu Trường tiểu học Lạc Vân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống Camera an ninh tại trường Tiểu học Lạc Vân của chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân với 1 gói thầu.
28/05/2024 15:38
Bên mời thầu Trường tiểu học Lạc Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, đồ dùng, đồ chơi, tài sản trường lớp năm 2023 cho trường tiểu học Lạc Vân của chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI HÀ THÀNH
22/11/2023 09:11
Bên mời thầu Trường tiểu học Lạc Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI AN THỊNH PHÁT
07/11/2023 11:09
Bên mời thầu Trường tiểu học Lạc Vân đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, đồ dùng, đồ chơi, tài sản trường lớp năm 2023 cho trường tiểu học Lạc Vân của chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2023 16:41
Bên mời thầu Trường tiểu học Lạc Vân đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
25/10/2023 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Lạc Vân công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa, trang thiết bị giáo dục năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư TMDV Hàm Rồng
25/11/2024 14:44
Trường tiểu học Lạc Vân đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa, trang thiết giáo dục năm 2024 với 1 gói thầu.
18/11/2024 21:22
Trường tiểu học Lạc Vân công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống Camera an ninh tại trường Tiểu học Lạc Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ AN NINH NINH BÌNH
13/06/2024 15:35
Trường tiểu học Lạc Vân đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống Camera an ninh tại trường Tiểu học Lạc Vân với 1 gói thầu.
28/05/2024 15:38
Trường tiểu học Lạc Vân công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, đồ dùng, đồ chơi, tài sản trường lớp năm 2023 cho trường tiểu học Lạc Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI HÀ THÀNH
22/11/2023 09:11
Trường tiểu học Lạc Vân công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI AN THỊNH PHÁT
07/11/2023 11:09
Trường tiểu học Lạc Vân công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, đồ dùng, đồ chơi, tài sản trường lớp năm 2023 cho trường tiểu học Lạc Vân với 1 nhà thầu tham gia.
01/11/2023 17:52
Trường tiểu học Lạc Vân công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học với 2 nhà thầu tham gia.
28/10/2023 11:07
Trường tiểu học Lạc Vân đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, đồ dùng, đồ chơi, tài sản trường lớp năm 2023 cho trường tiểu học Lạc Vân theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2023 16:41
Trường tiểu học Lạc Vân đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
25/10/2023 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Lạc Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng ngoại ngữ cho Trường tiểu học Lạc Vân của chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV HOÀNG PHÚC
23/12/2025 16:01
Bên mời thầu Trường tiểu học Lạc Vân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng ngoại ngữ cho Trường tiểu học Lạc Vân của chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân với 1 gói thầu.
23/12/2025 15:55
Bên mời thầu Trường tiểu học Lạc Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa, trang thiết bị giáo dục năm 2024 của chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư TMDV Hàm Rồng
25/11/2024 14:44
Bên mời thầu Trường tiểu học Lạc Vân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa, trang thiết giáo dục năm 2024 của chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân với 1 gói thầu.
18/11/2024 21:22
Bên mời thầu Trường tiểu học Lạc Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống Camera an ninh tại trường Tiểu học Lạc Vân của chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ AN NINH NINH BÌNH
13/06/2024 15:35
Bên mời thầu Trường tiểu học Lạc Vân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống Camera an ninh tại trường Tiểu học Lạc Vân của chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân với 1 gói thầu.
28/05/2024 15:38
Bên mời thầu Trường tiểu học Lạc Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, đồ dùng, đồ chơi, tài sản trường lớp năm 2023 cho trường tiểu học Lạc Vân của chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI HÀ THÀNH
22/11/2023 09:11
Bên mời thầu Trường tiểu học Lạc Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI AN THỊNH PHÁT
07/11/2023 11:09
Bên mời thầu Trường tiểu học Lạc Vân đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, đồ dùng, đồ chơi, tài sản trường lớp năm 2023 cho trường tiểu học Lạc Vân của chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2023 16:41
Bên mời thầu Trường tiểu học Lạc Vân đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
25/10/2023 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Lạc Vân là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta thường chỉ thấy điều mình tìm kiếm, và nghe thấy điều mình lắng nghe. "
Harper Lee
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh