Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 874.733.222 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 873.497.152 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 874.733.222 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 873.497.152 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng nhà vệ sinh cho học sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Văn Thông
14/07/2026 17:57
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lam Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng nhà vệ sinh cho học sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn với 1 gói thầu.
13/07/2026 09:02
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng sân trường và Sơn sửa phòng học trường Tiểu học Lam Sơn. Hạng mục: Lát gạch terrazzo 80 m2 sân và sơn mặt ngoài, chống thấm sano dãy 6 phòng học. của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Văn Thông
10/06/2026 21:41
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lam Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng sân trường và Sơn sửa phòng học trường Tiểu học Lam Sơn. Hạng mục: Lát gạch terrazzo 80 m2 sân và sơn mặt ngoài, chống thấm sano dãy 6 phòng học. của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn với 1 gói thầu.
10/06/2026 21:23
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lam Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng sân trường và Sơn sửa phòng học trường Tiểu học Lam Sơn. Hạng mục: Lát gạch terrazzo 80 m2 sân và sơn mặt ngoài, chống thấm sano dãy 6 phòng học. của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn với 1 gói thầu.
10/06/2026 21:10
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lam Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng sân trường và Sơn sửa phòng học trường Tiểu học Lam Sơn. Hạng mục: Lát gạch terrazzo 80 m2 sân và sơn mặt ngoài, chống thấm sano dãy 6 phòng học. của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn với 1 gói thầu.
08/06/2026 14:37
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lam Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng sân trường và Sơn sửa phòng học trường Tiểu học Lam Sơn. Hạng mục: Lát gạch terrazzo 80 m2 sân và sơn mặt ngoài, chống thấm sano dãy 6 phòng học. của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn với 1 gói thầu.
08/06/2026 12:49
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH An Khánh DL
11/08/2025 16:16
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA LONG DI LINH
11/08/2025 16:13
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN NGỌC
11/08/2025 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH An Khánh DL
11/08/2025 16:16
Trường Tiểu Học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA LONG DI LINH
11/08/2025 16:13
Trường Tiểu Học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN NGỌC
11/08/2025 16:07
Trường Tiểu Học Lam Sơn đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng trường Tiểu học Lam Sơn với 3 gói thầu.
27/06/2025 15:36
Trường Tiểu Học Lam Sơn đăng tải KHLCNT Công trình sửa chữa Trường Tiểu Học Lam Sơn. Hạng mục :Sửa chữa sân , đường chạy thể dục quanh sân, nền nhà xe giáo viên với 1 gói thầu.
01/04/2025 09:23
Trường Tiểu Học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Sửa chữa sân trường Tiểu học Lam Sơn. Hạng mục: Sửa chữa sân trường, đường đi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH NAM THANH DI LINH
12/07/2024 16:26
Trường Tiểu Học Lam Sơn đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân trường Trường Tiểu Học Lam Sơn với 1 gói thầu.
12/07/2024 16:21
Trường Tiểu Học Lam Sơn đăng tải KHLCNT Công trình: Làm vườn trường để phục vụ cho học tập và vui chơi Trường Tiểu Học Lam Sơn.
Hạng mục: Làm vườn trường. với 1 gói thầu.
23/11/2023 08:15
Trường Tiểu Học Lam Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ năm học 2023 – 2024 - Hệ thống âm thanh với 1 gói thầu.
21/11/2023 17:00
Trường Tiểu Học Lam Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ năm học 2023 – 2024 - Hệ thống âm thanh với 1 gói thầu.
16/11/2023 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng nhà vệ sinh cho học sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Văn Thông
14/07/2026 17:57
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lam Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng nhà vệ sinh cho học sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn với 1 gói thầu.
13/07/2026 09:02
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng sân trường và Sơn sửa phòng học trường Tiểu học Lam Sơn. Hạng mục: Lát gạch terrazzo 80 m2 sân và sơn mặt ngoài, chống thấm sano dãy 6 phòng học. của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Văn Thông
10/06/2026 21:41
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lam Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng sân trường và Sơn sửa phòng học trường Tiểu học Lam Sơn. Hạng mục: Lát gạch terrazzo 80 m2 sân và sơn mặt ngoài, chống thấm sano dãy 6 phòng học. của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn với 1 gói thầu.
10/06/2026 21:23
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lam Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng sân trường và Sơn sửa phòng học trường Tiểu học Lam Sơn. Hạng mục: Lát gạch terrazzo 80 m2 sân và sơn mặt ngoài, chống thấm sano dãy 6 phòng học. của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn với 1 gói thầu.
10/06/2026 21:10
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lam Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng sân trường và Sơn sửa phòng học trường Tiểu học Lam Sơn. Hạng mục: Lát gạch terrazzo 80 m2 sân và sơn mặt ngoài, chống thấm sano dãy 6 phòng học. của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn với 1 gói thầu.
08/06/2026 14:37
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lam Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng sân trường và Sơn sửa phòng học trường Tiểu học Lam Sơn. Hạng mục: Lát gạch terrazzo 80 m2 sân và sơn mặt ngoài, chống thấm sano dãy 6 phòng học. của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn với 1 gói thầu.
08/06/2026 12:49
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH An Khánh DL
11/08/2025 16:16
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA LONG DI LINH
11/08/2025 16:13
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN NGỌC
11/08/2025 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lam Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người có giáo dục không nhất thiết phải là người có nhiều kiến thức chung hay kiến thức chuyên môn. Người có giáo dục là người đã định hình lối tư duy rằng anh ta có thể đạt được bất cứ điều gì mình muốn, hoặc bằng được như thế, mà không xâm phạm quyền lợi của người khác. "
Napoleon Hill
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026