Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 755.559.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 755.477.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 755.559.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 755.477.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình: Sửa chữa mái che sân khấu phục vụ công tác của Trường tiểu học Lê Duẩn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư thương mại xuất nhập khẩu Tuấn Long
25/12/2025 09:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đã đăng tải KHLCNT Gói thầu xây lắp công trình: Sửa chữa mái che sân khấu phục vụ công tác của Trường tiểu học Lê Duẩn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN với 1 gói thầu.
25/12/2025 09:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI DCT
20/05/2025 16:33
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG HOÀNG BÁCH
20/05/2025 16:30
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Xây nhà bảo vệ, sửa chữa nhà vệ sinh, sơn sửa mặt trước dãy nhà 6 phòng 2 tầng và xử lý thấm dột Trường Tiểu học Lê Duẩn, xã Ea Nam của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN với 2 gói thầu.
20/05/2025 16:11
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hoàng Gia Phát
17/05/2025 10:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế BVTC - DT của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG ANH 82
17/05/2025 10:01
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI DCT
16/05/2025 16:14
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đã đăng tải KHLCNT KHLCNT chuẩn bị dự án:Xây nhà bảo vệ, sửa chữa nhà vệ sinh, sơn sửa mặt trước dãy nhà 6 phòng 2 tầng và xử lý thấm dột Trường Tiểu học Lê Duẩn, xã Ea Nam của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN với 3 gói thầu.
16/05/2025 14:20
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây nhà bảo vệ, sửa chữa nhà vệ sinh, sơn sửa mặt trước dãy nhà 6 phòng 2 tầng và xử lý thấm dột Trường Tiểu học Lê Duẩn, xã Ea Nam.
16/05/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI DCT
20/05/2025 16:33
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG HOÀNG BÁCH
20/05/2025 16:30
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Xây nhà bảo vệ, sửa chữa nhà vệ sinh, sơn sửa mặt trước dãy nhà 6 phòng 2 tầng và xử lý thấm dột Trường Tiểu học Lê Duẩn, xã Ea Nam với 2 gói thầu.
20/05/2025 16:11
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hoàng Gia Phát
17/05/2025 10:09
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế BVTC - DT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG ANH 82
17/05/2025 10:01
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN công bố kết quả gói thầu Lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI DCT
16/05/2025 16:14
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đăng tải KHLCNT KHLCNT chuẩn bị dự án:Xây nhà bảo vệ, sửa chữa nhà vệ sinh, sơn sửa mặt trước dãy nhà 6 phòng 2 tầng và xử lý thấm dột Trường Tiểu học Lê Duẩn, xã Ea Nam với 3 gói thầu.
16/05/2025 14:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình: Sửa chữa mái che sân khấu phục vụ công tác của Trường tiểu học Lê Duẩn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư thương mại xuất nhập khẩu Tuấn Long
25/12/2025 09:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đã đăng tải KHLCNT Gói thầu xây lắp công trình: Sửa chữa mái che sân khấu phục vụ công tác của Trường tiểu học Lê Duẩn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN với 1 gói thầu.
25/12/2025 09:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI DCT
20/05/2025 16:33
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG HOÀNG BÁCH
20/05/2025 16:30
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Xây nhà bảo vệ, sửa chữa nhà vệ sinh, sơn sửa mặt trước dãy nhà 6 phòng 2 tầng và xử lý thấm dột Trường Tiểu học Lê Duẩn, xã Ea Nam của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN với 2 gói thầu.
20/05/2025 16:11
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hoàng Gia Phát
17/05/2025 10:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế BVTC - DT của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG ANH 82
17/05/2025 10:01
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI DCT
16/05/2025 16:14
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đã đăng tải KHLCNT KHLCNT chuẩn bị dự án:Xây nhà bảo vệ, sửa chữa nhà vệ sinh, sơn sửa mặt trước dãy nhà 6 phòng 2 tầng và xử lý thấm dột Trường Tiểu học Lê Duẩn, xã Ea Nam của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN với 3 gói thầu.
16/05/2025 14:20
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây nhà bảo vệ, sửa chữa nhà vệ sinh, sơn sửa mặt trước dãy nhà 6 phòng 2 tầng và xử lý thấm dột Trường Tiểu học Lê Duẩn, xã Ea Nam.
16/05/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ DUẨN là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Với con người cũng giống như với cây cối. Anh ta càng nỗ lực vươn lên ánh sáng và tầm cao, gốc rễ của anh ta càng len lỏi mạnh mẽ xuống mặt đất, xuống phía dưới, xuống bóng tối và vực sâu – xuống cái ác. "
Friedrich Nietzsche
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026