Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.630.777.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.358.248.091 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.630.777.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.358.248.091 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Kim Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Đập phá, tháo dỡ tài sản gắn liền với đất, đổ thải và thanh lý tài sản thu hồi sau đập phá tại Trường Tiểu học Lê Kim Lăng (cũ) của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG TỔNG HỢP THẮNG LỢI
26/07/2026 21:14
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Kim Lăng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Trường tiểu học Lê Kim Lăng Hạng mục : Cải tạo sân khấu điểm trường chính của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng với 1 gói thầu.
30/06/2026 16:19
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Kim Lăng đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Đập phá, tháo dỡ tài sản gắn liền với đất, đổ thải và thanh lý tài sản thu hồi sau đập phá tại Trường Tiểu học Lê Kim Lăng (cũ) của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2026 18:22
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Kim Lăng đã đăng tải KHLCNT Thanh lý tài sản công gắn liền trên đất của Trường Tiểu học Lê Kim Lăng (cũ) của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng với 3 gói thầu.
20/06/2026 15:37
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Kim Lăng đã đăng tải KHLCNT Thanh lý tài sản công gắn liền trên đất của Trường Tiểu học Lê Kim Lăng (cũ) của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng với 3 gói thầu.
20/06/2026 15:18
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Kim Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Ốp phòng học trường Tiểu học Lê Kim Lăng của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Đông Hòa Hưng
16/03/2026 18:26
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Kim Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mái che yêu thương: Mái tôn vòm cong che nắng, che mưa cho học sinh vào lớp của trường Tiểu học Lê Kim Lăng của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên TM & DV Quảng cáo Lê Trường
16/03/2026 18:24
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Kim Lăng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Mái che yêu thương: Mái tôn vòm cong che nắng, che mưa cho học sinh vào lớp của trường Tiểu học Lê Kim Lăng của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng với 1 gói thầu.
16/03/2026 18:21
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Kim Lăng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Ốp phòng học trường Tiểu học Lê Kim Lăng của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng với 1 gói thầu.
16/03/2026 18:18
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Kim Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua thiết bị phòng học thông minh của Trường tiểu học Lê Kim Lăng của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP THIẾT BỊ SAO MAI
14/11/2025 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Lê Kim Lăng công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống lọc nước tinh khiết RO.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Cơ điện lạnh Và Dịch vụ Kỹ thuật Bảo An
29/10/2025 09:59
Trường tiểu học Lê Kim Lăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HỒNG HẢI
26/06/2025 20:31
Trường tiểu học Lê Kim Lăng đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm hệ thống lọc nước tinh khiết RO Trường tiểu học Lê Kim Lăng với 1 gói thầu.
13/06/2025 18:40
Trường tiểu học Lê Kim Lăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp và lắp đặt Pano, bảng biểu cho trường Tiểu học Lê Kim Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên TM & DV Quảng cáo Lê Trường
13/05/2025 18:12
Trường tiểu học Lê Kim Lăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cải tạo điểm trường thôn Phong Nam thuộc trường Tiểu học Lê Kim Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Đông Hòa Hưng
13/05/2025 17:44
Trường tiểu học Lê Kim Lăng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Cung cấp và lắp đặt Pano, bảng biểu cho trường Tiểu học Lê Kim Lăng với 1 gói thầu.
13/05/2025 17:26
Trường tiểu học Lê Kim Lăng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo điểm trường thôn Phong Nam thuộc trường Tiểu học Lê Kim Lăng với 1 gói thầu.
13/05/2025 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Kim Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Đập phá, tháo dỡ tài sản gắn liền với đất, đổ thải và thanh lý tài sản thu hồi sau đập phá tại Trường Tiểu học Lê Kim Lăng (cũ) của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG TỔNG HỢP THẮNG LỢI
26/07/2026 21:14
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Kim Lăng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Trường tiểu học Lê Kim Lăng Hạng mục : Cải tạo sân khấu điểm trường chính của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng với 1 gói thầu.
30/06/2026 16:19
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Kim Lăng đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Đập phá, tháo dỡ tài sản gắn liền với đất, đổ thải và thanh lý tài sản thu hồi sau đập phá tại Trường Tiểu học Lê Kim Lăng (cũ) của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2026 18:22
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Kim Lăng đã đăng tải KHLCNT Thanh lý tài sản công gắn liền trên đất của Trường Tiểu học Lê Kim Lăng (cũ) của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng với 3 gói thầu.
20/06/2026 15:37
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Kim Lăng đã đăng tải KHLCNT Thanh lý tài sản công gắn liền trên đất của Trường Tiểu học Lê Kim Lăng (cũ) của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng với 3 gói thầu.
20/06/2026 15:18
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Kim Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Ốp phòng học trường Tiểu học Lê Kim Lăng của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Đông Hòa Hưng
16/03/2026 18:26
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Kim Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mái che yêu thương: Mái tôn vòm cong che nắng, che mưa cho học sinh vào lớp của trường Tiểu học Lê Kim Lăng của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên TM & DV Quảng cáo Lê Trường
16/03/2026 18:24
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Kim Lăng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Mái che yêu thương: Mái tôn vòm cong che nắng, che mưa cho học sinh vào lớp của trường Tiểu học Lê Kim Lăng của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng với 1 gói thầu.
16/03/2026 18:21
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Kim Lăng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Ốp phòng học trường Tiểu học Lê Kim Lăng của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng với 1 gói thầu.
16/03/2026 18:18
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Kim Lăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua thiết bị phòng học thông minh của Trường tiểu học Lê Kim Lăng của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP THIẾT BỊ SAO MAI
14/11/2025 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Kim Lăng là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ước mơ giống như loài chim, cảm nhận buổi ban mai và khẽ khàng cất tiếng hót khi trời vẫn còn tối. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026