Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.352.222.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.280.645.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.352.222.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.280.645.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Mua sắm trang thiết bị tăng cường cơ sở vật chất phục vụ công tác dạy và học của Trường Tiểu học Lê Lợi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HITEC
30/07/2026 10:59
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NHẬT PHƯƠNG
14/07/2026 18:15
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG COMPASS
14/07/2026 18:13
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG TL
08/07/2026 12:59
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Trường Tiểu học Lê Lợi; Hạng mục: sơn tường ngoài, chống thấm khối nhà A lớn, A nhỏ, khối nhà Pháp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi với 3 gói thầu.
08/07/2026 12:57
Trường Tiểu học Lê Lợi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Tiểu học Lê Lợi - Hạng mục: Sơn tường ngoài, chống thấm khối nhà A lớn, A nhỏ, khối nhà Pháp.
08/07/2026 12:12
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị tăng cường cơ sở vật chất phục vụ công tác dạy và học của Trường Tiểu học Lê Lợi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi với 1 gói thầu.
29/06/2026 15:14
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất để phục vụ dạy và học của Trường Tiểu học Lê Lợi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
07/10/2025 10:06
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02:Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất để phục vụ dạy và học của Trường Tiểu học Lê Lợi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2025 14:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất để phục vụ dạy và học của Trường Tiểu học Lê Lợi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi với 1 gói thầu.
15/08/2025 11:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm Bàn ghế học sinh Trường Tiểu học Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CHẾ BIẾN GỖ VÀ XÂY DỰNG ANH SANG
02/07/2025 14:40
Trường Tiểu học Lê Lợi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Mua sắm Bàn ghế học sinh Trường Tiểu học Lê Lợi với 1 gói thầu.
02/07/2025 14:36
Trường Tiểu học Lê Lợi đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa máy vi tính phục vụ công tác dạy học trường Tiểu học Lê Lợi với 1 gói thầu.
19/11/2024 15:54
Trường Tiểu học Lê Lợi đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học Trường Tiểu Học Lê Lợi với 1 gói thầu.
14/11/2024 15:18
Trường Tiểu học Lê Lợi đăng tải KHLCNT Hệ thống âm thanh của Trường Tiểu Học Lê Lợi với 4 gói thầu.
14/09/2024 09:27
Trường Tiểu học Lê Lợi đăng tải KHLCNT Hệ thống âm thanh của Trường Tiểu Học Lê Lợi với 4 gói thầu.
11/09/2024 11:21
Trường Tiểu học Lê Lợi đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa của Trường Tiểu Học Lê Lợi với 1 gói thầu.
22/08/2024 18:31
Trường Tiểu học Lê Lợi đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ chương trình thay sách giáo khoa với 1 gói thầu.
07/11/2023 10:39
Trường Tiểu học Lê Lợi đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ chương trình thay sách giáo khoa của Trường Tiểu học Lê Lợi với 1 gói thầu.
29/11/2022 09:54
Trường Tiểu học Lê Lợi đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ chương trình thay sách giáo khoa của Trường Tiểu học Lê Lợi với 1 gói thầu.
29/11/2022 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Mua sắm trang thiết bị tăng cường cơ sở vật chất phục vụ công tác dạy và học của Trường Tiểu học Lê Lợi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HITEC
30/07/2026 10:59
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NHẬT PHƯƠNG
14/07/2026 18:15
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG COMPASS
14/07/2026 18:13
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG TL
08/07/2026 12:59
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Trường Tiểu học Lê Lợi; Hạng mục: sơn tường ngoài, chống thấm khối nhà A lớn, A nhỏ, khối nhà Pháp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi với 3 gói thầu.
08/07/2026 12:57
Trường Tiểu học Lê Lợi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Tiểu học Lê Lợi - Hạng mục: Sơn tường ngoài, chống thấm khối nhà A lớn, A nhỏ, khối nhà Pháp.
08/07/2026 12:12
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị tăng cường cơ sở vật chất phục vụ công tác dạy và học của Trường Tiểu học Lê Lợi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi với 1 gói thầu.
29/06/2026 15:14
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất để phục vụ dạy và học của Trường Tiểu học Lê Lợi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
07/10/2025 10:06
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02:Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất để phục vụ dạy và học của Trường Tiểu học Lê Lợi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2025 14:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất để phục vụ dạy và học của Trường Tiểu học Lê Lợi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi với 1 gói thầu.
15/08/2025 11:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Lợi là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Danh tiếng tốt đáng giá hơn tiền bạc. "
Publilius Syrus
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh