Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.491.447.773 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.487.093.704 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.491.447.773 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.487.093.704 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho trường Tiểu học Lê Thị Riêng năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT DUY ANH
09/07/2026 14:07
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho trường Tiểu học Lê Thị Riêng năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng với 1 gói thầu.
07/07/2026 15:24
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống điện của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH BẢO AN
28/11/2025 09:02
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống điện của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng với 1 gói thầu.
25/11/2025 09:50
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác dạy, học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Đầu tư Xây dựng và Thương mại VPH
19/11/2025 11:41
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác dạy, học” thuộc Trường Tiểu học Lê Thị Riêng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng với 1 gói thầu.
14/11/2025 10:50
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DỊCH VỤ NGÔ VIẾT
19/12/2024 16:11
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tại các trường học thuộc Quận 10 năm 2024 - Tủ đựng thiết bị của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC TÚ
18/12/2024 14:39
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tại các trường học thuộc Quận 10 năm 2024 -Tivi và bộ giá treo màn hình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN GIA PHÚ
10/12/2024 15:44
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 20:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Lê Thị Riêng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tại các trường học thuộc Quận 10 năm 2024 - Tủ đựng thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC TÚ
18/12/2024 14:39
Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Tiểu học Lê Thị Riêng với 4 gói thầu.
25/11/2024 15:27
Trường Tiểu học Lê Thị Riêng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH
15/11/2024 14:07
Trường Tiểu học Lê Thị Riêng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ MINH NGỌC
15/11/2024 14:03
Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tại Trường Tiểu học Lê Thị Riêng với 4 gói thầu.
15/11/2024 13:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho trường Tiểu học Lê Thị Riêng năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT DUY ANH
09/07/2026 14:07
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho trường Tiểu học Lê Thị Riêng năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng với 1 gói thầu.
07/07/2026 15:24
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống điện của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH BẢO AN
28/11/2025 09:02
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống điện của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng với 1 gói thầu.
25/11/2025 09:50
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác dạy, học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Đầu tư Xây dựng và Thương mại VPH
19/11/2025 11:41
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác dạy, học” thuộc Trường Tiểu học Lê Thị Riêng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng với 1 gói thầu.
14/11/2025 10:50
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DỊCH VỤ NGÔ VIẾT
19/12/2024 16:11
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tại các trường học thuộc Quận 10 năm 2024 - Tủ đựng thiết bị của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC TÚ
18/12/2024 14:39
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tại các trường học thuộc Quận 10 năm 2024 -Tivi và bộ giá treo màn hình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN GIA PHÚ
10/12/2024 15:44
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Thị Riêng đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 20:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Thị Riêng là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tri thức đạt được qua học hỏi; sự tin tưởng đạt được qua nghi ngờ; kỹ năng đạt được qua rèn luyện; tình yêu thương đạt được qua yêu thương. "
Thomas Szasz
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026