Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.346.908.160 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.343.314.721 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.346.908.160 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.343.314.721 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG với 1 gói thầu.
26/08/2026 18:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Cung cấp đồng phục học sinh” tại Trường Tiểu học Lê Văn Lương của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG với 1 gói thầu.
26/08/2026 17:48
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Cung cấp đồng phục học sinh” tại Trường Tiểu học Lê Văn Lương của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG với 1 gói thầu.
26/08/2026 17:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình nghỉ dưỡng sức hè năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH LỮ HÀNH BẦU TRỜI
03/08/2026 16:45
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Chương trình nghỉ dưỡng sức hè năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG với 1 gói thầu.
28/07/2026 19:25
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư văn phòng, vệ sinh phí và thiết bị, vật dụng phục vụ học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Lê Văn Lương của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VĂN PHÒNG PHẨM NGUYỄN VINH
20/10/2025 09:54
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư văn phòng, vệ sinh phí và thiết bị, vật dụng phục vụ học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Lê Văn Lương của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG với 1 gói thầu.
16/10/2025 14:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ HÀNG HOA PHƯỢNG
04/09/2025 16:41
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp xuất ăn bán trú cho học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG với 1 gói thầu.
03/09/2025 13:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức chương trình tham quan nghỉ dưỡng năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH LỮ HÀNH BẦU TRỜI
29/05/2025 13:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG công bố kết quả gói thầu Tổ chức chương trình tham quan nghỉ dưỡng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH LỮ HÀNH BẦU TRỜI
29/05/2025 13:04
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đăng tải KHLCNT Chương trình tổ chức tham quan nghỉ dưỡng năm 2025 với 1 gói thầu.
28/05/2025 11:21
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đăng tải KHLCNT TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG với 1 gói thầu.
08/08/2023 15:29
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đăng tải KHLCNT TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG với 1 gói thầu.
07/08/2023 09:07
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đăng tải KHLCNT TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG với 1 gói thầu.
07/08/2023 09:05
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đăng tải KHLCNT TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG với 1 gói thầu.
07/08/2023 08:50
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đăng tải KHLCNT TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG với 0 gói thầu.
03/08/2023 16:01
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đăng tải KHLCNT TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG với 0 gói thầu.
03/08/2023 10:10
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đăng tải KHLCNT TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG với 0 gói thầu.
03/08/2023 09:27
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đăng tải KHLCNT TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG với 4 gói thầu.
26/07/2023 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG với 1 gói thầu.
26/08/2026 18:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Cung cấp đồng phục học sinh” tại Trường Tiểu học Lê Văn Lương của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG với 1 gói thầu.
26/08/2026 17:48
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Cung cấp đồng phục học sinh” tại Trường Tiểu học Lê Văn Lương của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG với 1 gói thầu.
26/08/2026 17:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình nghỉ dưỡng sức hè năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH LỮ HÀNH BẦU TRỜI
03/08/2026 16:45
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Chương trình nghỉ dưỡng sức hè năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG với 1 gói thầu.
28/07/2026 19:25
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư văn phòng, vệ sinh phí và thiết bị, vật dụng phục vụ học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Lê Văn Lương của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VĂN PHÒNG PHẨM NGUYỄN VINH
20/10/2025 09:54
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư văn phòng, vệ sinh phí và thiết bị, vật dụng phục vụ học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Lê Văn Lương của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG với 1 gói thầu.
16/10/2025 14:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ HÀNG HOA PHƯỢNG
04/09/2025 16:41
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp xuất ăn bán trú cho học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG với 1 gói thầu.
03/09/2025 13:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức chương trình tham quan nghỉ dưỡng năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH LỮ HÀNH BẦU TRỜI
29/05/2025 13:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đôi khi sự im lặng có thể là câu trả lời mạnh và cảm thông nhất. "
Steve Maraboli
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026