Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.315.295.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.300.696.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.315.295.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.300.696.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị dạy và học năm 2026 của Trường Tiểu Học Liên Bão của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI TÍN
22/05/2026 16:19
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đã đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị dạy và học năm 2026 của Trường Tiểu Học Liên Bão của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO với 1 gói thầu.
21/05/2026 18:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đã đăng tải kết quả gói thầu Hoạt động ngoại khóa năm học 2025-2026 Trường Tiểu học Liên Bão của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH MINH TÂM
15/01/2026 16:21
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đã đăng tải KHLCNT Hoạt động ngoại khóa năm học 2025-2026 Trường Tiểu học Liên Bão của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO với 1 gói thầu.
15/01/2026 16:19
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú tại Trường Tiểu học Liên Bão năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ SUẤT ĂN CÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
31/10/2025 09:03
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú tại Trường Tiểu học Liên Bão năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO với 1 gói thầu.
31/10/2025 08:59
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đã đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Liên Bão, huyện Tiên Du của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO với 3 gói thầu.
26/04/2025 16:19
TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường tiểu học Liên Bão, huyện Tiên Du.
26/04/2025 16:16
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn ghế phòng họp, bàn học sinh và tủ đồ dùng học sinh năm 2025 của Trường Tiểu Học Liên Bão của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI TÍN
27/03/2025 10:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đã đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế phòng họp, bàn học sinh và tủ đồ dùng học sinh năm 2025 của Trường Tiểu Học Liên Bão của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO với 1 gói thầu.
24/03/2025 18:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Liên Bão, huyện Tiên Du với 3 gói thầu.
26/04/2025 16:19
TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO công bố kết quả gói thầu Mua bàn ghế phòng họp, bàn học sinh và tủ đồ dùng học sinh năm 2025 của Trường Tiểu Học Liên Bão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI TÍN
27/03/2025 10:09
TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế phòng họp, bàn học sinh và tủ đồ dùng học sinh năm 2025 của Trường Tiểu Học Liên Bão với 1 gói thầu.
24/03/2025 18:30
TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO công bố kết quả gói thầu Mua bàn học sinh bán trú và tủ 12 ngăn kéo năm 2024 của trường Tiểu Học Liên Bão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI TÍN
26/04/2024 20:20
TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đăng tải KHLCNT Mua bàn học sinh bán trú và tủ 12 ngăn kéo năm 2024 của trường Tiểu Học Liên Bão với 1 gói thầu.
23/04/2024 08:33
TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy và học năm 2022 của Trường Tiểu học Liên Bão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI TÍN
03/01/2023 11:33
TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy và học năm 2022 của Trường Tiểu học Liên Bão với 1 nhà thầu tham gia.
28/11/2022 14:50
TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy và học năm 2022 của Trường Tiểu học Liên Bão theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
23/11/2022 15:07
TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy và học năm 2022 của Trường Tiểu học Liên Bão với 1 gói thầu.
09/11/2022 11:17
TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị Trường Tiểu học Liên Bão năm 2019..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI HUY THÀNH
02/07/2019 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị dạy và học năm 2026 của Trường Tiểu Học Liên Bão của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI TÍN
22/05/2026 16:19
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đã đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị dạy và học năm 2026 của Trường Tiểu Học Liên Bão của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO với 1 gói thầu.
21/05/2026 18:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đã đăng tải kết quả gói thầu Hoạt động ngoại khóa năm học 2025-2026 Trường Tiểu học Liên Bão của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH MINH TÂM
15/01/2026 16:21
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đã đăng tải KHLCNT Hoạt động ngoại khóa năm học 2025-2026 Trường Tiểu học Liên Bão của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO với 1 gói thầu.
15/01/2026 16:19
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú tại Trường Tiểu học Liên Bão năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ SUẤT ĂN CÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
31/10/2025 09:03
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú tại Trường Tiểu học Liên Bão năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO với 1 gói thầu.
31/10/2025 08:59
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đã đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Liên Bão, huyện Tiên Du của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO với 3 gói thầu.
26/04/2025 16:19
TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường tiểu học Liên Bão, huyện Tiên Du.
26/04/2025 16:16
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn ghế phòng họp, bàn học sinh và tủ đồ dùng học sinh năm 2025 của Trường Tiểu Học Liên Bão của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI TÍN
27/03/2025 10:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO đã đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế phòng họp, bàn học sinh và tủ đồ dùng học sinh năm 2025 của Trường Tiểu Học Liên Bão của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO với 1 gói thầu.
24/03/2025 18:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LIÊN BÃO là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có thể giết người, nhưng không thể giết tư tưởng. "
Sophocles
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh