Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.028.753.240 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.996.061.240 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.028.753.240 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.996.061.240 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,86%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ Phòng thực hành STEM của Trường Tiểu học Liên Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ THĂNG LONG
21/08/2026 15:29
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ Phòng thực hành STEM của Trường Tiểu học Liên Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:18
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Liên Hòa năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔ BA
03/08/2026 10:22
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Liên Hòa năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa với 1 gói thầu.
30/07/2026 18:00
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp sách giáo khoa dùng cho học sinh Trường Tiểu học Liên Hoà của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
07/07/2026 20:33
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Hòa đã đăng tải KHLCNT Quyết định V/v phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán kinh phí: Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh Trường Tiểu học Liên Hoà của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa với 1 gói thầu.
07/07/2026 15:51
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt camera lớp học và lắp đặt, sửa chữa lại đường mạng Internet Trường Tiểu học Liên Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Nguyễn Xuân Tuyên
07/07/2026 11:45
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Hòa đã đăng tải KHLCNT Quyết định V/v phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán kinh phí: Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh Trường Tiểu học Liên Hoà của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa với 1 gói thầu.
03/07/2026 16:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Hòa đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán kinh phí: Lắp đặt camera lớp học và lắp đặt, sửa chữa lại đường mạng Internet Trường Tiểu học Liên Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa với 1 gói thầu.
29/06/2026 09:24
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bạt dù ngoài trời điểm trường trung tâm của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Lê Xuân Thủy
12/05/2026 10:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Liên Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu Trường Tiểu học Liên Hòa năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC
21/04/2025 11:38
Trường Tiểu học Liên Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu Trường Tiểu học Liên Hòa năm 2025 với 1 gói thầu.
17/04/2025 15:36
Trường Tiểu học Liên Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp suất ăn phục vụ học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bếp cô ba
14/03/2025 10:37
Trường Tiểu học Liên Hòa đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn phục vụ học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Liên Hòa năm học 2024-2025 và năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
14/03/2025 10:31
Trường Tiểu học Liên Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm bảng, bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Đức Phát
27/08/2024 10:34
Trường Tiểu học Liên Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng, bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên với 1 gói thầu.
23/08/2024 10:13
Trường Tiểu học Liên Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu năm 2024 Trường Tiểu học Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SET
07/08/2024 10:19
Trường Tiểu học Liên Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu năm 2024 Trường Tiểu học Liên Hòa với 1 gói thầu.
06/08/2024 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ Phòng thực hành STEM của Trường Tiểu học Liên Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ THĂNG LONG
21/08/2026 15:29
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ Phòng thực hành STEM của Trường Tiểu học Liên Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:18
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Liên Hòa năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔ BA
03/08/2026 10:22
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Liên Hòa năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa với 1 gói thầu.
30/07/2026 18:00
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp sách giáo khoa dùng cho học sinh Trường Tiểu học Liên Hoà của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
07/07/2026 20:33
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Hòa đã đăng tải KHLCNT Quyết định V/v phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán kinh phí: Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh Trường Tiểu học Liên Hoà của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa với 1 gói thầu.
07/07/2026 15:51
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt camera lớp học và lắp đặt, sửa chữa lại đường mạng Internet Trường Tiểu học Liên Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Nguyễn Xuân Tuyên
07/07/2026 11:45
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Hòa đã đăng tải KHLCNT Quyết định V/v phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán kinh phí: Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh Trường Tiểu học Liên Hoà của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa với 1 gói thầu.
03/07/2026 16:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Hòa đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán kinh phí: Lắp đặt camera lớp học và lắp đặt, sửa chữa lại đường mạng Internet Trường Tiểu học Liên Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa với 1 gói thầu.
29/06/2026 09:24
Bên mời thầu Trường Tiểu học Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bạt dù ngoài trời điểm trường trung tâm của chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Lê Xuân Thủy
12/05/2026 10:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Liên Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trên đời có ba thứ nguy hiểm nhất: Rượu ngon làm ta mất trí, tiền bạc nhiều làm ta bất chính, vợ đẹp làm ta đau khổ nhiều. Vì: rượu ngon khiến ta thích uống; tiền nhiều thường làm mờ át lương tri; vợ đẹp thường hay phản bội. Vì thế tốt nhất là mất cả ba. "
J.P.Sartre
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh