Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.370.742.198 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.100.102.643 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.370.742.198 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.100.102.643 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt màn hình LED tại Trường Tiểu học Lĩnh Nam của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT CAO
07/08/2026 15:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt màn hình LED tại Trường Tiểu học Lĩnh Nam của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM với 1 gói thầu.
06/08/2026 13:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Bài giảng điện tử và bộ học liệu hỗ trợ học hoạt động giáo dục STEM cho học sinh tiểu học hè năm 2026 tại Trường Tiểu học Lĩnh Nam của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MC ACADEMY
01/08/2026 09:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Bài giảng điện tử và bộ học liệu hỗ trợ học hoạt động giáo dục STEM cho học sinh tiểu học hè năm 2026 tại Trường Tiểu học Lĩnh Nam của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM với 1 gói thầu.
01/08/2026 09:04
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chương trình dạy các Kỹ năng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TÂN HỒNG AN
01/08/2026 08:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đã đăng tải KHLCNT Cung cấp chương trình dạy các Kỹ năng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM với 1 gói thầu.
01/08/2026 08:48
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Lĩnh Nam tham gia học hè năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
14/07/2026 17:27
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Lĩnh Nam tham gia học hè năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM với 1 gói thầu.
14/07/2026 17:22
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động trải nghiệm và hướng nghiệp cho học sinh cấp tiểu học năm học 2025-2026 của trường Tiểu học Lĩnh Nam. của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
01/04/2026 15:24
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động trải nghiệm và hướng nghiệp cho học sinh cấp tiểu học năm học 2025-2026 của trường Tiểu học Lĩnh Nam. của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM với 1 gói thầu.
31/03/2026 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường tiểu học Lĩnh Nam để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia, đảm bảo công tác dạy và học năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC NAM THÀNH
15/08/2023 17:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường tiểu học Lĩnh Nam để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia, đảm bảo công tác dạy và học năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
02/08/2023 10:11
TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cho Trường tiểu học Lĩnh Nam để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia, đảm bảo công tác dạy và học năm 2023 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/07/2023 11:30
TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cho Trường tiểu học Lĩnh Nam để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia, đảm bảo công tác dạy và học năm 2023 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2023 17:23
TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HDV HÀ NỘI
28/06/2023 12:46
TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
20/04/2023 10:32
TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2023 10:21
TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC - NỘI THẤT A.I.T
07/04/2023 13:15
TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC - NỘI THẤT A.I.T
07/04/2023 13:08
TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường tiểu học Lĩnh Nam phục vụ công tác công nhận lại trường chuẩn quốc gia năm 2023 với 5 gói thầu.
07/04/2023 13:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt màn hình LED tại Trường Tiểu học Lĩnh Nam của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT CAO
07/08/2026 15:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt màn hình LED tại Trường Tiểu học Lĩnh Nam của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM với 1 gói thầu.
06/08/2026 13:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Bài giảng điện tử và bộ học liệu hỗ trợ học hoạt động giáo dục STEM cho học sinh tiểu học hè năm 2026 tại Trường Tiểu học Lĩnh Nam của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MC ACADEMY
01/08/2026 09:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Bài giảng điện tử và bộ học liệu hỗ trợ học hoạt động giáo dục STEM cho học sinh tiểu học hè năm 2026 tại Trường Tiểu học Lĩnh Nam của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM với 1 gói thầu.
01/08/2026 09:04
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chương trình dạy các Kỹ năng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TÂN HỒNG AN
01/08/2026 08:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đã đăng tải KHLCNT Cung cấp chương trình dạy các Kỹ năng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM với 1 gói thầu.
01/08/2026 08:48
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Lĩnh Nam tham gia học hè năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
14/07/2026 17:27
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Lĩnh Nam tham gia học hè năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM với 1 gói thầu.
14/07/2026 17:22
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động trải nghiệm và hướng nghiệp cho học sinh cấp tiểu học năm học 2025-2026 của trường Tiểu học Lĩnh Nam. của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
01/04/2026 15:24
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động trải nghiệm và hướng nghiệp cho học sinh cấp tiểu học năm học 2025-2026 của trường Tiểu học Lĩnh Nam. của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM với 1 gói thầu.
31/03/2026 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LĨNH NAM là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hình thức tuyệt vọng thường thấy nhất là không được làm chính bản thân mình. "
Soren Kierkegaard
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh