Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.266.124.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.157.268.941 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.266.124.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.157.268.941 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Long Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VLXD VÀ THƯƠNG MẠI TẤN PHÁT
16/12/2025 09:18
Bên mời thầu Trường tiểu học Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp tường rào trường tiểu học Long Sơn của chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn với 1 gói thầu.
16/12/2025 09:05
Bên mời thầu Trường tiểu học Long Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Lắp đặt Màn hình Led P2.0 Fullcolor trong nhà phục vụ
hoạt động của trường học năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP VÀ CÔNG NGHỆ SDTECH VIỆT NAM
26/03/2025 11:45
Bên mời thầu Trường tiểu học Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Thi công Lắp đặt Màn hình Led P2.0 Fullcolor trong nhà phục vụ
hoạt động của trường học năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn với 1 gói thầu.
24/03/2025 11:25
Bên mời thầu Trường tiểu học Long Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng phục vụ công tác giảng dạy năm
học 2024-2025. của chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THIẾT BỊ GIÁO DỤC MINH HUỆ
17/03/2025 11:04
Bên mời thầu Trường tiểu học Long Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt biển bảng, khẩu hiệu cho trường Tiểu học Long Sơn của chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Chí Hướng
16/03/2025 08:50
Bên mời thầu Trường tiểu học Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt dự toán và kế hoạch LCNT gói thầu: Mua sắm lắp đặt biển bảng, khẩu hiệu cho trường Tiểu học Long Sơn của chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn với 1 gói thầu.
16/03/2025 08:48
Bên mời thầu Trường tiểu học Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt dự toán và kế hoạch LCNT gói thầu: Mua sắm lắp đặt biển bảng, khẩu hiệu cho trường Tiểu học Long Sơn của chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn với 1 gói thầu.
15/03/2025 22:06
Bên mời thầu Trường tiểu học Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng phục vụ công tác giảng dạy năm
học 2024-2025. của chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn với 1 gói thầu.
14/03/2025 17:40
Bên mời thầu Trường tiểu học Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt dự toán và kế hoạch LCNT gói thầu: Mua sắm lắp đặt biển bảng, khẩu hiệu cho trường Tiểu học Long Sơn của chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn với 1 gói thầu.
14/03/2025 17:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Long Sơn công bố kết quả gói thầu Thi công Lắp đặt Màn hình Led P2.0 Fullcolor trong nhà phục vụ
hoạt động của trường học năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP VÀ CÔNG NGHỆ SDTECH VIỆT NAM
26/03/2025 11:45
Trường tiểu học Long Sơn đăng tải KHLCNT Thi công Lắp đặt Màn hình Led P2.0 Fullcolor trong nhà phục vụ
hoạt động của trường học năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
24/03/2025 11:25
Trường tiểu học Long Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng phục vụ công tác giảng dạy năm
học 2024-2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THIẾT BỊ GIÁO DỤC MINH HUỆ
17/03/2025 11:04
Trường tiểu học Long Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt biển bảng, khẩu hiệu cho trường Tiểu học Long Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Chí Hướng
16/03/2025 08:50
Trường tiểu học Long Sơn đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt dự toán và kế hoạch LCNT gói thầu: Mua sắm lắp đặt biển bảng, khẩu hiệu cho trường Tiểu học Long Sơn với 1 gói thầu.
16/03/2025 08:48
Trường tiểu học Long Sơn đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt dự toán và kế hoạch LCNT gói thầu: Mua sắm lắp đặt biển bảng, khẩu hiệu cho trường Tiểu học Long Sơn với 1 gói thầu.
15/03/2025 22:06
Trường tiểu học Long Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng phục vụ công tác giảng dạy năm
học 2024-2025. với 1 gói thầu.
14/03/2025 17:40
Trường tiểu học Long Sơn đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt dự toán và kế hoạch LCNT gói thầu: Mua sắm lắp đặt biển bảng, khẩu hiệu cho trường Tiểu học Long Sơn với 1 gói thầu.
14/03/2025 17:10
Trường tiểu học Long Sơn công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA CÔNG CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG LỘC SƠN
13/12/2024 22:21
Trường tiểu học Long Sơn đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Công trình: Nhà để xe học sinh, trường tiểu học Long Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang. với 1 gói thầu.
13/12/2024 22:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Long Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VLXD VÀ THƯƠNG MẠI TẤN PHÁT
16/12/2025 09:18
Bên mời thầu Trường tiểu học Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp tường rào trường tiểu học Long Sơn của chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn với 1 gói thầu.
16/12/2025 09:05
Bên mời thầu Trường tiểu học Long Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Lắp đặt Màn hình Led P2.0 Fullcolor trong nhà phục vụ
hoạt động của trường học năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP VÀ CÔNG NGHỆ SDTECH VIỆT NAM
26/03/2025 11:45
Bên mời thầu Trường tiểu học Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Thi công Lắp đặt Màn hình Led P2.0 Fullcolor trong nhà phục vụ
hoạt động của trường học năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn với 1 gói thầu.
24/03/2025 11:25
Bên mời thầu Trường tiểu học Long Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng phục vụ công tác giảng dạy năm
học 2024-2025. của chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THIẾT BỊ GIÁO DỤC MINH HUỆ
17/03/2025 11:04
Bên mời thầu Trường tiểu học Long Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt biển bảng, khẩu hiệu cho trường Tiểu học Long Sơn của chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Chí Hướng
16/03/2025 08:50
Bên mời thầu Trường tiểu học Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt dự toán và kế hoạch LCNT gói thầu: Mua sắm lắp đặt biển bảng, khẩu hiệu cho trường Tiểu học Long Sơn của chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn với 1 gói thầu.
16/03/2025 08:48
Bên mời thầu Trường tiểu học Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt dự toán và kế hoạch LCNT gói thầu: Mua sắm lắp đặt biển bảng, khẩu hiệu cho trường Tiểu học Long Sơn của chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn với 1 gói thầu.
15/03/2025 22:06
Bên mời thầu Trường tiểu học Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng phục vụ công tác giảng dạy năm
học 2024-2025. của chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn với 1 gói thầu.
14/03/2025 17:40
Bên mời thầu Trường tiểu học Long Sơn đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt dự toán và kế hoạch LCNT gói thầu: Mua sắm lắp đặt biển bảng, khẩu hiệu cho trường Tiểu học Long Sơn của chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn với 1 gói thầu.
14/03/2025 17:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Long Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một tuần lễ với người chăm chỉ có 7 ngày, còn với kẻ lười biếng có 7 ngày mai. Biết cách làm việc, biết cách lao động – đó cũng chính là tài năng. Và là một tài năng lớn lao. Kết quả là sẽ nẩy sinh cảm hứng. Chứ không phải là ngược lại. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh