Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.252.683.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.244.443.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.252.683.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.244.443.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm, trang thiết bị năm 2024 của Trường Tiểu học Mậu Lâm 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ SỐ THANH NGHỆ
13/12/2024 21:05
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm, trang thiết bị năm 2024 của Trường Tiểu học Mậu Lâm 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2024 00:32
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, trang thiết bị năm 2024 của Trường Tiểu học Mậu Lâm 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 với 3 gói thầu.
24/10/2024 21:55
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG & PHÁT TRIỂN TÂN THỊNH PHÁT
06/09/2024 16:46
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình và nghiệm thu đóng điện đường dây 22kV của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM DƯƠNG.
23/08/2024 10:53
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình và nghiệm thu đóng điện đường dây 22kV của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2024 16:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2024 15:16
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, nâng cấp nhà lớp học 2 tầng 6 phòng Trường tiểu học Mậu Lâm 2, huyện Như Thanh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 với 5 gói thầu.
07/08/2024 14:29
TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nhà lớp học 2 tầng 6 phòng Trường Tiểu học Mậu Lâm 2, huyện Như Thanh.
07/08/2024 13:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG & PHÁT TRIỂN TÂN THỊNH PHÁT
25/03/2024 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm, trang thiết bị năm 2024 của Trường Tiểu học Mậu Lâm 2 với 3 gói thầu.
24/10/2024 21:55
TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, nâng cấp nhà lớp học 2 tầng 6 phòng Trường tiểu học Mậu Lâm 2, huyện Như Thanh với 5 gói thầu.
07/08/2024 14:29
TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, nâng cấp nhà lớp học 2 tầng 6 phòng trường tiểu học Mậu Lâm 2, huyện Như Thanh với 3 gói thầu.
07/02/2024 22:35
TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp nhà hiệu bộ trường tiểu học Mậu Lâm 2, xã Mậu Lâm, huyện Như Thanh với 4 gói thầu.
12/05/2023 10:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm, trang thiết bị năm 2024 của Trường Tiểu học Mậu Lâm 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ SỐ THANH NGHỆ
13/12/2024 21:05
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm, trang thiết bị năm 2024 của Trường Tiểu học Mậu Lâm 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2024 00:32
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, trang thiết bị năm 2024 của Trường Tiểu học Mậu Lâm 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 với 3 gói thầu.
24/10/2024 21:55
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG & PHÁT TRIỂN TÂN THỊNH PHÁT
06/09/2024 16:46
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình và nghiệm thu đóng điện đường dây 22kV của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM DƯƠNG.
23/08/2024 10:53
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình và nghiệm thu đóng điện đường dây 22kV của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2024 16:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2024 15:16
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, nâng cấp nhà lớp học 2 tầng 6 phòng Trường tiểu học Mậu Lâm 2, huyện Như Thanh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 với 5 gói thầu.
07/08/2024 14:29
TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nhà lớp học 2 tầng 6 phòng Trường Tiểu học Mậu Lâm 2, huyện Như Thanh.
07/08/2024 13:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG & PHÁT TRIỂN TÂN THỊNH PHÁT
25/03/2024 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MẬU LÂM 2 là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn hãy dạy cho họ biết sống làm sao và bài học khó hơn nữa biết bao là chết làm sao. "
B.Porteus
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026