Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.187.986.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.169.838.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.187.986.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.169.838.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu CUNG CẤP SUẤT ĂN CHO HỌC SINH BÁN TRÚ TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ HỌC KỲ II NĂM HỌC 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN PHẨM VIỆT CHO BẠN
13/02/2026 15:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đã đăng tải KHLCNT CUNG CẤP SUẤT ĂN CHO HỌC SINH BÁN TRÚ TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ HỌC KỲ II NĂM HỌC 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ với 1 gói thầu.
13/02/2026 15:14
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung bàn ghế bán trú năm học 2025-2026 của Trường Tiểu học Minh Phú của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM ĐÔ VTB
22/12/2025 14:14
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung bàn ghế bán trú năm học 2025-2026 của Trường Tiểu học Minh Phú của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ với 1 gói thầu.
17/12/2025 09:29
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ nước uống cho học sinh năm 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NEWLIFE VIỆT NAM
22/09/2025 16:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp nước uống học sinh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ với 1 gói thầu.
22/09/2025 16:39
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp nước uống học sinh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ với 1 gói thầu.
22/09/2025 16:33
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp nước uống học sinh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ với 1 gói thầu.
19/09/2025 14:39
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú trường Tiểu học Minh Phú trong 4 tháng cuối năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN PHẨM VIỆT CHO BẠN
11/09/2025 15:49
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú trường Tiểu học Minh Phú 4 tháng cuối năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ với 1 gói thầu.
05/09/2025 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Trang bị máy tính phòng tin học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC HOÀN HẢO
14/07/2023 11:36
TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Trang bị máy tính phòng tin học với 1 nhà thầu tham gia.
29/05/2023 10:03
TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Trang bị máy tính phòng tin học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2023 09:53
TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH
22/05/2023 09:24
TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
22/05/2023 09:22
TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đăng tải KHLCNT Gói thầu: Trang bị máy tính phòng tin học với 3 gói thầu.
22/05/2023 09:20
TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định HSYC và kết quả đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ BÁCH VIỆT
11/01/2023 09:49
TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ ITSC VIỆT NAM
11/01/2023 09:47
TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm bàn, ghế, thiết bị phòng tin học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT BỊ ÁNH MINH
11/01/2023 09:43
TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm bàn, ghế, thiết bị phòng tin học với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2022 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu CUNG CẤP SUẤT ĂN CHO HỌC SINH BÁN TRÚ TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ HỌC KỲ II NĂM HỌC 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN PHẨM VIỆT CHO BẠN
13/02/2026 15:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đã đăng tải KHLCNT CUNG CẤP SUẤT ĂN CHO HỌC SINH BÁN TRÚ TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ HỌC KỲ II NĂM HỌC 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ với 1 gói thầu.
13/02/2026 15:14
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung bàn ghế bán trú năm học 2025-2026 của Trường Tiểu học Minh Phú của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM ĐÔ VTB
22/12/2025 14:14
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung bàn ghế bán trú năm học 2025-2026 của Trường Tiểu học Minh Phú của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ với 1 gói thầu.
17/12/2025 09:29
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ nước uống cho học sinh năm 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NEWLIFE VIỆT NAM
22/09/2025 16:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp nước uống học sinh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ với 1 gói thầu.
22/09/2025 16:39
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp nước uống học sinh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ với 1 gói thầu.
22/09/2025 16:33
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp nước uống học sinh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ với 1 gói thầu.
19/09/2025 14:39
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú trường Tiểu học Minh Phú trong 4 tháng cuối năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN PHẨM VIỆT CHO BẠN
11/09/2025 15:49
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú trường Tiểu học Minh Phú 4 tháng cuối năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ với 1 gói thầu.
05/09/2025 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC MINH PHÚ là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có gì quý hơn độc lập, tự do! "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh