Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.623.711.488 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.597.713.652 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.623.711.488 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.597.713.652 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Góii thầu 1: Mua sắm Hệ thống máy lọc nước RO-100L/H cho học sinh Trường tiểu học Nam Thiên năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYỄN BIÊN CƯƠNG
15/07/2026 16:22
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Hệ thống máy lọc nước RO-100L/H cho học sinh Trường tiểu học Nam Thiên năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN với 1 gói thầu.
15/07/2026 16:14
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (Trong đó chi phí dự phòng 25.026.635 đồng) của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT HAI THÀNH VIÊN KHÁNH AN PHÁT
07/05/2026 16:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG DŨNG LÂM ĐỒNG
07/05/2026 15:58
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Gíam sát thi công công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRIỀU AN
07/05/2026 15:56
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái che sân trường, sửa chữa hầm phốt Trường Tiểu học Nam Thiên phường Cam Ly – Đà Lạt của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN với 3 gói thầu.
07/05/2026 15:53
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP HOÀNG PHÚC ANH
22/04/2026 14:43
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRIỀU AN
22/04/2026 14:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư
Công trình: Sửa chữa mái che sân trường, sửa chữa hầm phốt Trường tiểu học Nam Thiên phường Cam Ly – Đà Lạt của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN với 2 gói thầu.
22/04/2026 14:38
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Chả lụa, giò sống của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Như Ánh
08/01/2026 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu
số 02: Chi
phí tư vấn
quản lý dự
án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG DŨNG LÂM ĐỒNG
01/11/2024 11:11
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu
số 03: Chi
phí tư vấn
giám sát
thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP HOÀNG PHÚC ANH
01/11/2024 11:03
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số
01: Thi
công xây
dựng công
trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT PHÁT
01/11/2024 11:01
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân đường, mương nước với 3 gói thầu.
28/10/2024 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Góii thầu 1: Mua sắm Hệ thống máy lọc nước RO-100L/H cho học sinh Trường tiểu học Nam Thiên năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYỄN BIÊN CƯƠNG
15/07/2026 16:22
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Hệ thống máy lọc nước RO-100L/H cho học sinh Trường tiểu học Nam Thiên năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN với 1 gói thầu.
15/07/2026 16:14
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (Trong đó chi phí dự phòng 25.026.635 đồng) của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT HAI THÀNH VIÊN KHÁNH AN PHÁT
07/05/2026 16:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG DŨNG LÂM ĐỒNG
07/05/2026 15:58
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Gíam sát thi công công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRIỀU AN
07/05/2026 15:56
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái che sân trường, sửa chữa hầm phốt Trường Tiểu học Nam Thiên phường Cam Ly – Đà Lạt của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN với 3 gói thầu.
07/05/2026 15:53
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP HOÀNG PHÚC ANH
22/04/2026 14:43
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRIỀU AN
22/04/2026 14:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư
Công trình: Sửa chữa mái che sân trường, sửa chữa hầm phốt Trường tiểu học Nam Thiên phường Cam Ly – Đà Lạt của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN với 2 gói thầu.
22/04/2026 14:38
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Chả lụa, giò sống của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Như Ánh
08/01/2026 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN là chủ đầu tư của 30 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM THIÊN là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giá trị của người khác là ở họ có điều gì đó độc nhất vô nhị. "
Zygmunt Bauman
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026