Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.946.985.170 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.905.241.185 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.946.985.170 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.905.241.185 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Châu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2026-2027 Trường tiểu học Ngọc Châu của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:37
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Châu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2026-2027 Trường tiểu học Ngọc Châu của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu với 1 gói thầu.
27/08/2026 21:28
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua suất ăn phục vụ bán trú từ 01/01/2026 đến 31/05/2026 của trường tiểu học Ngọc Châu của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM AN PHÁT
31/12/2025 22:22
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Châu đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính để bàn phục vụ chuyên môn của trường tiểu học Ngọc Châu của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu với 1 gói thầu.
26/12/2025 15:36
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Châu đã đăng tải KHLCNT Mua suất ăn phục vụ bán trú từ 01/01/2026 đến 31/05/2026 của trường tiểu học Ngọc Châu của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu với 1 gói thầu.
25/12/2025 09:26
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất cho Trường Tiểu học Ngọc Châu của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỈNH LONG VIỆT NAM
24/12/2025 15:42
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất cho trường Tiểu học Ngọc Châu của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu với 1 gói thầu.
22/12/2025 15:12
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Châu đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, chế biến và phục vụ bếp ăn bán trú kỳ I năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu với 1 gói thầu.
16/10/2025 15:48
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm, chế biến và phục vụ bếp ăn bán trú kỳ I năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM AN PHÁT
03/09/2025 21:17
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Châu đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, chế biến và phục vụ bếp ăn bán trú kỳ I năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu với 1 gói thầu.
29/08/2025 08:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Ngọc Châu công bố kết quả gói thầu Triển khai dạy học tiếng Anh với giáo viên nước ngoài của Trường Tiểu học Ngọc Châu năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC SCHOOL LINK, Công ty cổ phần tư vấn giáo dục Quốc tế Hải Dương
11/02/2025 16:13
Trường tiểu học Ngọc Châu công bố KQMT gói thầu Triển khai dạy học tiếng Anh với giáo viên nước ngoài của Trường Tiểu học Ngọc Châu năm học 2024-2025 với 2 nhà thầu tham gia.
18/01/2025 10:13
Trường tiểu học Ngọc Châu đăng tải TBMT Triển khai dạy học tiếng Anh với giáo viên nước ngoài của Trường Tiểu học Ngọc Châu năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/01/2025 17:04
Trường tiểu học Ngọc Châu đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình dạy học tiếng Anh với giáo viên nước ngoài theo hình thức xã hội hóa của Trường Tiểu học Ngọc Châu, năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
10/01/2025 17:26
Trường tiểu học Ngọc Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHIỆP TÂN QUANG
02/01/2024 16:06
Trường tiểu học Ngọc Châu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
02/12/2023 08:10
Trường tiểu học Ngọc Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI DƯƠNG
25/11/2023 08:14
Trường tiểu học Ngọc Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN
25/11/2023 07:55
Trường tiểu học Ngọc Châu đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2023 07:31
Trường tiểu học Ngọc Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ 569
24/11/2023 14:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Châu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2026-2027 Trường tiểu học Ngọc Châu của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:37
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Châu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2026-2027 Trường tiểu học Ngọc Châu của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu với 1 gói thầu.
27/08/2026 21:28
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua suất ăn phục vụ bán trú từ 01/01/2026 đến 31/05/2026 của trường tiểu học Ngọc Châu của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM AN PHÁT
31/12/2025 22:22
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Châu đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính để bàn phục vụ chuyên môn của trường tiểu học Ngọc Châu của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu với 1 gói thầu.
26/12/2025 15:36
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Châu đã đăng tải KHLCNT Mua suất ăn phục vụ bán trú từ 01/01/2026 đến 31/05/2026 của trường tiểu học Ngọc Châu của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu với 1 gói thầu.
25/12/2025 09:26
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất cho Trường Tiểu học Ngọc Châu của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỈNH LONG VIỆT NAM
24/12/2025 15:42
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất cho trường Tiểu học Ngọc Châu của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu với 1 gói thầu.
22/12/2025 15:12
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Châu đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, chế biến và phục vụ bếp ăn bán trú kỳ I năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu với 1 gói thầu.
16/10/2025 15:48
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm, chế biến và phục vụ bếp ăn bán trú kỳ I năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM AN PHÁT
03/09/2025 21:17
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Châu đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, chế biến và phục vụ bếp ăn bán trú kỳ I năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu với 1 gói thầu.
29/08/2025 08:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Châu là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có trí óc tốt vẫn chưa đủ, quan trọng là biết sử dụng nó. "
Rene Descartes
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026