Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 612.091.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 610.419.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 612.091.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 610.419.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 988
24/04/2025 10:41
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Ngọc Thiện 2, Hạng mục: Lăn sơn, quét vôi ve nhà lớp học, nhà hiệu bộ, nhà vệ sinh, tường bao, sơn tranh tường của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 với 1 gói thầu.
24/04/2025 10:37
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TẤN LỘC
17/12/2024 15:54
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 20:47
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt KHLCNT công trình: Sửa chữa trường tiểu học Ngọc Thiện 2 của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 với 5 gói thầu.
29/11/2024 19:20
Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trường tiểu học Ngọc Thiện 2.
29/11/2024 19:19
Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trường tiểu học Ngọc Thiện 2.
29/11/2024 19:19
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công làm mái vòm sân của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Như Khoa
24/05/2024 22:13
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu " thi công làm vòm sân " của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 với 1 gói thầu.
22/05/2024 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 988
24/04/2025 10:41
Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Ngọc Thiện 2, Hạng mục: Lăn sơn, quét vôi ve nhà lớp học, nhà hiệu bộ, nhà vệ sinh, tường bao, sơn tranh tường với 1 gói thầu.
24/04/2025 10:37
Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt KHLCNT công trình: Sửa chữa trường tiểu học Ngọc Thiện 2 với 5 gói thầu.
29/11/2024 19:20
Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 công bố kết quả gói thầu Thi công làm mái vòm sân.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Như Khoa
24/05/2024 22:13
Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu " thi công làm vòm sân " với 1 gói thầu.
22/05/2024 16:30
Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết kế xây dựng Hà Bắc
16/11/2023 09:50
Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây lại tường bao, lát lại cục bộ sân và đổ bê tông cổng
trường Tiểu học Ngọc Thiện 2 với 1 gói thầu.
16/11/2023 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 988
24/04/2025 10:41
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Ngọc Thiện 2, Hạng mục: Lăn sơn, quét vôi ve nhà lớp học, nhà hiệu bộ, nhà vệ sinh, tường bao, sơn tranh tường của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 với 1 gói thầu.
24/04/2025 10:37
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TẤN LỘC
17/12/2024 15:54
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 20:47
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt KHLCNT công trình: Sửa chữa trường tiểu học Ngọc Thiện 2 của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 với 5 gói thầu.
29/11/2024 19:20
Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trường tiểu học Ngọc Thiện 2.
29/11/2024 19:19
Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trường tiểu học Ngọc Thiện 2.
29/11/2024 19:19
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công làm mái vòm sân của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Như Khoa
24/05/2024 22:13
Bên mời thầu Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu " thi công làm vòm sân " của chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 với 1 gói thầu.
22/05/2024 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Ngọc Thiện 2 là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một là, đàn ông tuyệt đối không thể chiều chuộng; hai là, tình yêu cũng không phải cứ hy sinh bản thân là sẽ được báo đáp. Nếu anh ta không yêu bạn, cho dù có bị bạn làm cho cảm động cả ngàn vạn lần cũng sẽ không yêu; nếu anh ta vừa không yêu bạn lại vừa muốn dùng hôn nhân để báo đáp, vậy thì hoặc là do anh ta nhất thời đa cảm, hoặc là điều kiện của anh ta quá tệ, ngoài bạn ra không còn sự lựa chọn nào khác. "
Bất Kinh Ngữ
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026