Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.933.023.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.857.105.565 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.933.023.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.857.105.565 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,59%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT NGỌC
07/01/2026 21:14
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Ngũ Phúc năm học 2025 - 2026 (Từ tháng 01/2026 đến tháng 5/2026) của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC với 1 gói thầu.
07/01/2026 21:12
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Ngũ Phúc năm học 2025 - 2026 (Từ tháng 01/2026 đến tháng 5/2026) của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC với 1 gói thầu.
31/12/2025 23:44
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT NGỌC
12/09/2025 15:55
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Ngũ Phúc năm học 2025 - 2026 (Từ tháng 09/2025 đến tháng 12/2025) của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC với 1 gói thầu.
06/09/2025 23:03
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đã đăng tải KHLCNT Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm: Mua sắm trang thiết bị lớp học trường tiểu học Ngũ Phúc của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC với 1 gói thầu.
25/08/2025 14:38
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu số 06 - Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KIM THÀNH HD
03/06/2025 16:58
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đã đăng tải TBMT số 06 - Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/05/2025 15:59
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đã đăng tải KHLCNT Khắc phục sửa chữa mái tôn nhà lớp học 3 tầng 15 phòng, nhà xe, nhà ăn bán trú và các hạng mục phụ trợ thiệt hại sau bão Yagi (cơn bão số 3 năm 2024) trường Tiểu học Ngũ Phúc, huyện Kim Thành của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC với 6 gói thầu.
22/05/2025 10:32
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu số 01 - Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LINE GROUP
22/05/2025 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC công bố kết quả gói thầu số 01 - Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LINE GROUP
22/05/2025 10:31
TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC công bố kết quả gói thầu số 02 - Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
22/05/2025 10:29
TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC công bố kết quả gói thầu số 03 - Tư vấn Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
22/05/2025 10:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đăng tải KHLCNT Khắc phục sửa chữa mái tôn nhà lớp học 3 tầng 15 phòng, nhà xe, nhà ăn bán trú và các hạng mục phụ trợ thiệt hại sau bão Yagi (cơn bão số 3 năm 2024) trường Tiểu học Ngũ Phúc, huyện Kim Thành (Cơn bão số 3 năm 2024) Trường Tiểu học Ngũ Phúc, huyện Kim Thành với 6 gói thầu.
22/05/2025 10:24
TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VTV
29/04/2025 16:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
29/04/2025 15:52
TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KIM THÀNH HD
16/04/2025 18:19
TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống tường rào trường tiểu học Ngũ Phúc – Điểm trường Dưỡng Mông, huyện Kim Thành với 2 gói thầu.
16/04/2025 18:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT NGỌC
07/01/2026 21:14
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Ngũ Phúc năm học 2025 - 2026 (Từ tháng 01/2026 đến tháng 5/2026) của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC với 1 gói thầu.
07/01/2026 21:12
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Ngũ Phúc năm học 2025 - 2026 (Từ tháng 01/2026 đến tháng 5/2026) của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC với 1 gói thầu.
31/12/2025 23:44
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT NGỌC
12/09/2025 15:55
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Ngũ Phúc năm học 2025 - 2026 (Từ tháng 09/2025 đến tháng 12/2025) của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC với 1 gói thầu.
06/09/2025 23:03
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đã đăng tải KHLCNT Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm: Mua sắm trang thiết bị lớp học trường tiểu học Ngũ Phúc của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC với 1 gói thầu.
25/08/2025 14:38
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu số 06 - Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KIM THÀNH HD
03/06/2025 16:58
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đã đăng tải TBMT số 06 - Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/05/2025 15:59
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đã đăng tải KHLCNT Khắc phục sửa chữa mái tôn nhà lớp học 3 tầng 15 phòng, nhà xe, nhà ăn bán trú và các hạng mục phụ trợ thiệt hại sau bão Yagi (cơn bão số 3 năm 2024) trường Tiểu học Ngũ Phúc, huyện Kim Thành của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC với 6 gói thầu.
22/05/2025 10:32
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu số 01 - Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LINE GROUP
22/05/2025 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGŨ PHÚC là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bộ ở trong bụng người ta sướng lắm sao! Thật chẳng thoải mái chút nào! Thử nghĩ xem! Chỉ cần sống trong căn chòi nhỏ một ngày thôi, đủ khó chịu đến đâu rồi! Đóng hết các cửa phòng lại là bạn đã nếm mùi đau khổ! Chao ôi! Vậy mà ở trong bụng người ta đến chín tháng! Bạn còn muốn sinh ra lần nữa à? Hẳn bạn biết rõ là nằm trong bụng chẳng thoải mái chút nào, thế mà bạn vẫn còn muốn thun đầu rụt cổ trong chốn tối tăm ấy nữa sao? Đừng tròng đầu vào dây thòng lọng nữa! "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026