Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.796.358.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.753.753.360 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.796.358.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.753.753.360 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị Camera Trường Tiểu học Nhân Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH SIÊU THỊ TỔNG HỢP PHÚ XUYÊN
18/12/2025 15:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị Camera Trường Tiểu học Nhân Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ với 1 gói thầu.
13/12/2025 08:20
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường Tiểu học Nhân Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: Siêu thị sách Thiết bị Nội thất văn phòng Hưng Yên
08/12/2025 14:47
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường Tiểu học Nhân Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ với 1 gói thầu.
02/12/2025 14:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÀNH
21/11/2025 09:41
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa nền lớp học và các hạng mục khác trường tiểu học Nhân Hoà của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ với 1 gói thầu.
21/11/2025 09:38
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư, thiết bị cho Trường tiểu học Nhân Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA MINH
14/11/2025 17:45
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư, thiết bị cho Trường tiểu học Nhân Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ với 1 gói thầu.
14/11/2025 17:39
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ dạy học cho Trường Tiểu học Nhân Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI
28/12/2024 17:12
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ dạy học cho Trường Tiểu học Nhân Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ dạy học cho Trường Tiểu học Nhân Hòa với 1 gói thầu.
05/12/2024 11:41
TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ công bố kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư, thiết bị cho Trường tiểu học Nhân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Huy Điệp
26/08/2024 16:04
TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư, thiết bị cho Trường tiểu học Nhân Hòa với 1 gói thầu.
26/08/2024 15:55
TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ công bố kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư, thiết bị cho Trường tiểu học Nhân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Huy Điệp
26/08/2024 11:30
TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư, thiết bị cho Trường tiểu học Nhân Hòa với 1 gói thầu.
26/08/2024 11:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị Camera Trường Tiểu học Nhân Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH SIÊU THỊ TỔNG HỢP PHÚ XUYÊN
18/12/2025 15:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị Camera Trường Tiểu học Nhân Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ với 1 gói thầu.
13/12/2025 08:20
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường Tiểu học Nhân Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: Siêu thị sách Thiết bị Nội thất văn phòng Hưng Yên
08/12/2025 14:47
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường Tiểu học Nhân Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ với 1 gói thầu.
02/12/2025 14:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÀNH
21/11/2025 09:41
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa nền lớp học và các hạng mục khác trường tiểu học Nhân Hoà của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ với 1 gói thầu.
21/11/2025 09:38
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư, thiết bị cho Trường tiểu học Nhân Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA MINH
14/11/2025 17:45
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư, thiết bị cho Trường tiểu học Nhân Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ với 1 gói thầu.
14/11/2025 17:39
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ dạy học cho Trường Tiểu học Nhân Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI
28/12/2024 17:12
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ dạy học cho Trường Tiểu học Nhân Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHÂN HOÀ là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hành động dường như đi sau cảm xúc, nhưng thực ra hành động và cảm xúc đi cùng nhau; và bằng việc kiểm soát hành động, thứ nằm nhiều hơn dưới sự khống chế trực tiếp của ý chí, chúng ta có thể gián tiếp kiểm soát cảm xúc, thứ không chịu ý chí điều khiển. "
Dale Carnegie
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026