Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.262.331.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.261.463.760 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.262.331.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.261.463.760 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Nhật Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức tham quan du lịch tại Vũng Tàu năm 2026 cho CB-GV-CNV của chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH LEAD SÀI GÒN XANH
02/06/2026 10:05
Bên mời thầu Trường tiểu học Nhật Tảo đã đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan du lịch hè tại Vũng Tàu năm 2026
Của trường tiểu học Nhật Tảo của chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo với 1 gói thầu.
29/05/2026 17:13
Bên mời thầu Trường tiểu học Nhật Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo.
18/12/2025 15:21
Bên mời thầu Trường tiểu học Nhật Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VAK VIỆT NAM
18/12/2025 15:18
Bên mời thầu Trường tiểu học Nhật Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
11/12/2025 14:12
Bên mời thầu Trường tiểu học Nhật Tảo đã đăng tải KHLCNT Quyết định về phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa Trường Tiểu học Nhật Tảo của chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo với 3 gói thầu.
09/12/2025 20:50
Bên mời thầu Trường tiểu học Nhật Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu MUA SẮM 30 BỘ BÀN GHẾ BÁN TRÚ của chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Thương mại trang trí nội thất gỗ Phạm Thành Lợi
03/12/2025 09:53
Bên mời thầu Trường tiểu học Nhật Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo.
02/12/2025 14:39
Bên mời thầu Trường tiểu học Nhật Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ Thiết kế dự toán của chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
02/12/2025 14:36
Bên mời thầu Trường tiểu học Nhật Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NGHI HÂN
02/12/2025 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Nhật Tảo công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
12/12/2024 16:20
Trường tiểu học Nhật Tảo đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 năm 2024 với 1 gói thầu.
09/12/2024 14:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Nhật Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức tham quan du lịch tại Vũng Tàu năm 2026 cho CB-GV-CNV của chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH LEAD SÀI GÒN XANH
02/06/2026 10:05
Bên mời thầu Trường tiểu học Nhật Tảo đã đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan du lịch hè tại Vũng Tàu năm 2026
Của trường tiểu học Nhật Tảo của chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo với 1 gói thầu.
29/05/2026 17:13
Bên mời thầu Trường tiểu học Nhật Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo.
18/12/2025 15:21
Bên mời thầu Trường tiểu học Nhật Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VAK VIỆT NAM
18/12/2025 15:18
Bên mời thầu Trường tiểu học Nhật Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
11/12/2025 14:12
Bên mời thầu Trường tiểu học Nhật Tảo đã đăng tải KHLCNT Quyết định về phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa Trường Tiểu học Nhật Tảo của chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo với 3 gói thầu.
09/12/2025 20:50
Bên mời thầu Trường tiểu học Nhật Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu MUA SẮM 30 BỘ BÀN GHẾ BÁN TRÚ của chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Thương mại trang trí nội thất gỗ Phạm Thành Lợi
03/12/2025 09:53
Bên mời thầu Trường tiểu học Nhật Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo.
02/12/2025 14:39
Bên mời thầu Trường tiểu học Nhật Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ Thiết kế dự toán của chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
02/12/2025 14:36
Bên mời thầu Trường tiểu học Nhật Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NGHI HÂN
02/12/2025 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Nhật Tảo là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngày hôm nay, tôi sẽ an ủi và động viên những ai đang nản lòng. Một cái siết tay, một nụ cười, một lời nói của tôi có thể tiếp thêm sức mạnh để họ vững tin bước tiếp. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh