Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.444.620.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.444.620.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.444.620.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.444.620.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính của Trường Tiểu học Nhuận Đức năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA BẢO A.B
25/12/2025 14:19
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính của Trường Tiểu học Nhuận Đức năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC với 1 gói thầu.
22/12/2025 14:02
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức Giáo dục Công dân số cho học sinh từ khối lớp 1 đến khối lớp 5 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần hệ thống giáo dục New G
19/09/2025 15:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tổ chức Giáo dục STEM cho học sinh từ khối lớp 1 đến khối lớp 5 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
19/09/2025 14:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tổ chức dạy Kỹ năng sống cho học sinh từ khối lớp 1 đến khối lớp 5 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
19/09/2025 14:55
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Tổ chức dạy Kỹ năng sống, Tổ chức Giáo dục STEM và Tổ chức Giáo dục Công dân số cho học sinh tại Trường Tiểu học Nhuận Đức năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC với 3 gói thầu.
19/09/2025 14:51
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn trưa bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Nhuận Đức năm học 2025 - 2026. của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH.
09/09/2025 15:14
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc dự toán "Cung cấp suất ăn trưa bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Nhuận Đức năm học 2025-2026". của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC với 1 gói thầu.
08/09/2025 15:15
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức học ngoại ngữ với người nước ngoài môn Tiếng Anh cho học sinh tại Trường Tiểu học Nhuận Đức của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VÀ ĐÀO TẠO NGHỀ TÍN TRUNG SAO VIỆT
08/09/2025 09:29
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Tổ chức học ngoại ngữ với người nước ngoài môn tiếng Anh cho học sinh tại Trường Tiểu học Nhuận Đức năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC với 1 gói thầu.
08/09/2025 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức học ngoại ngữ Tiếng Anh với người nước ngoài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VÀ ĐÀO TẠO NGHỀ TÍN TRUNG SAO VIỆT
13/09/2024 16:43
TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy KNS cho học sinh Trường Tiểu học Nhuận Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
13/09/2024 08:12
TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức học ngoại ngữ Tiếng Anh với người nước ngoài với 1 nhà thầu tham gia.
09/09/2024 09:56
TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC công bố KQMT gói thầu Tổ chức giảng dạy KNS cho học sinh Trường Tiểu học Nhuận Đức với 1 nhà thầu tham gia.
30/08/2024 08:37
TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tổ chức học ngoại ngữ Tiếng Anh với người nước ngoài theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2024 14:53
TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đăng tải TBMT Tổ chức giảng dạy KNS cho học sinh Trường Tiểu học Nhuận Đức theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/08/2024 12:33
TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đăng tải KHLCNT Tổ chức giảng dạy KNS cho học sinh Trường Tiểu học Nhuận Đức với 3 gói thầu.
23/08/2024 12:09
TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
20/08/2024 13:55
TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
20/08/2024 13:55
TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đăng tải KHLCNT Tổ chức học ngoại ngữ Tiếng Anh với người nước ngoài cho học sinh tại Trường Tiểu học Nhuận Đức với 3 gói thầu.
20/08/2024 13:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính của Trường Tiểu học Nhuận Đức năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA BẢO A.B
25/12/2025 14:19
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính của Trường Tiểu học Nhuận Đức năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC với 1 gói thầu.
22/12/2025 14:02
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức Giáo dục Công dân số cho học sinh từ khối lớp 1 đến khối lớp 5 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần hệ thống giáo dục New G
19/09/2025 15:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tổ chức Giáo dục STEM cho học sinh từ khối lớp 1 đến khối lớp 5 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
19/09/2025 14:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tổ chức dạy Kỹ năng sống cho học sinh từ khối lớp 1 đến khối lớp 5 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
19/09/2025 14:55
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Tổ chức dạy Kỹ năng sống, Tổ chức Giáo dục STEM và Tổ chức Giáo dục Công dân số cho học sinh tại Trường Tiểu học Nhuận Đức năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC với 3 gói thầu.
19/09/2025 14:51
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn trưa bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Nhuận Đức năm học 2025 - 2026. của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH.
09/09/2025 15:14
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc dự toán "Cung cấp suất ăn trưa bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Nhuận Đức năm học 2025-2026". của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC với 1 gói thầu.
08/09/2025 15:15
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức học ngoại ngữ với người nước ngoài môn Tiếng Anh cho học sinh tại Trường Tiểu học Nhuận Đức của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VÀ ĐÀO TẠO NGHỀ TÍN TRUNG SAO VIỆT
08/09/2025 09:29
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Tổ chức học ngoại ngữ với người nước ngoài môn tiếng Anh cho học sinh tại Trường Tiểu học Nhuận Đức năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC với 1 gói thầu.
08/09/2025 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NHUẬN ĐỨC là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Gieo hành động, bạn sẽ gặt thói quen, gieo thói quen bạn sẽ gặt cá tính, gieo cá tính bạn sẽ gặt số phận. "
Napoleon Hill (Mỹ)
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh