Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.793.624.560 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.789.824.560 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.793.624.560 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.789.824.560 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Ninh Khánh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂM PHÚC GCT
04/09/2026 10:05
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Ninh Khánh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH với 1 gói thầu.
04/09/2026 09:44
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Ninh Khánh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH với 1 gói thầu.
04/09/2026 08:54
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình led và bàn ghế vi tính cho Trường Tiểu học Ninh Khánh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘC THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC 27-7 SÔNG VÂN
15/06/2026 15:38
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình led và bàn ghế vi tính cho Trường Tiểu học Ninh Khánh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH với 1 gói thầu.
15/06/2026 15:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường tiểu học Ninh Khánh tháng 2, tháng 3, tháng 4, tháng 5 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂM PHÚC GCT
30/01/2026 15:33
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường tiểu học Ninh Khánh tháng 2, tháng 3, tháng 4, tháng 5 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH với 1 gói thầu.
29/01/2026 19:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gia công, lắp đặt bàn ghế học sinh, tủ tài liệu, rèm cửa sổ, kính mặt bàn, lan can hành lang, khung đỡ giàn hoa.cho Trường tiểu học Ninh Khánh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘC THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC 27-7 SÔNG VÂN
19/12/2025 15:50
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đã đăng tải KHLCNT Gia công, lắp đặt bàn ghế học sinh, tủ tài liệu, rèm cửa sổ, lan can hành lang, khung đỡ giàn hoa cho Trường tiểu học Ninh Khánh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH với 1 gói thầu.
16/12/2025 15:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú trường tiểu học Ninh Khánh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂM PHÚC GCT
04/09/2025 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NỘI THẤT HƯNG NAM CƯỜNG
03/12/2024 17:07
TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học với 4 nhà thầu tham gia.
07/11/2024 17:44
TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 17:42
TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và dịch vụ Tài chính công Ninh Bình
28/10/2024 10:24
TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị giáo dục cho trường tiểu học Ninh Khánh với 3 gói thầu.
28/10/2024 10:21
TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy móc, trang thiết bị dạy và học với 1 nhà thầu tham gia.
25/12/2023 11:31
TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, trang thiết bị dạy và học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2023 16:48
TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, trang thiết bị dạy và học cho trường tiểu học Ninh Khánh với 3 gói thầu.
18/12/2023 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Ninh Khánh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂM PHÚC GCT
04/09/2026 10:05
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Ninh Khánh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH với 1 gói thầu.
04/09/2026 09:44
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Ninh Khánh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH với 1 gói thầu.
04/09/2026 08:54
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình led và bàn ghế vi tính cho Trường Tiểu học Ninh Khánh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘC THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC 27-7 SÔNG VÂN
15/06/2026 15:38
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình led và bàn ghế vi tính cho Trường Tiểu học Ninh Khánh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH với 1 gói thầu.
15/06/2026 15:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường tiểu học Ninh Khánh tháng 2, tháng 3, tháng 4, tháng 5 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂM PHÚC GCT
30/01/2026 15:33
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường tiểu học Ninh Khánh tháng 2, tháng 3, tháng 4, tháng 5 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH với 1 gói thầu.
29/01/2026 19:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gia công, lắp đặt bàn ghế học sinh, tủ tài liệu, rèm cửa sổ, kính mặt bàn, lan can hành lang, khung đỡ giàn hoa.cho Trường tiểu học Ninh Khánh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘC THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC 27-7 SÔNG VÂN
19/12/2025 15:50
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đã đăng tải KHLCNT Gia công, lắp đặt bàn ghế học sinh, tủ tài liệu, rèm cửa sổ, lan can hành lang, khung đỡ giàn hoa cho Trường tiểu học Ninh Khánh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH với 1 gói thầu.
16/12/2025 15:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú trường tiểu học Ninh Khánh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂM PHÚC GCT
04/09/2025 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NINH KHÁNH là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự tự đại rằng mình được tin tưởng giao phó một bí mật thường là một trong những động lực chính thúc đẩy tiết lộ nó. "
Samuel Johnson
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh