Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Ninh Loan như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 576.518.575 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 574.011.805 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Ninh Loan như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 576.518.575 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 574.011.805 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Ninh Loan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Ninh Loan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH PHƯỚC NHÂN
13/02/2025 13:48
Bên mời thầu Trường Tiểu học Ninh Loan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Ninh Loan với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2025 10:06
Bên mời thầu Trường Tiểu học Ninh Loan đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Ninh Loan; Hạng mục: Sơn sửa 8 phòng học và thay thế hệ thống, các thiết bị điện của chủ đầu tư Trường Tiểu học Ninh Loan với 5 gói thầu.
16/01/2025 15:19
Bên mời thầu Trường Tiểu học Ninh Loan đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm rèm sáo cửa phòng học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Ninh Loan.
- Nhà thầu trúng thầu: Đức Toàn
16/09/2024 11:13
Bên mời thầu Trường Tiểu học Ninh Loan đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Dự toán: Mua sắm rèm sáo cửa phòng học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Ninh Loan với 1 gói thầu.
12/09/2024 11:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Ninh Loan đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Ninh Loan; Hạng mục: Sơn sửa 8 phòng học và thay thế hệ thống, các thiết bị điện với 5 gói thầu.
16/01/2025 15:19
Trường Tiểu học Ninh Loan công bố kết quả gói thầu Mua sắm rèm sáo cửa phòng học.
- Nhà thầu trúng thầu: Đức Toàn
16/09/2024 11:13
Trường Tiểu học Ninh Loan đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Dự toán: Mua sắm rèm sáo cửa phòng học với 1 gói thầu.
12/09/2024 11:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Ninh Loan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Ninh Loan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH PHƯỚC NHÂN
13/02/2025 13:48
Bên mời thầu Trường Tiểu học Ninh Loan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Ninh Loan với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2025 10:06
Bên mời thầu Trường Tiểu học Ninh Loan đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Ninh Loan; Hạng mục: Sơn sửa 8 phòng học và thay thế hệ thống, các thiết bị điện của chủ đầu tư Trường Tiểu học Ninh Loan với 5 gói thầu.
16/01/2025 15:19
Bên mời thầu Trường Tiểu học Ninh Loan đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm rèm sáo cửa phòng học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Ninh Loan.
- Nhà thầu trúng thầu: Đức Toàn
16/09/2024 11:13
Bên mời thầu Trường Tiểu học Ninh Loan đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Dự toán: Mua sắm rèm sáo cửa phòng học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Ninh Loan với 1 gói thầu.
12/09/2024 11:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Ninh Loan là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Ninh Loan là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Ninh Loan là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Ninh Loan có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Ninh Loan là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những chật vật mà tôi phải chịu trong đời tạo ra sự cảm thông – tôi có thể cảm thông với nỗi đau, với việc bị bỏ rơi, không được ai yêu thương. "
Oprah Winfrey
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026