Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.961.015.521 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.941.150.593 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.961.015.521 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.941.150.593 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Núi Voi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG
19/12/2025 09:08
Bên mời thầu Trường Tiểu học Núi Voi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 668 TRUNG THÀNH
18/12/2025 10:04
Bên mời thầu Trường Tiểu học Núi Voi đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Thịnh Hào
18/12/2025 09:57
Bên mời thầu Trường Tiểu học Núi Voi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa trường Tiểu học Núi Voi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi với 4 gói thầu.
18/12/2025 09:52
Trường Tiểu học Núi Voi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trường Tiểu học Núi Voi.
18/12/2025 09:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học Núi Voi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế, tủ tài liệu, trang thiết bị âm thanh phục vụ công tác chuyên môn của Trường tiểu học Núi Voi năm 2025 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi.
- Nhà thầu trúng thầu: Dịch vụ thương mại Mê Kông Thái Lan
08/12/2025 17:19
Bên mời thầu Trường Tiểu học Núi Voi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, tủ tài liệu, trang thiết bị âm thanh phục vụ công tác chuyên môn của Trường tiểu học Núi Voi năm 2025 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi với 1 gói thầu.
08/12/2025 17:12
Bên mời thầu Trường Tiểu học Núi Voi đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Núi Voi năm học 2025-2026 (Từ tháng 12 năm 2025 đến hết tháng 5 năm 2026) của chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập Đoàn VAS GROUP
03/12/2025 16:12
Bên mời thầu Trường Tiểu học Núi Voi đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Núi Voi năm học 2025-2026 (Từ tháng 12 năm 2025 đến hết tháng 5 năm 2026) của chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi với 1 gói thầu.
03/12/2025 16:10
Bên mời thầu Trường Tiểu học Núi Voi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế và trang thiết bị phục vụ công tác chuyên môn của Trường tiểu học Núi Voi năm 2025 (Đợt 2) của chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi.
- Nhà thầu trúng thầu: Dịch vụ thương mại Mê Kông Thái Lan
15/11/2025 08:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Núi Voi công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính để bàn phục vụ dạy học Trường TH Nùi Voi.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Xuân Phương
16/05/2025 08:58
Trường Tiểu học Núi Voi công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn học sinh tiểu học 02 ghế rời phục vụ công tác giảng dạy.
- Nhà thầu trúng thầu: Dịch vụ thương mại Mê Kông Thái Lan
14/05/2025 16:54
Trường Tiểu học Núi Voi đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính, bàn ghế học sinh phục vụ dạy học Trường TH Núi Voi với 2 gói thầu.
12/05/2025 15:41
Trường Tiểu học Núi Voi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu cung cấp suất ăn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ATTA
06/02/2025 10:54
Trường Tiểu học Núi Voi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu cung cấp suất ăn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Tư vấn đấu thầu qua mạng Hưng Thịnh
06/02/2025 10:52
Trường Tiểu học Núi Voi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Núi Voi năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập Đoàn VAS GROUP
15/01/2025 15:09
Trường Tiểu học Núi Voi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Núi Voi năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
09/01/2025 10:03
Trường Tiểu học Núi Voi đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Núi Voi năm học 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/12/2024 16:14
Trường Tiểu học Núi Voi đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Núi Voi năm học 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/12/2024 11:28
Trường Tiểu học Núi Voi đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Núi Voi năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
13/12/2024 11:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Núi Voi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG
19/12/2025 09:08
Bên mời thầu Trường Tiểu học Núi Voi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 668 TRUNG THÀNH
18/12/2025 10:04
Bên mời thầu Trường Tiểu học Núi Voi đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Thịnh Hào
18/12/2025 09:57
Bên mời thầu Trường Tiểu học Núi Voi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa trường Tiểu học Núi Voi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi với 4 gói thầu.
18/12/2025 09:52
Trường Tiểu học Núi Voi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trường Tiểu học Núi Voi.
18/12/2025 09:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học Núi Voi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế, tủ tài liệu, trang thiết bị âm thanh phục vụ công tác chuyên môn của Trường tiểu học Núi Voi năm 2025 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi.
- Nhà thầu trúng thầu: Dịch vụ thương mại Mê Kông Thái Lan
08/12/2025 17:19
Bên mời thầu Trường Tiểu học Núi Voi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, tủ tài liệu, trang thiết bị âm thanh phục vụ công tác chuyên môn của Trường tiểu học Núi Voi năm 2025 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi với 1 gói thầu.
08/12/2025 17:12
Bên mời thầu Trường Tiểu học Núi Voi đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Núi Voi năm học 2025-2026 (Từ tháng 12 năm 2025 đến hết tháng 5 năm 2026) của chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập Đoàn VAS GROUP
03/12/2025 16:12
Bên mời thầu Trường Tiểu học Núi Voi đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Núi Voi năm học 2025-2026 (Từ tháng 12 năm 2025 đến hết tháng 5 năm 2026) của chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi với 1 gói thầu.
03/12/2025 16:10
Bên mời thầu Trường Tiểu học Núi Voi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế và trang thiết bị phục vụ công tác chuyên môn của Trường tiểu học Núi Voi năm 2025 (Đợt 2) của chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi.
- Nhà thầu trúng thầu: Dịch vụ thương mại Mê Kông Thái Lan
15/11/2025 08:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Núi Voi là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thật đáng ngạc nhiên rằng ai đó có thể làm trái tim bạn tan vỡ, ấy vậy mà bạn vẫn yêu người ấy với từng mảnh nhỏ. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh