Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.599.613.946 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.338.209.654 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.599.613.946 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.338.209.654 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê lao động hỗ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VÌ LAO ĐỘNG
17/07/2026 19:45
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ máy lạnh cho trường Tiểu học Phạm Văn Hai của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ ĐIỆN LẠNH HUY LAI
17/07/2026 16:26
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê lao động hỗ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI với 1 gói thầu.
16/07/2026 17:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ máy lạnh cho trường Tiểu học Phạm Văn Hai của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI với 1 gói thầu.
14/07/2026 15:27
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê lao động hỗ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VÌ LAO ĐỘNG
03/07/2026 12:53
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê lao động hỗ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI với 1 gói thầu.
03/07/2026 12:50
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT NAM KỸ NGHỆ SÚC SẢN
08/10/2025 14:20
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm tươi sống (thịt heo, thịt bò, thịt gà,...) của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI với 1 gói thầu.
08/10/2025 14:19
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm tươi sống (thịt heo, thịt bò, thịt gà,...) của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI với 1 gói thầu.
08/10/2025 14:15
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm năm 2025-2026 cho Trường Tiểu học Phạm Văn Hai của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT KINH DOANH HOÀNG GIA
13/09/2025 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI công bố kết quả gói thầu Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Tiểu học Phạm Văn Hai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VÌ LAO ĐỘNG
29/04/2025 09:23
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI công bố KQMT gói thầu Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Tiểu học Phạm Văn Hai với 1 nhà thầu tham gia.
28/04/2025 11:10
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đăng tải TBMT Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Tiểu học Phạm Văn Hai theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/04/2025 11:39
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Công Nghệ Ánh Sáng Vàng
21/04/2025 11:14
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đăng tải KHLCNT Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Tiểu học Phạm Văn Hai với 2 gói thầu.
21/04/2025 11:10
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ đảm bảo vệ sinh trong và ngoài khuôn viên đơn vị với 3 gói thầu.
26/12/2024 18:16
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đảm bảo an ninh trật tự trong và ngoài khuôn viên đơn vị với 3 gói thầu.
26/12/2024 18:09
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI công bố kết quả gói thầu Mua Tivi, máy vi tính bàn Dell, máy in laser năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SHOPCOM
10/12/2024 08:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI công bố kết quả gói thầu Trang thiết bị trường học quý IV năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KHAI ĐẠT
10/12/2024 08:24
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Trang thiết bị trường học quý IV năm 2024 với 1 gói thầu.
10/12/2024 07:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê lao động hỗ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VÌ LAO ĐỘNG
17/07/2026 19:45
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ máy lạnh cho trường Tiểu học Phạm Văn Hai của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ ĐIỆN LẠNH HUY LAI
17/07/2026 16:26
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê lao động hỗ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI với 1 gói thầu.
16/07/2026 17:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ máy lạnh cho trường Tiểu học Phạm Văn Hai của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI với 1 gói thầu.
14/07/2026 15:27
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê lao động hỗ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VÌ LAO ĐỘNG
03/07/2026 12:53
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê lao động hỗ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI với 1 gói thầu.
03/07/2026 12:50
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT NAM KỸ NGHỆ SÚC SẢN
08/10/2025 14:20
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm tươi sống (thịt heo, thịt bò, thịt gà,...) của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI với 1 gói thầu.
08/10/2025 14:19
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm tươi sống (thịt heo, thịt bò, thịt gà,...) của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI với 1 gói thầu.
08/10/2025 14:15
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm năm 2025-2026 cho Trường Tiểu học Phạm Văn Hai của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT KINH DOANH HOÀNG GIA
13/09/2025 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM VĂN HAI là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ăn quả nhớ kẻ trồng cây "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh