Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.712.467.360 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.579.936.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.712.467.360 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.579.936.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,36%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TQD
30/06/2026 15:44
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát triển Xây dựng A&C
30/06/2026 15:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường Tiểu học Phan văn Trị tại số 43 Phạm Viết Chánh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ với 2 gói thầu.
30/06/2026 15:34
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trường Tiểu học Phan văn Trị tại số 43 Phạm Viết Chánh.
30/06/2026 15:15
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng hè tại Ninh Chữ - Vĩnh Hy, Khánh Hòa cho CB-GV-CNV ngày 06/6-08/6/2026 Trường Tiểu Học Phan Văn Trị của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ DU LỊCH SẮC VIỆT
08/05/2026 14:02
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng hè tại Ninh Chữ - Vĩnh Hy, Khánh Hòa cho CB-GV-CNV ngày 06/6-08/6/2026 Trường Tiểu Học Phan Văn Trị của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ với 1 gói thầu.
05/05/2026 15:41
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát triển Xây dựng A&C
22/12/2025 15:28
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường tiểu học Phan Văn Trị của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ với 1 gói thầu.
22/12/2025 15:24
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
15/08/2025 16:49
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Tổ chức chương trình học ngoại ngữ tiếng Anh thông qua môn Toán và Khoa học cho học sinh từ khối lớp 2 đến khối lớp 5 tại Trường Tiểu học Phan Văn Trị năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ với 2 gói thầu.
15/08/2025 16:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ công bố kết quả gói thầu Cung cấp Suất ăn chế biến sẵn cho học sinh Trường tiểu học Phan Văn Trị năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM TÂN THIÊN ÂN
26/06/2025 19:42
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn chế biến sẵn cho học sinh Trường tiểu học Phan Văn Trị năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
26/06/2025 19:36
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
31/08/2024 12:30
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập
E-HSMT và đánh giá
E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
31/08/2024 12:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đăng tải KHLCNT Tổ chức học ngoại ngữ thông qua môn Toán và Khoa học cho học sinh tại Trường Tiểu học Phan Văn Trị với 3 gói thầu.
31/08/2024 12:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGỌC BẢO TÍN
25/07/2024 15:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn chế biến sẵn cho học sinh Trường tiểu học Phan Văn Trị năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
19/07/2024 18:09
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
05/07/2024 10:30
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/06/2024 10:24
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Tiểu học Phan Văn Trị với 1 gói thầu.
10/06/2024 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TQD
30/06/2026 15:44
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát triển Xây dựng A&C
30/06/2026 15:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường Tiểu học Phan văn Trị tại số 43 Phạm Viết Chánh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ với 2 gói thầu.
30/06/2026 15:34
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trường Tiểu học Phan văn Trị tại số 43 Phạm Viết Chánh.
30/06/2026 15:15
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng hè tại Ninh Chữ - Vĩnh Hy, Khánh Hòa cho CB-GV-CNV ngày 06/6-08/6/2026 Trường Tiểu Học Phan Văn Trị của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ DU LỊCH SẮC VIỆT
08/05/2026 14:02
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng hè tại Ninh Chữ - Vĩnh Hy, Khánh Hòa cho CB-GV-CNV ngày 06/6-08/6/2026 Trường Tiểu Học Phan Văn Trị của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ với 1 gói thầu.
05/05/2026 15:41
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát triển Xây dựng A&C
22/12/2025 15:28
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường tiểu học Phan Văn Trị của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ với 1 gói thầu.
22/12/2025 15:24
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
15/08/2025 16:49
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Tổ chức chương trình học ngoại ngữ tiếng Anh thông qua môn Toán và Khoa học cho học sinh từ khối lớp 2 đến khối lớp 5 tại Trường Tiểu học Phan Văn Trị năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ với 2 gói thầu.
15/08/2025 16:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHAN VĂN TRỊ là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi muốn hoặc cả thế giới hoặc không gì cả. "
Charles Bukowski
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh