Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 825.748.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 807.870.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 825.748.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 807.870.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,17%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị dạy học Trường Tiểu học Phú Lương 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HQ LIFE
20/08/2026 18:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG
19/08/2026 15:53
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị dạy học Trường Tiểu học Phú Lương 1 năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 với 3 gói thầu.
10/08/2026 14:07
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị dạy học, trang thiết bị tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2025 Trường Tiểu học Phú Lương 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 với 2 gói thầu.
12/05/2025 16:07
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp và mua sắm máy vi tính phục vụ công tác và dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kỷ Nguyên Số Việt Nam
17/12/2024 15:56
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp và mua sắm máy vi tính phục vụ công tác và dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 với 1 gói thầu.
16/12/2024 09:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm trang thiết bị dạy học năm 2024 Trường Tiểu học Phú Lương 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HÓA VÀ THƯƠNG MẠI THỪA THIÊN HUẾ
19/11/2024 15:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đã đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm trang thiết bị dạy học năm 2024 Trường Tiểu học Phú Lương 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 17:16
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị dạy học năm 2024 Trường Tiểu học Phú Lương 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 với 3 gói thầu.
11/09/2024 15:30
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm trang thiết bị dạy học phục vụ chương trình đổi mới sách giáo khoa lớp 4 năm 2023 của Trường Tiểu học Phú Lương 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THỪA THIÊN HUẾ
21/01/2024 21:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 công bố kết quả gói thầu Nâng cấp và mua sắm máy vi tính phục vụ công tác và dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kỷ Nguyên Số Việt Nam
17/12/2024 15:56
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đăng tải KHLCNT Nâng cấp và mua sắm máy vi tính phục vụ công tác và dạy học với 1 gói thầu.
16/12/2024 09:42
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị dạy học năm 2024 Trường Tiểu học Phú Lương 1 với 3 gói thầu.
11/09/2024 15:30
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị dạy học phục vụ chương trình đổi mới sách giáo khoa lớp 4 năm 2023 Trường Tiểu học Phú Lương 1 với 1 gói thầu.
16/12/2023 16:19
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị dạy học phục vụ chương trình đổi mới sách giáo khoa lớp 4 năm 2023 Trường Tiểu học Phú Lương 1 với 1 gói thầu.
27/10/2023 11:36
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị dạy học phục vụ chương trình đổi mới sách giáo khoa lớp 4 năm 2023 Trường Tiểu học Phú Lương 1 với 1 gói thầu.
27/10/2023 10:44
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán Mua sắm cơ sở vật chất và trang thiết bị phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2022 Trường Tiểu học Phú Lương 1 với 1 gói thầu.
09/12/2022 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị dạy học Trường Tiểu học Phú Lương 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HQ LIFE
20/08/2026 18:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG
19/08/2026 15:53
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị dạy học Trường Tiểu học Phú Lương 1 năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 với 3 gói thầu.
10/08/2026 14:07
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị dạy học, trang thiết bị tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2025 Trường Tiểu học Phú Lương 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 với 2 gói thầu.
12/05/2025 16:07
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp và mua sắm máy vi tính phục vụ công tác và dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kỷ Nguyên Số Việt Nam
17/12/2024 15:56
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp và mua sắm máy vi tính phục vụ công tác và dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 với 1 gói thầu.
16/12/2024 09:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm trang thiết bị dạy học năm 2024 Trường Tiểu học Phú Lương 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HÓA VÀ THƯƠNG MẠI THỪA THIÊN HUẾ
19/11/2024 15:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đã đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm trang thiết bị dạy học năm 2024 Trường Tiểu học Phú Lương 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 17:16
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị dạy học năm 2024 Trường Tiểu học Phú Lương 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 với 3 gói thầu.
11/09/2024 15:30
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm trang thiết bị dạy học phục vụ chương trình đổi mới sách giáo khoa lớp 4 năm 2023 của Trường Tiểu học Phú Lương 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THỪA THIÊN HUẾ
21/01/2024 21:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ LƯƠNG 1 là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lý trí là nền tảng cho sự chắc chắn của mọi tri thức mà ta đạt được. "
Leonhard Euler
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh