Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.496.938.422 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.265.169.573 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.496.938.422 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.265.169.573 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHANG HƯNG
27/07/2026 15:49
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đã đăng tải KHLCNT Quyết định về phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm tài sản năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ với 1 gói thầu.
20/07/2026 12:06
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Về phê duyệt dự toán gói thầu "Mua sắm tài sản năm 2026".
20/07/2026 11:11
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Về phê duyệt dự toán gói thầu "Mua sắm tài sản năm 2026".
20/07/2026 11:11
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Văn phòng phẩm Nh 2025 -2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KIẾN LẬP
09/12/2025 14:56
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đã đăng tải KHLCNT về phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu : Mua sắm Văn phòng phẩm NH 2025 -2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ với 1 gói thầu.
18/11/2025 10:53
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHANG HƯNG
27/10/2025 15:56
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị vật dụng bán trú. của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THỦY HẰNG
24/10/2025 15:19
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ với 1 gói thầu.
22/10/2025 14:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp thiết bị vật dụng bán trú. của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ với 1 gói thầu.
20/10/2025 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Phú Mỹ năm học 2024 - 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ẨM THỰC HẠNH PHÚC
12/11/2024 16:49
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản phục vụ giảng dạy môn tin học với 3 gói thầu.
08/11/2024 10:19
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ công bố KQMT gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Phú Mỹ năm học 2024 - 2025. với 1 nhà thầu tham gia.
28/10/2024 10:58
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đăng tải TBMT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Phú Mỹ năm học 2024 - 2025. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/10/2024 14:22
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TƯ VẤN XÂY DỰNG HIỆP TIẾN
11/10/2024 17:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG
11/10/2024 17:24
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Phú Mỹ năm học 2024 - 2025 với 3 gói thầu.
11/10/2024 17:19
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Phú Mỹ năm học 2024 - 2025 với 3 gói thầu.
11/10/2024 16:55
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Phú Mỹ năm học 2024 - 2025, 2025 - 2026 với 3 gói thầu.
26/09/2024 16:05
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HUY KHÔI
05/09/2024 20:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHANG HƯNG
27/07/2026 15:49
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đã đăng tải KHLCNT Quyết định về phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm tài sản năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ với 1 gói thầu.
20/07/2026 12:06
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Về phê duyệt dự toán gói thầu "Mua sắm tài sản năm 2026".
20/07/2026 11:11
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Về phê duyệt dự toán gói thầu "Mua sắm tài sản năm 2026".
20/07/2026 11:11
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Văn phòng phẩm Nh 2025 -2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KIẾN LẬP
09/12/2025 14:56
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đã đăng tải KHLCNT về phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu : Mua sắm Văn phòng phẩm NH 2025 -2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ với 1 gói thầu.
18/11/2025 10:53
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHANG HƯNG
27/10/2025 15:56
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị vật dụng bán trú. của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THỦY HẰNG
24/10/2025 15:19
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ với 1 gói thầu.
22/10/2025 14:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp thiết bị vật dụng bán trú. của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ với 1 gói thầu.
20/10/2025 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ MỸ là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"“Nhưng,” bạn có thể hỏi, “làm sao chúng ta có thể quên đi những lời ác ý đã nói ra… sự đối xử tàn nhẫn và bất công mà ta đã nhận? Làm sao ta có thể chỉ đơn giản là quên chúng đi? Không đơn giản được như vậy!” Chỉ có một cách chắc chắn. Đừng bao giờ nói về chúng, và đừng bao giờ nghĩ về chúng. Nếu bạn muốn quên đi điều gì đó, đừng bao giờ nói về nó thậm chí ngay cả với người bạn thân nhất của mình. Khi nó hiện lên trong tâm trí, lập tức xua đuổi nó đi. Bạn sẽ thấy ngạc nhiên mình có thể quên bất cứ gì nhanh đến thế nào khi đi theo phương pháp đó. "
Peter Marshall
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026