Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.818.037.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.743.627.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.818.037.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.743.627.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,64%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Phước Vĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị tăng cường cơ sở vật chất phục vụ công tác dạy học của Trường Tiểu học Phước Vĩnh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG GIA TRANG
27/06/2026 15:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học Phước Vĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
23/06/2026 16:54
Bên mời thầu Trường Tiểu học Phước Vĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị tăng cường cơ sở vật chất phục vụ công tác dạy học của Trường Tiểu học Phước Vĩnh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh với 2 gói thầu.
23/06/2026 16:51
Bên mời thầu Trường Tiểu học Phước Vĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN
25/12/2025 11:00
Bên mời thầu Trường Tiểu học Phước Vĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp của dự án của chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh.
25/12/2025 10:58
Bên mời thầu Trường Tiểu học Phước Vĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NTT
25/12/2025 10:57
Bên mời thầu Trường Tiểu học Phước Vĩnh đã đăng tải KHLCNT Sơn mặt ngoài tường khối nhà 12 phòng học Trường Tiểu học Phước Vĩnh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh với 3 gói thầu.
25/12/2025 10:54
Trường Tiểu học Phước Vĩnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sơn mặt ngoài tường khối nhà 12 phòng học Trường Tiểu học Phước Vĩnh.
25/12/2025 10:10
Bên mời thầu Trường Tiểu học Phước Vĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất để phục vụ dạy và học của Trường Tiểu học Phước Vĩnh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kỷ Nguyên Số Việt Nam
07/10/2025 09:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Phước Vĩnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất để phục vụ dạy và học của Trường Tiểu học Phước Vĩnh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh với 1 gói thầu.
15/08/2025 10:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Phước Vĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm Bàn ghế học sinh Trường tiểu học Phước Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng Lâm Bảo Anh
21/06/2025 09:12
Trường Tiểu học Phước Vĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Mua sắm Bàn ghế học sinh Trường tiểu học Phước Vĩnh với 1 gói thầu.
21/06/2025 09:08
Trường Tiểu học Phước Vĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm Trang thiết bị phục vụ bán trú Trường tiểu học Phước Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng Lâm Bảo Anh
18/06/2025 11:07
Trường Tiểu học Phước Vĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Mua sắm Trang thiết bị phục vụ bán trú Trường tiểu học Phước Vĩnh với 1 gói thầu.
18/06/2025 11:03
Trường Tiểu học Phước Vĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh Trường tiểu học Phước Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Cửa Hàng Hà Thanh
05/06/2025 15:30
Trường Tiểu học Phước Vĩnh đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh Trường tiểu học Phước Vĩnh với 1 gói thầu.
27/05/2025 15:23
Trường Tiểu học Phước Vĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm, sửa chữa máy vi tính phục vụ công tác dạy học của Trường Tiểu học Phước Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
03/12/2024 21:16
Trường Tiểu học Phước Vĩnh đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa máy vi tính phục vụ công tác dạy học của Trường Tiểu học Phước Vĩnh với 1 gói thầu.
21/11/2024 10:58
Trường Tiểu học Phước Vĩnh đăng tải KHLCNT Hệ thống nước tinh khiết RO và bàn ghế tiểu học của Trường tiểu học Phước Vĩnh với 4 gói thầu.
23/09/2024 14:55
Trường Tiểu học Phước Vĩnh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa của Trường Tiểu Học Phước Vĩnh với 1 gói thầu.
26/08/2024 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Phước Vĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị tăng cường cơ sở vật chất phục vụ công tác dạy học của Trường Tiểu học Phước Vĩnh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG GIA TRANG
27/06/2026 15:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học Phước Vĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
23/06/2026 16:54
Bên mời thầu Trường Tiểu học Phước Vĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị tăng cường cơ sở vật chất phục vụ công tác dạy học của Trường Tiểu học Phước Vĩnh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh với 2 gói thầu.
23/06/2026 16:51
Bên mời thầu Trường Tiểu học Phước Vĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN
25/12/2025 11:00
Bên mời thầu Trường Tiểu học Phước Vĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp của dự án của chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh.
25/12/2025 10:58
Bên mời thầu Trường Tiểu học Phước Vĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NTT
25/12/2025 10:57
Bên mời thầu Trường Tiểu học Phước Vĩnh đã đăng tải KHLCNT Sơn mặt ngoài tường khối nhà 12 phòng học Trường Tiểu học Phước Vĩnh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh với 3 gói thầu.
25/12/2025 10:54
Trường Tiểu học Phước Vĩnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sơn mặt ngoài tường khối nhà 12 phòng học Trường Tiểu học Phước Vĩnh.
25/12/2025 10:10
Bên mời thầu Trường Tiểu học Phước Vĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất để phục vụ dạy và học của Trường Tiểu học Phước Vĩnh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kỷ Nguyên Số Việt Nam
07/10/2025 09:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Phước Vĩnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất để phục vụ dạy và học của Trường Tiểu học Phước Vĩnh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh với 1 gói thầu.
15/08/2025 10:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Phước Vĩnh là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu như có một cái gì đó mạnh hơn số phận thì đó là lòng dũng cảm không gì lay chuyển nổi để chịu đựng nó. "
W. Gớt
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026