Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.296.281.001 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.295.150.001 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.296.281.001 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.295.150.001 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán mua sắm và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: " Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú tại trường TH số 1 Bắc Lý" của chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐẶNG THỊ ÁNH
15/09/2025 17:46
Bên mời thầu Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán mua sắm và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu "Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn bán trú tại Trường TH số 1 Bắc Lý" của chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG CÂY TRỒNG QUẢNG BÌNH
15/09/2025 17:30
Bên mời thầu Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Thông báo về việc lựa chọn trung tâm liên kết giảng dạy Tiếng Anh tăng cường với giáo viên người nước ngoài tại Trường tiểu học số 1 Bắc Lý năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC NEWSKY
08/09/2025 08:33
Bên mời thầu Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đã đăng tải KHLCNT mua sắm và kế hoạch ựa chọn nhà thầu Gói thầu " Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào đê thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú tại Trường TH số 1 Bắc Lý của chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý với 2 gói thầu.
04/09/2025 21:30
Bên mời thầu Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đã đăng tải KHLCNT Thông báo về việc lựa chọn trung tâm liên kết giảng dạy Tiếng Anh tăng cường với giáo viên người nước ngoài tại Trường tiểu học số 1 Bắc Lý năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý với 1 gói thầu.
29/08/2025 10:39
Bên mời thầu Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Thông báo về việc lựa chọn trung tâm liên kết giảng dạy Tiếng Anh tăng cường với giáo viên người nước ngoài tại Trường tiểu học số 1 Bắc Lý năm học 2024 - 2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC NEWSKY
30/12/2024 09:48
Bên mời thầu Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đã đăng tải KHLCNT Thông báo về việc lựa chọn trung tâm liên kết giảng dạy Tiếng Anh tăng cường với giáo viên người nước ngoài tại Trường tiểu học số 1 Bắc Lý năm học 2024 - 2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý với 1 gói thầu.
30/12/2024 09:42
Bên mời thầu Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất để xây dựng đơn vị tiên tiến xuất sắc cấp Tỉnh Trường Tiểu học số 1 Bắc Lý của chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN MINH
13/12/2024 09:58
Bên mời thầu Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất để xây dựng đơn vị tiên tiến xuất sắc cấp Tỉnh Trường Tiểu học số 1 Bắc Lý của chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý với 1 gói thầu.
11/12/2024 08:41
Bên mời thầu Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đã đăng tải KHLCNT Thông báo về việc lựa chọn trung tâm liên kết giảng dạy Tiếng Anh tăng cường với giáo viên người nước ngoài tại Trường tiểu học số 1 Bắc Lý năm học 2024 - 2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý với 1 gói thầu.
27/11/2024 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học số 1 Bắc Lý công bố kết quả gói thầu Thông báo về việc lựa chọn trung tâm liên kết giảng dạy Tiếng Anh tăng cường với giáo viên người nước ngoài tại Trường tiểu học số 1 Bắc Lý năm học 2024 - 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC NEWSKY
30/12/2024 09:48
Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đăng tải KHLCNT Thông báo về việc lựa chọn trung tâm liên kết giảng dạy Tiếng Anh tăng cường với giáo viên người nước ngoài tại Trường tiểu học số 1 Bắc Lý năm học 2024 - 2025 với 1 gói thầu.
30/12/2024 09:42
Trường tiểu học số 1 Bắc Lý công bố kết quả gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất để xây dựng đơn vị tiên tiến xuất sắc cấp Tỉnh Trường Tiểu học số 1 Bắc Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN MINH
13/12/2024 09:58
Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất để xây dựng đơn vị tiên tiến xuất sắc cấp Tỉnh Trường Tiểu học số 1 Bắc Lý với 1 gói thầu.
11/12/2024 08:41
Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đăng tải KHLCNT Thông báo về việc lựa chọn trung tâm liên kết giảng dạy Tiếng Anh tăng cường với giáo viên người nước ngoài tại Trường tiểu học số 1 Bắc Lý năm học 2024 - 2025 với 1 gói thầu.
27/11/2024 16:01
Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa nhà bếp và hệ thống nước máy với 4 gói thầu.
26/08/2024 15:10
Trường tiểu học số 1 Bắc Lý công bố kết quả gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất phục vụ công tác dạy và học của trường tiểu học số 1 Bắc Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẦN VĂN TOÀN
14/12/2023 11:34
Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất phục vụ công tác dạy và học của trường tiểu học số 1 Bắc Lý với 1 gói thầu.
02/12/2023 13:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán mua sắm và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: " Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú tại trường TH số 1 Bắc Lý" của chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐẶNG THỊ ÁNH
15/09/2025 17:46
Bên mời thầu Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán mua sắm và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu "Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn bán trú tại Trường TH số 1 Bắc Lý" của chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG CÂY TRỒNG QUẢNG BÌNH
15/09/2025 17:30
Bên mời thầu Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Thông báo về việc lựa chọn trung tâm liên kết giảng dạy Tiếng Anh tăng cường với giáo viên người nước ngoài tại Trường tiểu học số 1 Bắc Lý năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC NEWSKY
08/09/2025 08:33
Bên mời thầu Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đã đăng tải KHLCNT mua sắm và kế hoạch ựa chọn nhà thầu Gói thầu " Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào đê thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú tại Trường TH số 1 Bắc Lý của chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý với 2 gói thầu.
04/09/2025 21:30
Bên mời thầu Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đã đăng tải KHLCNT Thông báo về việc lựa chọn trung tâm liên kết giảng dạy Tiếng Anh tăng cường với giáo viên người nước ngoài tại Trường tiểu học số 1 Bắc Lý năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý với 1 gói thầu.
29/08/2025 10:39
Bên mời thầu Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Thông báo về việc lựa chọn trung tâm liên kết giảng dạy Tiếng Anh tăng cường với giáo viên người nước ngoài tại Trường tiểu học số 1 Bắc Lý năm học 2024 - 2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC NEWSKY
30/12/2024 09:48
Bên mời thầu Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đã đăng tải KHLCNT Thông báo về việc lựa chọn trung tâm liên kết giảng dạy Tiếng Anh tăng cường với giáo viên người nước ngoài tại Trường tiểu học số 1 Bắc Lý năm học 2024 - 2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý với 1 gói thầu.
30/12/2024 09:42
Bên mời thầu Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất để xây dựng đơn vị tiên tiến xuất sắc cấp Tỉnh Trường Tiểu học số 1 Bắc Lý của chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN MINH
13/12/2024 09:58
Bên mời thầu Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất để xây dựng đơn vị tiên tiến xuất sắc cấp Tỉnh Trường Tiểu học số 1 Bắc Lý của chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý với 1 gói thầu.
11/12/2024 08:41
Bên mời thầu Trường tiểu học số 1 Bắc Lý đã đăng tải KHLCNT Thông báo về việc lựa chọn trung tâm liên kết giảng dạy Tiếng Anh tăng cường với giáo viên người nước ngoài tại Trường tiểu học số 1 Bắc Lý năm học 2024 - 2025 của chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý với 1 gói thầu.
27/11/2024 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học số 1 Bắc Lý là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Rơi lệ cũng cần có dũng khí, cho nên thời điểm làm người ta khóc, lưu lại nước mắt nhất định phải thật đáng giá. "
Cảnh Hành
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026