Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.173.116.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.159.126.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.173.116.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.159.126.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Giám sát thi công của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Kiến trúc và Xây dựng Huế Style
10/08/2026 11:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÁT THỊNH
10/08/2026 11:15
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng NP
10/08/2026 11:12
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, cải tạo Trường Tiểu học số 2 Kim Long. của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG với 3 gói thầu.
10/08/2026 11:08
TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo Trường Tiểu học số 2 Kim Long.
10/08/2026 10:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Ti Vi, máy vi tính, tủ đựng tài liệu và bàn làm việc giáo viên cho Trường Tiểu học số 2 Kim Long của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN RICOH-SC
28/05/2026 17:08
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Ti Vi, máy vi tính, tủ đựng tài liệu và bàn làm việc giáo viên cho Trường Tiểu học số 2 Kim Long của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG với 1 gói thầu.
22/05/2026 17:20
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2025 tại Trường Tiểu học Số 2 Kim Long của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HÓA VÀ THƯƠNG MẠI THỪA THIÊN HUẾ
13/08/2025 14:45
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2025 tại Trường Tiểu học Số 2 Kim Long của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG với 2 gói thầu.
06/08/2025 17:04
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung bàn ghế học sinh, bảng trượt chống lóa để phục vụ dạy và học của Trường tiểu học số 2 Kim Long của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN RICOH-SC
30/07/2025 10:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm, sửa chữa máy vi tính phục vụ công tác dạy học của Trường Tiểu học số 2 Kim Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HITEC
05/12/2024 09:02
TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa máy vi tính phục vụ công tác dạy học của Trường Tiểu học số 2 Kim Long với 1 gói thầu.
22/11/2024 15:55
TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2024 tại Trường Tiểu học Số 2 Kim Long với 3 gói thầu.
02/10/2024 14:21
TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NTT
17/07/2024 15:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NTT
17/07/2024 15:15
TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HUY LONG
17/07/2024 15:10
TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trường tiểu học số 2 Kim Long với 3 gói thầu.
12/07/2024 09:03
TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa của Trường Tiểu học Số 2 Kim Long năm 2023 với 3 gói thầu.
04/12/2023 19:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Giám sát thi công của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Kiến trúc và Xây dựng Huế Style
10/08/2026 11:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÁT THỊNH
10/08/2026 11:15
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng NP
10/08/2026 11:12
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, cải tạo Trường Tiểu học số 2 Kim Long. của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG với 3 gói thầu.
10/08/2026 11:08
TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo Trường Tiểu học số 2 Kim Long.
10/08/2026 10:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Ti Vi, máy vi tính, tủ đựng tài liệu và bàn làm việc giáo viên cho Trường Tiểu học số 2 Kim Long của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN RICOH-SC
28/05/2026 17:08
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Ti Vi, máy vi tính, tủ đựng tài liệu và bàn làm việc giáo viên cho Trường Tiểu học số 2 Kim Long của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG với 1 gói thầu.
22/05/2026 17:20
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2025 tại Trường Tiểu học Số 2 Kim Long của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HÓA VÀ THƯƠNG MẠI THỪA THIÊN HUẾ
13/08/2025 14:45
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2025 tại Trường Tiểu học Số 2 Kim Long của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG với 2 gói thầu.
06/08/2025 17:04
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung bàn ghế học sinh, bảng trượt chống lóa để phục vụ dạy và học của Trường tiểu học số 2 Kim Long của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN RICOH-SC
30/07/2025 10:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC SỐ 2 KIM LONG là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Luôn trung thành với Tổ quốc. Chỉ trung thành với chính quyền khi nó xứng đáng với điều đó. "
Mark Twain
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh