Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.268.582.736 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.917.081.207 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.268.582.736 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.917.081.207 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,87%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Tạ Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm: Rau, củ, quả, trái cây, hải sản, thịt,.. phục vụ suất ăn trưa bán trú học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ THIÊN NHIÊN
03/09/2026 19:17
Bên mời thầu Trường tiểu học Tạ Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bánh các loại...cho buổi ăn xế của học sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cơ sở bánh Hà Phát
03/09/2026 18:52
Bên mời thầu Trường tiểu học Tạ Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bánh các loại...cho buổi ăn xế của học sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỊNH PHÁT GP
03/09/2026 18:49
Bên mời thầu Trường tiểu học Tạ Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bánh các loại...cho buổi ăn xế của học sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM TÂN THIÊN ÂN
03/09/2026 18:47
Bên mời thầu Trường tiểu học Tạ Uyên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bánh các loại,… cho buổi ăn xế của học sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên với 3 gói thầu.
03/09/2026 18:43
Bên mời thầu Trường tiểu học Tạ Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bánh các loại...cho buổi ăn xế của học sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM HOÀNG NGỌC
03/09/2026 18:34
Bên mời thầu Trường tiểu học Tạ Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp gạo phục vụ suất ăn trưa bán trú học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh đại lý gạo Ba Đức
03/09/2026 18:28
Bên mời thầu Trường tiểu học Tạ Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nhu yếu phẩm các loại phục vụ suất ăn trưa bán trú học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Điện Máy Thanh Bình-Đại Lý Gạo-Tạp Hóa-Cái Bè
03/09/2026 18:22
Bên mời thầu Trường tiểu học Tạ Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa cho buổi ăn xế của học sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SCHOOL NUTRITION METAMILK SG
03/09/2026 18:14
Bên mời thầu Trường tiểu học Tạ Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa cho buổi ăn xế của học sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VITADAIRY VIỆT NAM
03/09/2026 18:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Tạ Uyên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo Trường Tiểu học Tạ Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG PHÁT KHANG
29/12/2023 16:28
Trường tiểu học Tạ Uyên đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Trường Tiểu học Tạ Uyên với 1 gói thầu.
29/12/2023 16:08
Trường tiểu học Tạ Uyên đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa cải tạo Trường tiểu học Tạ Uyên (giai đoạn thực hiện dự án) với 1 gói thầu.
02/12/2022 16:07
Trường tiểu học Tạ Uyên đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa cải tạo Trường tiểu học Tạ Uyên (giai đoạn thực hiện dự án) với 1 gói thầu.
25/11/2022 14:35
Trường tiểu học Tạ Uyên công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUẬN 7
16/11/2022 09:53
Trường tiểu học Tạ Uyên công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BLT.
16/11/2022 09:50
Trường tiểu học Tạ Uyên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa cải tạo Trường tiểu học Tạ Uyên (giai đoạn thực hiện dự án) với 2 gói thầu.
02/11/2022 09:49
Trường tiểu học Tạ Uyên công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ NAM SÀI GÒN
26/09/2022 15:56
Trường tiểu học Tạ Uyên công bố kết quả gói thầu Lập thiết kế bản vẽ thi công - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRUNG MỸ
22/09/2022 12:56
Trường tiểu học Tạ Uyên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình sửa chữa, cải tạo Trường Tiểu học Tạ Uyên với 2 gói thầu.
21/09/2022 19:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Tạ Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm: Rau, củ, quả, trái cây, hải sản, thịt,.. phục vụ suất ăn trưa bán trú học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ THIÊN NHIÊN
03/09/2026 19:17
Bên mời thầu Trường tiểu học Tạ Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bánh các loại...cho buổi ăn xế của học sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cơ sở bánh Hà Phát
03/09/2026 18:52
Bên mời thầu Trường tiểu học Tạ Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bánh các loại...cho buổi ăn xế của học sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỊNH PHÁT GP
03/09/2026 18:49
Bên mời thầu Trường tiểu học Tạ Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bánh các loại...cho buổi ăn xế của học sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM TÂN THIÊN ÂN
03/09/2026 18:47
Bên mời thầu Trường tiểu học Tạ Uyên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bánh các loại,… cho buổi ăn xế của học sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên với 3 gói thầu.
03/09/2026 18:43
Bên mời thầu Trường tiểu học Tạ Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bánh các loại...cho buổi ăn xế của học sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM HOÀNG NGỌC
03/09/2026 18:34
Bên mời thầu Trường tiểu học Tạ Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp gạo phục vụ suất ăn trưa bán trú học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh đại lý gạo Ba Đức
03/09/2026 18:28
Bên mời thầu Trường tiểu học Tạ Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nhu yếu phẩm các loại phục vụ suất ăn trưa bán trú học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Điện Máy Thanh Bình-Đại Lý Gạo-Tạp Hóa-Cái Bè
03/09/2026 18:22
Bên mời thầu Trường tiểu học Tạ Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa cho buổi ăn xế của học sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SCHOOL NUTRITION METAMILK SG
03/09/2026 18:14
Bên mời thầu Trường tiểu học Tạ Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa cho buổi ăn xế của học sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VITADAIRY VIỆT NAM
03/09/2026 18:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên là chủ đầu tư của 32 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Tạ Uyên là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nghèo khó không phải điều đáng xấu hổ, nhưng xấu hổ vì nó thì đáng đấy. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh