Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.354.877.567 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.316.144.255 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.354.877.567 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.316.144.255 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Tân Hưng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÍCH LONG
18/09/2025 16:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Tân Hưng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng với 1 gói thầu.
17/09/2025 11:16
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Tân Hưng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÍCH LONG
25/08/2025 16:26
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Tân Hưng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng với 1 gói thầu.
25/08/2025 16:03
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại trường tiểu học Tân Hưng năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÍCH LONG
28/10/2024 11:30
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hưng đã đăng tải TBMT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại trường tiểu học Tân Hưng năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/09/2024 09:27
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HUY KHÔI
19/09/2024 17:14
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
19/09/2024 17:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TƯ VẤN XÂY DỰNG HIỆP TIẾN
19/09/2024 14:27
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG
19/09/2024 14:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại trường tiểu học Tân Hưng năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÍCH LONG
28/10/2024 11:30
Trường Tiểu học Tân Hưng công bố KQMT gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại trường tiểu học Tân Hưng năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
08/10/2024 10:01
Trường Tiểu học Tân Hưng đăng tải TBMT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại trường tiểu học Tân Hưng năm học 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/09/2024 09:27
Trường Tiểu học Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HUY KHÔI
19/09/2024 17:14
Trường Tiểu học Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
19/09/2024 17:09
Trường Tiểu học Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TƯ VẤN XÂY DỰNG HIỆP TIẾN
19/09/2024 14:27
Trường Tiểu học Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG
19/09/2024 14:09
Trường Tiểu học Tân Hưng đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại trường tiểu học Tân Hưng năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
17/09/2024 17:07
Trường Tiểu học Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSYC và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIÊN LỘC GIA
26/08/2024 08:11
Trường Tiểu học Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG PHÚC THÀNH
17/08/2024 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Tân Hưng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÍCH LONG
18/09/2025 16:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Tân Hưng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng với 1 gói thầu.
17/09/2025 11:16
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Tân Hưng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÍCH LONG
25/08/2025 16:26
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Tân Hưng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng với 1 gói thầu.
25/08/2025 16:03
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại trường tiểu học Tân Hưng năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÍCH LONG
28/10/2024 11:30
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hưng đã đăng tải TBMT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại trường tiểu học Tân Hưng năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/09/2024 09:27
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HUY KHÔI
19/09/2024 17:14
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
19/09/2024 17:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TƯ VẤN XÂY DỰNG HIỆP TIẾN
19/09/2024 14:27
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG
19/09/2024 14:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hưng là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đàn ông luôn giữ bí mật của người khác hơn bí mật của bản thân, phụ nữ thường nói hết bí mật của người khác nhưng giữ chắc bí ẩn riêng tư của mình. "
Bruyere (Pháp)
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026