Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.667.601.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.509.597.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.667.601.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.509.597.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng dịch vụ chương trình Giáo dục kỹ năng sống câu lạc bộ hè 2026. của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIÁO DỤC HƯƠNG VÂN
24/07/2026 15:23
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Kỳ đã đăng tải KHLCNT Cung ứng dịch vụ chương trình Giáo dục kỹ năng sống câu lạc bộ hè 2026. của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ với 1 gói thầu.
22/07/2026 08:02
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Kỳ đã đăng tải KHLCNT Cung ứng dịch vụ chương trình Giáo dục kỹ năng sống câu lạc bộ hè "Chắp cánh ước mơ" hè 2026. của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ với 1 gói thầu.
21/07/2026 15:08
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN THỊNH
06/06/2026 07:46
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG NHẤT KT
06/06/2026 07:44
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Kỳ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp sân thể thao ngoài trời, sân khu vui chơi, nhà đa năng và mua sắm thiết bị Trường tiểu học Tân Kỳ, xã Tân Kỳ của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ với 2 gói thầu.
06/06/2026 07:42
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ.
05/05/2026 09:34
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra bản vẽ thiết kế thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ.
05/05/2026 09:28
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát hiện trạng và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ.
05/05/2026 09:26
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LONG XUYÊN HD
05/05/2026 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Tân Kỳ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang trí biển bảng, thư viện, téc nước inox và sửa chữa cửa đi nhôm kính, cửa sổ nhôm kính, làm trần nhựa Trường Tiểu học Tân Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THÀNH LUÂN
16/05/2025 21:26
Trường tiểu học Tân Kỳ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang trí biển bảng, thư viện, téc nước inox và sửa chữa cửa đi nhôm kính, cửa sổ nhôm kính, làm trần nhựa Trường Tiểu học Tân Kỳ với 1 gói thầu.
12/05/2025 15:12
Trường tiểu học Tân Kỳ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chương trình Hoạt động giáo dục kỹ năng sống học kỳ II năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Khoa học giáo dục và đào tạo Trường Thịnh
24/01/2025 09:05
Trường tiểu học Tân Kỳ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Chương trình dạy học Tiếng Anh với người nước ngoài học kỳ II năm học 2024 – 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOPE.EDU
24/01/2025 08:57
Trường tiểu học Tân Kỳ đăng tải KHLCNT Chương trình dạy học Tiếng Anh với giáo viên nước ngoài Học kỳ II Năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
17/01/2025 21:45
Trường tiểu học Tân Kỳ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ chương trình Hoạt động giáo dục kỹ năng sống Học kỳ II Năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
17/01/2025 21:39
Trường tiểu học Tân Kỳ đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú trường Tiểu học Tân Kỳ với 1 gói thầu.
24/10/2024 10:31
Trường tiểu học Tân Kỳ công bố kết quả gói thầu Làm mái tôn vòm khu thư viện và khu vui chơi ngoài trời.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN BÁ ĐÔN
03/11/2023 16:22
Trường tiểu học Tân Kỳ đăng tải KHLCNT Làm mái tôn vòm khu thư viện và khu vui chơi ngoài trời với 1 gói thầu.
26/10/2023 08:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng dịch vụ chương trình Giáo dục kỹ năng sống câu lạc bộ hè 2026. của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIÁO DỤC HƯƠNG VÂN
24/07/2026 15:23
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Kỳ đã đăng tải KHLCNT Cung ứng dịch vụ chương trình Giáo dục kỹ năng sống câu lạc bộ hè 2026. của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ với 1 gói thầu.
22/07/2026 08:02
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Kỳ đã đăng tải KHLCNT Cung ứng dịch vụ chương trình Giáo dục kỹ năng sống câu lạc bộ hè "Chắp cánh ước mơ" hè 2026. của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ với 1 gói thầu.
21/07/2026 15:08
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN THỊNH
06/06/2026 07:46
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG NHẤT KT
06/06/2026 07:44
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Kỳ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp sân thể thao ngoài trời, sân khu vui chơi, nhà đa năng và mua sắm thiết bị Trường tiểu học Tân Kỳ, xã Tân Kỳ của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ với 2 gói thầu.
06/06/2026 07:42
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ.
05/05/2026 09:34
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra bản vẽ thiết kế thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ.
05/05/2026 09:28
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát hiện trạng và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ.
05/05/2026 09:26
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LONG XUYÊN HD
05/05/2026 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Kỳ là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thật buồn cười là một đôi giày thực đẹp khiến chúng ta cảm thấy đầu óc lâng lâng – ở cực bên kia của cơ thể. "
Levende Waters
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026