Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.236.536.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.134.763.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.236.536.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.134.763.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,55%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục trọn gói tại Trường Tiểu học Tân Liễu năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO VỆ HKC
28/01/2026 15:01
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục trọn gói tại Trường Tiểu học Tân Liễu năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU với 1 gói thầu.
28/01/2026 14:58
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN LÂM
24/12/2025 11:16
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH CHÍNH
24/12/2025 11:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn đầu tư công trình Cải tạo, sửa chữa Trường tiểu học Tân Liễu. Hạng mục: Tường vành lao và nhà vệ sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU với 2 gói thầu.
23/12/2025 11:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MỘC HƯNG
23/12/2025 10:46
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trường tiểu học Tân Liễu. Hạng mục: Tường vành lao và nhà vệ sinh.
23/12/2025 10:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh tư vấn kiến trúc và xây dựng vĩnh phú
22/12/2025 16:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa Trường Tiểu học Tân Liễu. Hạng mục: Tường vành lao và nhà vệ sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU với 2 gói thầu.
22/12/2025 15:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức hoạt động trải nghiệm (ngoài nhà trường) cho học sinh Trường Tiểu học Tân Liễu của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ DU LỊCH NỤ CƯỜI VIỆT
18/11/2025 14:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản CNTT, trang thiết bị, công cụ dụng cụ dạy và học của Trường Tiểu học Tân Liễu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Thương Mại Thiết Bị Và Công Nghệ Xuân An
16/07/2024 10:27
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, duy tu cơ sở vật chất trường Tiểu học Tân Liễu. Hạng mục: Thay cửa nhà lớp học với 4 gói thầu.
22/06/2024 09:58
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản CNTT, trang thiết bị, công cụ dụng cụ dạy và học của Trường Tiểu học Tân Liễu với 3 nhà thầu tham gia.
26/04/2024 12:02
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đăng tải TBMT Mua sắm tài sản CNTT, trang thiết bị, công cụ dụng cụ dạy và học của Trường Tiểu học Tân Liễu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/04/2024 15:27
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản CNTT, trang thiết bị, công cụ dụng cụ dạy và học của Trường Tiểu học Tân Liễu với 1 gói thầu.
19/04/2024 14:02
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản và trang thiết bị phục vụ chuyên môn của Trường Tiểu học Tân Liễu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THỊNH VƯỢNG GROUP
24/01/2024 11:15
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản và trang thiết bị phục vụ chuyên môn của Trường Tiểu học Tân Liễu với 1 nhà thầu tham gia.
22/12/2023 08:09
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đăng tải TBMT Mua sắm tài sản và trang thiết bị phục vụ chuyên môn của Trường Tiểu học Tân Liễu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
19/12/2023 09:00
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản và trang thiết bị phục vụ chuyên môn của Trường Tiểu học Tân Liễu với 1 gói thầu.
19/12/2023 08:54
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ, dụng cụ năm 2023 của Trường Tiểu học Tân Liễu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NỘI THẤT BIỂN HUỆ
04/11/2023 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục trọn gói tại Trường Tiểu học Tân Liễu năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO VỆ HKC
28/01/2026 15:01
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục trọn gói tại Trường Tiểu học Tân Liễu năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU với 1 gói thầu.
28/01/2026 14:58
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN LÂM
24/12/2025 11:16
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH CHÍNH
24/12/2025 11:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn đầu tư công trình Cải tạo, sửa chữa Trường tiểu học Tân Liễu. Hạng mục: Tường vành lao và nhà vệ sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU với 2 gói thầu.
23/12/2025 11:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MỘC HƯNG
23/12/2025 10:46
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trường tiểu học Tân Liễu. Hạng mục: Tường vành lao và nhà vệ sinh.
23/12/2025 10:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh tư vấn kiến trúc và xây dựng vĩnh phú
22/12/2025 16:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa Trường Tiểu học Tân Liễu. Hạng mục: Tường vành lao và nhà vệ sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU với 2 gói thầu.
22/12/2025 15:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức hoạt động trải nghiệm (ngoài nhà trường) cho học sinh Trường Tiểu học Tân Liễu của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ DU LỊCH NỤ CƯỜI VIỆT
18/11/2025 14:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN LIỄU là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có quyền lợi cho kẻ khôn ngoan chứ không có quyên lợi cho kẻ mạnh hơn. "
Joubert
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026