Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.975.163.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.561.465.475 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.975.163.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.561.465.475 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa điện khu A và khu B, sửa chữa bậc cấp bị sụt lún, hư hỏng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRANG THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THANH TRÚC
18/08/2026 14:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đã đăng tải KHLCNT Sửa điện khu A và khu B, sửa chữa bậc cấp bị sụt lún, hư hỏng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT với 1 gói thầu.
14/08/2026 09:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe chở học sinh học bơi của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT.
- Nhà thầu trúng thầu: CHỦ HỘ KINH DOANH PHẠM VĂN TÀI
06/03/2026 13:53
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đã đăng tải KHLCNT Thuê xe chở học sinh học bơi của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT với 1 gói thầu.
05/03/2026 15:52
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phục vụ đảm bảo vệ sinh trong và ngoài khuôn viên đơn vị của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP NAM BÌNH MINH
09/12/2025 08:59
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ đảm bảo an ninh trật tự trong và ngoài khuôn viên đơn vị của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH - DỊCH VỤ NAM QUANG THÀNH
09/12/2025 08:55
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT.
27/11/2025 14:38
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐẶNG NGUYỄN
26/11/2025 15:01
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phục vụ đảm bảo vệ sinh trong và ngoài khuôn viên đơn vị của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT với 1 gói thầu.
24/11/2025 11:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ đảm bảo an ninh trật tự trong và ngoài khuôn viên đơn vị của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT với 1 gói thầu.
24/11/2025 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ đảm bảo vệ sinh trong và ngoài khuôn viên đơn vị với 3 gói thầu.
16/12/2024 16:44
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đảm bảo an ninh trật tự trong và ngoài khuôn viên đơn vị với 3 gói thầu.
16/12/2024 16:39
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị có chức năng quản lý, vận hành tài sản công để tổ chức các hoạt động phụ trợ (hoạt động căn tin) tại Trường TH Tân Nhựt, năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÔN THẤT CƯỜNG
10/09/2024 17:12
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị có chức năng quản lý, vận hành tài sản công để tổ chức các hoạt động phụ trợ (hoạt động căn tin) tại Trường TH Tân Nhựt, năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
10/09/2024 17:08
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh theo hình thức chế biến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THÀNH TÂN TIẾN
06/09/2024 16:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ quét dọn, vệ sinh hàng ngày tại trường. với 3 gói thầu.
30/08/2024 22:10
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ, giữ gìn tài sản, an ninh trật tự, trực đêm. với 3 gói thầu.
30/08/2024 21:58
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh theo hình thức chế biến với 1 gói thầu.
30/08/2024 16:20
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tháng 5/2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THÀNH TÂN TIẾN
04/05/2024 08:07
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tháng 4/2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THÀNH TÂN TIẾN
04/04/2024 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa điện khu A và khu B, sửa chữa bậc cấp bị sụt lún, hư hỏng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRANG THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THANH TRÚC
18/08/2026 14:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đã đăng tải KHLCNT Sửa điện khu A và khu B, sửa chữa bậc cấp bị sụt lún, hư hỏng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT với 1 gói thầu.
14/08/2026 09:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe chở học sinh học bơi của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT.
- Nhà thầu trúng thầu: CHỦ HỘ KINH DOANH PHẠM VĂN TÀI
06/03/2026 13:53
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đã đăng tải KHLCNT Thuê xe chở học sinh học bơi của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT với 1 gói thầu.
05/03/2026 15:52
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phục vụ đảm bảo vệ sinh trong và ngoài khuôn viên đơn vị của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP NAM BÌNH MINH
09/12/2025 08:59
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ đảm bảo an ninh trật tự trong và ngoài khuôn viên đơn vị của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH - DỊCH VỤ NAM QUANG THÀNH
09/12/2025 08:55
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT.
27/11/2025 14:38
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐẶNG NGUYỄN
26/11/2025 15:01
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phục vụ đảm bảo vệ sinh trong và ngoài khuôn viên đơn vị của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT với 1 gói thầu.
24/11/2025 11:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ đảm bảo an ninh trật tự trong và ngoài khuôn viên đơn vị của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT với 1 gói thầu.
24/11/2025 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT là chủ đầu tư của 37 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sống là điều hiếm thấy nhất trên thế gian. Phần lớn người đời chỉ tồn tại mà thôi. "
Oscar Wilde
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh