Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.493.786.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.475.907.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.493.786.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.475.907.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,20%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Tân Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm ti vi, máy tính, điều hòa, quạt điện phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH: TRẦN THI CHUNG
14/07/2026 21:06
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Tân Thanh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm ti vi, máy tính, điều hòa, quạt điện phục vụ công tác chuyên môn. của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh với 1 gói thầu.
10/07/2026 19:43
Trường Tiểu Học Tân Thanh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm ti vi, máy tính, điều hòa, quạt điện phục vụ công tác chuyên môn..
10/07/2026 19:19
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Tân Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án và giám sát xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG
27/02/2026 17:19
Trường Tiểu Học Tân Thanh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hoàn thiện sân thể thao học sinh: lưới quây xung quanh (lưới, cột), mặt cỏ nhân tạo (hạt cao su, cỏ nhân tạo, mặt đá tạo masat, rải cát, cọc gôn…).
27/02/2026 17:17
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Tân Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHƯƠNG BẮC
27/02/2026 17:16
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Tân Thanh đã đăng tải KHLCNT Hoàn thiện sân thể thao học sinh: lưới quây xung quanh (lưới, cột), mặt cỏ nhân tạo (hạt cao su, cỏ nhân tạo, mặt đá tạo masat, rải cát, cọc gôn…) của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh với 2 gói thầu.
27/02/2026 17:09
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Tân Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra BCKTKT của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LINH GIANG
06/02/2026 10:01
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Tân Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG
06/02/2026 09:56
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Tân Thanh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn lập báo cáo KTKT và thẩm tra BCKT-KT xây dựng công trình: Hoàn thiện sân thể thao học sinh: lưới quây xung quanh (lưới, cột), mặt cỏ nhân tạo (hạt cao su, cỏ nhân tạo, mặt đá tạo masat, rải cát, cọc gôn,…) của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh với 2 gói thầu.
06/02/2026 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Tân Thanh công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản thiết bị đồ dùng phục vụ chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ĐÌNH THỌ
09/05/2025 14:26
Trường Tiểu Học Tân Thanh đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản thiết bị đồ dùng phục vụ chuyên môn với 1 gói thầu.
07/05/2025 10:03
Trường Tiểu Học Tân Thanh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Làm nền, rãnh thoát nước sân thể thao cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHƯƠNG BẮC
18/03/2025 15:29
Trường Tiểu Học Tân Thanh công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án và giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG
18/03/2025 15:25
Trường Tiểu Học Tân Thanh đăng tải KHLCNT Các gói thầu công trình: Làm nền, rãnh thoát nước sân thể thao cho học sinh với 2 gói thầu.
15/03/2025 09:28
Trường Tiểu Học Tân Thanh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra BCKTKT xây dựng công trình: Làm nền, rãnh thoát nước sân thể thao cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÁI TÂM
10/03/2025 16:10
Trường Tiểu Học Tân Thanh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập BCKTKT xây dựng công trình: Làm nền, rãnh thoát nước sân thể thao cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG
26/02/2025 16:50
Trường Tiểu Học Tân Thanh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn lập BCKT-KT và thẩm tra BCKT-KT xây dựng công trình: Làm nền, rãnh thoát nước sân thể thao cho học sinh với 2 gói thầu.
22/02/2025 09:06
Trường Tiểu Học Tân Thanh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giảng dạy của Trường tiểu học Tân Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THIẾT BỊ GIÁO DỤC MINH HUỆ
21/05/2024 16:38
Trường Tiểu Học Tân Thanh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giảng dạy của Trường tiểu học Tân Thanh với 1 gói thầu.
16/05/2024 08:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Tân Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm ti vi, máy tính, điều hòa, quạt điện phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH: TRẦN THI CHUNG
14/07/2026 21:06
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Tân Thanh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm ti vi, máy tính, điều hòa, quạt điện phục vụ công tác chuyên môn. của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh với 1 gói thầu.
10/07/2026 19:43
Trường Tiểu Học Tân Thanh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm ti vi, máy tính, điều hòa, quạt điện phục vụ công tác chuyên môn..
10/07/2026 19:19
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Tân Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án và giám sát xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG
27/02/2026 17:19
Trường Tiểu Học Tân Thanh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hoàn thiện sân thể thao học sinh: lưới quây xung quanh (lưới, cột), mặt cỏ nhân tạo (hạt cao su, cỏ nhân tạo, mặt đá tạo masat, rải cát, cọc gôn…).
27/02/2026 17:17
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Tân Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHƯƠNG BẮC
27/02/2026 17:16
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Tân Thanh đã đăng tải KHLCNT Hoàn thiện sân thể thao học sinh: lưới quây xung quanh (lưới, cột), mặt cỏ nhân tạo (hạt cao su, cỏ nhân tạo, mặt đá tạo masat, rải cát, cọc gôn…) của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh với 2 gói thầu.
27/02/2026 17:09
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Tân Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra BCKTKT của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LINH GIANG
06/02/2026 10:01
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Tân Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG
06/02/2026 09:56
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Tân Thanh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn lập báo cáo KTKT và thẩm tra BCKT-KT xây dựng công trình: Hoàn thiện sân thể thao học sinh: lưới quây xung quanh (lưới, cột), mặt cỏ nhân tạo (hạt cao su, cỏ nhân tạo, mặt đá tạo masat, rải cát, cọc gôn,…) của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh với 2 gói thầu.
06/02/2026 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Tân Thanh là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi đã học được nhiều điều từ thất bại của tôi hơn là từ thành công của tôi. "
H Davy
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh