Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 162.434.325 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 140.803.611 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 162.434.325 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 140.803.611 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Thành Bình 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG NGỌC QUYÊN
20/12/2022 22:09
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
23/11/2022 21:00
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
27/08/2022 10:59
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 đã đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Tân Thành Bình 2. Hạng mục: Khung chính: Sửa chữa nâng cấp và cải tạo hành lang phía trước và sau dãy phòng học hành chính và chức năng; hệ thống thoát nước; xây lò đốt rác; Khung lẻ: Sửa chữa nâng cấp và cải tạo nhà vệ sinh học sinh của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 với 3 gói thầu.
11/08/2022 10:56
Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường tiểu học Tân Thành Bình 2. Hạng mục: Khung chính: Sửa chữa nâng cấp và cải tạo hành lang phía trước và sau dãy phòng học hành chính và chức năng; hệ thống thoát nước; xây lò đốt rác; Khung lẻ: Sửa chữa nâng cấp và cải tạo nhà vệ sinh học sinh.
11/08/2022 07:00
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/10/2021 09:55
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 đã đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Tân Thành Bình 2, Hạng mục: Nâng cấp sửa chữa và cải tạo khung lẻ ấp Tân Long có 01 phòng chưa có laphong và khu vệ sinh hư hỏng. Nhà xe tạm cho giáo viên, học sinh; Cổng, cửa trường bị hư hỏng, hàng rào xung quanh; Khung chính dãy hành chính các phòng chức năng và dãy hành lang xung quanh. của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 với 2 gói thầu.
18/08/2021 15:50
Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường tiểu học Tân Thành Bình 2, Hạng mục: Nâng cấp sửa chữa và cải tạo khung lẻ ấp Tân Long có 01 phòng chưa có laphong và khu vệ sinh hư hỏng. Nhà xe tạm cho giáo viên, học sinh; Cổng, cửa trường bị hư hỏng, hàng rào xung quanh; Khung chính dãy hành chính các phòng chức năng và dãy hành lang xung quanh..
18/08/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 đăng tải KHLCNT Công trình: Trường tiểu học Tân Thành Bình 2. Hạng mục: Sửa chữa 02 phòng học và văn phòng khung lẻ ấp Tân Long 2 với 3 gói thầu.
03/11/2022 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Thành Bình 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG NGỌC QUYÊN
20/12/2022 22:09
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
23/11/2022 21:00
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
27/08/2022 10:59
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 đã đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Tân Thành Bình 2. Hạng mục: Khung chính: Sửa chữa nâng cấp và cải tạo hành lang phía trước và sau dãy phòng học hành chính và chức năng; hệ thống thoát nước; xây lò đốt rác; Khung lẻ: Sửa chữa nâng cấp và cải tạo nhà vệ sinh học sinh của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 với 3 gói thầu.
11/08/2022 10:56
Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường tiểu học Tân Thành Bình 2. Hạng mục: Khung chính: Sửa chữa nâng cấp và cải tạo hành lang phía trước và sau dãy phòng học hành chính và chức năng; hệ thống thoát nước; xây lò đốt rác; Khung lẻ: Sửa chữa nâng cấp và cải tạo nhà vệ sinh học sinh.
11/08/2022 07:00
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/10/2021 09:55
Bên mời thầu Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 đã đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Tân Thành Bình 2, Hạng mục: Nâng cấp sửa chữa và cải tạo khung lẻ ấp Tân Long có 01 phòng chưa có laphong và khu vệ sinh hư hỏng. Nhà xe tạm cho giáo viên, học sinh; Cổng, cửa trường bị hư hỏng, hàng rào xung quanh; Khung chính dãy hành chính các phòng chức năng và dãy hành lang xung quanh. của chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 với 2 gói thầu.
18/08/2021 15:50
Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường tiểu học Tân Thành Bình 2, Hạng mục: Nâng cấp sửa chữa và cải tạo khung lẻ ấp Tân Long có 01 phòng chưa có laphong và khu vệ sinh hư hỏng. Nhà xe tạm cho giáo viên, học sinh; Cổng, cửa trường bị hư hỏng, hàng rào xung quanh; Khung chính dãy hành chính các phòng chức năng và dãy hành lang xung quanh..
18/08/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Tân Thành Bình 2 là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mọi người sẽ không bao giờ ngó ngàng đến lòng tự trọng của bạn, điều mà họ quan tâm chính là thành tựu mà bạn đạt được. Do đó, trước khi có được những thành tựu, bạn đừng nên quá chú trọng hay cường điệu lòng tự trọng của bản thân mình. "
Bill Gates
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026