Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.834.010.008 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.590.895.268 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.834.010.008 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.590.895.268 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú và nước uống cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC với 1 gói thầu.
26/08/2026 17:01
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công dán gạch và lát sàn gỗ công nghiệp 6 lớp học tại Trường Tiểu học Tân Túc của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐĂNG MINH
17/08/2026 15:53
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đã đăng tải KHLCNT Thi công dán gạch và lát sàn gỗ công nghiệp 6 lớp học tại Trường Tiểu học Tân Túc của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC với 1 gói thầu.
11/08/2026 16:21
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công cải tạo 6 lớp học và mái che xuống nhà ăn mới tại Trường Tiểu Học Tân Túc của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐĂNG MINH
03/07/2026 15:39
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đã đăng tải KHLCNT Thi công cải tạo 6 lớp học và mái che xuống nhà ăn mới tại Trường Tiểu Học Tân Túc của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC với 1 gói thầu.
22/06/2026 15:15
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống Wifi và mạng cho 36 phòng học, 16 phòng chức năng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG NGUYÊN KHANG
26/03/2026 14:52
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống Wifi và mạng cho 36 phòng học, 16 phòng chức năng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC với 1 gói thầu.
26/03/2026 14:48
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, học tập ngoại khoá cho học sinh Trường Tiểu học Tân Túc học kỳ II, năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần giáo dục giải trí Kizworld
03/03/2026 15:52
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, học tập ngoại khoá cho học sinh Trường Tiểu học Tân Túc học kỳ II, năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC với 1 gói thầu.
13/02/2026 14:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phục vụ đảm bảo vệ sinh trong và ngoài khuôn viên đơn vị của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP NAM BÌNH MINH
11/12/2025 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ đảm bảo vệ sinh trong và ngoài khuôn viên đơn vị. với 3 gói thầu.
15/01/2025 19:59
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đảm bảo an ninh trật tự trong và ngoài khuôn viên đơn vị. với 3 gói thầu.
15/01/2025 19:50
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ quét dọn, vệ sinh hàng ngày tại trường. với 3 gói thầu.
27/09/2024 08:10
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ, giữ gìn tài sản, an ninh trật tự, trực đêm. với 3 gói thầu.
27/09/2024 08:03
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị có chức năng quản lý, vận hành tài sản công để tổ chức các hoạt động phụ trợ (hoạt động căn tin) tại Trường TH Tân Túc, năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ANH KHÔI
04/09/2024 08:37
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị có chức năng quản lý, vận hành tài sản công để tổ chức các hoạt động phụ trợ (hoạt động căn tin) tại Trường TH Tân Túc, năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
30/08/2024 08:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú và nước uống cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC với 1 gói thầu.
26/08/2026 17:01
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công dán gạch và lát sàn gỗ công nghiệp 6 lớp học tại Trường Tiểu học Tân Túc của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐĂNG MINH
17/08/2026 15:53
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đã đăng tải KHLCNT Thi công dán gạch và lát sàn gỗ công nghiệp 6 lớp học tại Trường Tiểu học Tân Túc của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC với 1 gói thầu.
11/08/2026 16:21
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công cải tạo 6 lớp học và mái che xuống nhà ăn mới tại Trường Tiểu Học Tân Túc của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐĂNG MINH
03/07/2026 15:39
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đã đăng tải KHLCNT Thi công cải tạo 6 lớp học và mái che xuống nhà ăn mới tại Trường Tiểu Học Tân Túc của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC với 1 gói thầu.
22/06/2026 15:15
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống Wifi và mạng cho 36 phòng học, 16 phòng chức năng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG NGUYÊN KHANG
26/03/2026 14:52
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống Wifi và mạng cho 36 phòng học, 16 phòng chức năng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC với 1 gói thầu.
26/03/2026 14:48
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, học tập ngoại khoá cho học sinh Trường Tiểu học Tân Túc học kỳ II, năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần giáo dục giải trí Kizworld
03/03/2026 15:52
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, học tập ngoại khoá cho học sinh Trường Tiểu học Tân Túc học kỳ II, năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC với 1 gói thầu.
13/02/2026 14:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phục vụ đảm bảo vệ sinh trong và ngoài khuôn viên đơn vị của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP NAM BÌNH MINH
11/12/2025 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN TÚC là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trẻ con, ngay từ khi cai sữa, đã bắt đầu tiến về phía sự độc lập. "
Maria Montessori
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh