Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.126.455.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.126.455.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.126.455.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.126.455.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thái Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo mái tôn phục vụ lối đi ra khu nhà vệ sinh của học sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ, SẢN XUẤT HUY HƯNG
31/07/2026 21:59
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thái Phương đã đăng tải KHLCNT Cải tạo mái tôn phục vụ lối đi ra khu nhà vệ sinh của học sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương với 1 gói thầu.
31/07/2026 21:53
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thái Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bàn ghế học sinh cho Trường Tiểu học Thái Phương của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG THỊ LOAN
24/07/2026 16:17
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thái Phương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt bàn ghế học sinh cho Trường Tiểu học Thái Phương của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương với 1 gói thầu.
24/07/2026 16:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thái Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống máy tính phòng tin học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Bảo Hà
13/05/2026 16:13
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thái Phương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống máy tính phòng tin học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương với 1 gói thầu.
13/05/2026 15:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thái Phương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt bàn ghế học sinh cho Trường Tiểu học Thái Phương của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương với 1 gói thầu.
05/12/2025 16:41
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thái Phương đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Thái Phương của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương với 1 gói thầu.
05/12/2025 16:37
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thái Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bàn ghế học sinh cho Trường Tiểu học Thái Phương của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG KINH DOANH TỔNG HỢP TOÀN THẮNG
05/12/2025 16:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thái Phương đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Thái Phương của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương với 1 gói thầu.
05/12/2025 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Thái Phương công bố kết quả gói thầu Phun thuốc diệt muỗi, xử lý nước, cống, bể phốt năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VĂN KHOA
05/03/2025 09:11
Trường Tiểu học Thái Phương đăng tải KHLCNT Phun thuốc diệt muỗi, xử lý nước, bể phốt năm 2025 của Trường Tiểu học Thái Phương với 1 gói thầu.
04/03/2025 16:37
Trường Tiểu học Thái Phương công bố kết quả gói thầu Mua sắm Module Led P10, bộ nguồn, card truyền tín hiệu và phụ kiện lắp đặt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ tổng hợp T&G
16/12/2024 15:46
Trường Tiểu học Thái Phương đăng tải KHLCNT Mua sắm Module Led P10, bộ nguồn, card truyền tín hiệu và phụ kiện lắp đặt với 1 gói thầu.
16/12/2024 15:42
Trường Tiểu học Thái Phương công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm Rèm che nắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Rèm Cửa Nội Thất Dũng Hương
22/11/2024 17:42
Trường Tiểu học Thái Phương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm Rèm che nắng với 1 gói thầu.
22/11/2024 17:40
Trường Tiểu học Thái Phương công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cửa nhôm - Trường Tiểu học Thái Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ tổng hợp T&G
31/10/2024 10:46
Trường Tiểu học Thái Phương đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa nhôm - Trường Tiểu học Thái Phương với 1 gói thầu.
31/10/2024 10:44
Trường Tiểu học Thái Phương công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị phòng học bao gồm: Màn hình 75 inch, bút trình chiếu, bộ chuột phím, bộ điều khiển trung tâm, bộ micro, camera vật thể, loa, màn hình 20 inch, tủ rack, ổ cắm, giá treo, bộ tăng âm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ tổng hợp T&G
19/07/2024 08:59
Trường Tiểu học Thái Phương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị phòng học bao gồm: Màn hình 75 inch, bút trình chiếu, bộ chuột phím, bộ điều khiển trung tâm, bộ micro, camera vật thể, loa, màn hình 20 inch, tủ rack, ổ cắm, giá treo, bộ tăng âm với 1 gói thầu.
18/07/2024 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thái Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo mái tôn phục vụ lối đi ra khu nhà vệ sinh của học sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ, SẢN XUẤT HUY HƯNG
31/07/2026 21:59
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thái Phương đã đăng tải KHLCNT Cải tạo mái tôn phục vụ lối đi ra khu nhà vệ sinh của học sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương với 1 gói thầu.
31/07/2026 21:53
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thái Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bàn ghế học sinh cho Trường Tiểu học Thái Phương của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG THỊ LOAN
24/07/2026 16:17
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thái Phương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt bàn ghế học sinh cho Trường Tiểu học Thái Phương của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương với 1 gói thầu.
24/07/2026 16:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thái Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống máy tính phòng tin học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Bảo Hà
13/05/2026 16:13
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thái Phương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống máy tính phòng tin học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương với 1 gói thầu.
13/05/2026 15:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thái Phương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt bàn ghế học sinh cho Trường Tiểu học Thái Phương của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương với 1 gói thầu.
05/12/2025 16:41
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thái Phương đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Thái Phương của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương với 1 gói thầu.
05/12/2025 16:37
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thái Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bàn ghế học sinh cho Trường Tiểu học Thái Phương của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG KINH DOANH TỔNG HỢP TOÀN THẮNG
05/12/2025 16:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thái Phương đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Thái Phương của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương với 1 gói thầu.
05/12/2025 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Thái Phương là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi không có tài năng đặc biệt nào, tôi chỉ có sự tò mò đầy nhiệt huyết. "
Albert Einstein
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026