Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 309.704.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 309.394.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 309.704.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 309.394.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ trường học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THIẾT BỊ GIÁO DỤC MINH HUỆ
03/10/2025 09:47
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thanh Lâm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ trường học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm với 1 gói thầu.
30/09/2025 15:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT PHÁT BẮC GIANG
14/11/2024 18:46
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thanh Lâm đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/10/2024 20:48
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu - thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN PHÁT BẮC GIANG
17/10/2024 23:04
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HG
17/10/2024 23:01
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ xây dựng Bắc Giang
17/10/2024 22:59
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HG
17/10/2024 22:57
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN PHÁT BẮC GIANG
17/10/2024 22:54
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thanh Lâm đã đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU GIAI ĐOẠN ĐẦU TƯ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm với 3 gói thầu.
17/10/2024 22:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Thanh Lâm công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT PHÁT BẮC GIANG
14/11/2024 18:46
Trường Tiểu học Thanh Lâm công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
01/11/2024 21:10
Trường Tiểu học Thanh Lâm đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/10/2024 20:48
Trường Tiểu học Thanh Lâm công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu - thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN PHÁT BẮC GIANG
17/10/2024 23:04
Trường Tiểu học Thanh Lâm công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HG
17/10/2024 23:01
Trường Tiểu học Thanh Lâm công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ xây dựng Bắc Giang
17/10/2024 22:59
Trường Tiểu học Thanh Lâm công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HG
17/10/2024 22:57
Trường Tiểu học Thanh Lâm công bố kết quả gói thầu Tư vấn QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN PHÁT BẮC GIANG
17/10/2024 22:54
Trường Tiểu học Thanh Lâm đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU GIAI ĐOẠN ĐẦU TƯ với 3 gói thầu.
17/10/2024 22:51
Trường Tiểu học Thanh Lâm đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư với 3 gói thầu.
17/10/2024 22:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ trường học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THIẾT BỊ GIÁO DỤC MINH HUỆ
03/10/2025 09:47
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thanh Lâm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ trường học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm với 1 gói thầu.
30/09/2025 15:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT PHÁT BẮC GIANG
14/11/2024 18:46
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thanh Lâm đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/10/2024 20:48
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu - thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN PHÁT BẮC GIANG
17/10/2024 23:04
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HG
17/10/2024 23:01
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ xây dựng Bắc Giang
17/10/2024 22:59
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HG
17/10/2024 22:57
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN PHÁT BẮC GIANG
17/10/2024 22:54
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thanh Lâm đã đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU GIAI ĐOẠN ĐẦU TƯ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm với 3 gói thầu.
17/10/2024 22:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Thanh Lâm là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mưa cũng là những giọt nước mắt. … Đàn ông sẽ không bao giờ hiểu được trong những giọt nước mắt chứa đựng bao nhiêu tình cảm và suy nghĩ phức tạp của phụ nữ, cũng không bao giờ hiểu được khi chia tay phụ nữ khóc phần nhiều là vì chính bản thân họ. Vì những lời thề non hẹn bể yếu ớt. Vì nỗi đau và sự tuyệt vọng tràn ngập trong lòng. Vì sự phẫn nộ cho cái giá đã bỏ ra không đáng có. Vì tương lai mờ mịt và bất định. "
Thuần Gian Khuynh Thành
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026