Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 799.151.360 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 799.151.360 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 799.151.360 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 799.151.360 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt ô ánh sáng và ốp tường nhựa phục vụ cơ sở vật chất Trường TH & THCS Tây Đô của chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT & THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ GIÁO DỤC TÂM AN
24/07/2026 10:00
Bên mời thầu Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt ô ánh sáng và ốp tường nhựa phục vụ cơ sở vật chất Trường TH & THCS Tây Đô của chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô với 1 gói thầu.
23/07/2026 08:58
Bên mời thầu Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế, Bảng trượt đồ dùng phục vụ cho công tác học tập của Trường TH&THCS Tây Đô của chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ TÂM
26/01/2026 16:16
Bên mời thầu Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, Bảng trượt đồ dùng phục vụ cho công tác học tập của Trường TH&THCS Tây Đô của chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô với 1 gói thầu.
19/01/2026 10:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sách giáo khoa, sách giáo viên và tài liệu phục vụ giảng dạy của chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ VĂN HOÁ PHẨM QUẢNG LỢI
26/12/2024 14:27
Bên mời thầu Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa, sách giáo viên và tài liệu phục vụ giảng dạy của chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô với 1 gói thầu.
26/12/2024 13:47
Bên mời thầu Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa, sách giáo viên và tài liệu phục vụ giảng dạy của chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô với 1 gói thầu.
26/12/2024 10:29
Bên mời thầu Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa, sách giáo viên và tài liệu phục vụ giảng dạy của chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô với 1 gói thầu.
26/12/2024 09:49
Bên mời thầu Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm quạt điện QT1400 của chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Minh Tiến
22/11/2024 08:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm quạt điện QT1400 của chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô với 1 gói thầu.
22/11/2024 08:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học & THCS Tây Đô công bố kết quả gói thầu Mua sắm sách giáo khoa, sách giáo viên và tài liệu phục vụ giảng dạy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ VĂN HOÁ PHẨM QUẢNG LỢI
26/12/2024 14:27
Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa, sách giáo viên và tài liệu phục vụ giảng dạy với 1 gói thầu.
26/12/2024 13:47
Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa, sách giáo viên và tài liệu phục vụ giảng dạy với 1 gói thầu.
26/12/2024 10:29
Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa, sách giáo viên và tài liệu phục vụ giảng dạy với 1 gói thầu.
26/12/2024 09:49
Trường Tiểu học & THCS Tây Đô công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm quạt điện QT1400.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Minh Tiến
22/11/2024 08:09
Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm quạt điện QT1400 với 1 gói thầu.
22/11/2024 08:05
Trường Tiểu học & THCS Tây Đô công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ âm thanh, đàn ocgan Yamaha E473, tivi 65 inch smart samsung.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Minh Tiến
14/11/2024 16:12
Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ âm thanh, đàn ocgan Yamaha E473, tivi 65 inch smart samsung với 1 gói thầu.
14/11/2024 16:10
Trường Tiểu học & THCS Tây Đô công bố kết quả gói thầu Mua sắm camera quan sát, đầu thu camera 16 cổng, ổ cứng, phụ kiện lắp đặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN CẦU
14/11/2024 16:03
Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đăng tải KHLCNT Mua sắm camera quan sát, đầu thu camera 16 cổng, ổ cứng, phụ kiện lắp đặt với 1 gói thầu.
14/11/2024 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt ô ánh sáng và ốp tường nhựa phục vụ cơ sở vật chất Trường TH & THCS Tây Đô của chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT & THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ GIÁO DỤC TÂM AN
24/07/2026 10:00
Bên mời thầu Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt ô ánh sáng và ốp tường nhựa phục vụ cơ sở vật chất Trường TH & THCS Tây Đô của chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô với 1 gói thầu.
23/07/2026 08:58
Bên mời thầu Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế, Bảng trượt đồ dùng phục vụ cho công tác học tập của Trường TH&THCS Tây Đô của chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ TÂM
26/01/2026 16:16
Bên mời thầu Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, Bảng trượt đồ dùng phục vụ cho công tác học tập của Trường TH&THCS Tây Đô của chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô với 1 gói thầu.
19/01/2026 10:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sách giáo khoa, sách giáo viên và tài liệu phục vụ giảng dạy của chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ VĂN HOÁ PHẨM QUẢNG LỢI
26/12/2024 14:27
Bên mời thầu Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa, sách giáo viên và tài liệu phục vụ giảng dạy của chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô với 1 gói thầu.
26/12/2024 13:47
Bên mời thầu Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa, sách giáo viên và tài liệu phục vụ giảng dạy của chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô với 1 gói thầu.
26/12/2024 10:29
Bên mời thầu Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa, sách giáo viên và tài liệu phục vụ giảng dạy của chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô với 1 gói thầu.
26/12/2024 09:49
Bên mời thầu Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm quạt điện QT1400 của chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Minh Tiến
22/11/2024 08:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học & THCS Tây Đô đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm quạt điện QT1400 của chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô với 1 gói thầu.
22/11/2024 08:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học & THCS Tây Đô là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bí quyết thành công trên đời là làm một việc thật chu đáo và những việc khác chỉ vừa đủ thôi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh