Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 1 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.155.175.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.155.175.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.155.175.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.155.175.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính phòng tin học trường Tiểu học Thị Trấn 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TUẤN THÔNG
29/07/2026 21:48
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn nghế phòng hội trường trường TH Thị Trấn 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2.
28/07/2026 20:47
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn nghế học sinh trường TH Thị Trấn 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG GIA THỊNH
28/07/2026 20:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn nghế học sinh trường TH Thị Trấn 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 với 1 gói thầu.
28/07/2026 20:12
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn nghế học sinh trường TH Thị Trấn 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 với 1 gói thầu.
28/07/2026 19:04
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn nghế học sinh trường TH Thị Trấn 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 với 1 gói thầu.
28/07/2026 19:01
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn nghế học sinh trường TH Thị Trấn 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 với 1 gói thầu.
28/07/2026 18:58
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn nghế học sinh trường TH Thị Trấn 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 với 1 gói thầu.
28/07/2026 18:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính phòng tin học trường Tiểu học Thị Trấn 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 với 1 gói thầu.
22/07/2026 18:27
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn nghế phòng hội trường trường TH Thị Trấn 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 với 1 gói thầu.
22/07/2026 18:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tổ chức giảng dạy chương trình học tiếng anh tăng cường năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂM PHƯỚC HƯNG
11/02/2025 15:02
TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đăng tải KHLCNT Tổ chức giảng dạy chương trình học tiếng anh tăng cường năm học 2024-2025 Trường tiểu học Thị Trấn 2 với 1 gói thầu.
11/02/2025 14:53
TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đăng tải KHLCNT Các dịch vụ phục vụ, hỗ trợ hoạt động giáo dục cho học sinh tại Trường Tiểu học Thị Trấn 2 với 3 gói thầu.
04/12/2024 08:22
TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 công bố KQMT gói thầu Tổ chức giảng dạy Tiếng Anh tăng cường với 1 nhà thầu tham gia.
01/10/2024 11:19
TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đăng tải TBMT Tổ chức giảng dạy Tiếng Anh tăng cường theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/09/2024 16:46
TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đăng tải KHLCNT Tổ chức giảng dạy Tiếng Anh tăng cường với 1 gói thầu.
20/09/2024 16:20
TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đăng tải TBMST Các địch vụ phục vụ, hỗ trợ hoạt động giáo dục cho học sinh tại Trường Tiểu học Thị Trấn 2.
20/09/2024 14:45
TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đăng tải KHLCNT Các địch vụ phục vụ, hỗ trợ hoạt động giáo dục cho học sinh tại Trường Tiểu học Thị Trấn 2 với 1 gói thầu.
20/09/2024 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính phòng tin học trường Tiểu học Thị Trấn 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TUẤN THÔNG
29/07/2026 21:48
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn nghế phòng hội trường trường TH Thị Trấn 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2.
28/07/2026 20:47
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn nghế học sinh trường TH Thị Trấn 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG GIA THỊNH
28/07/2026 20:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn nghế học sinh trường TH Thị Trấn 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 với 1 gói thầu.
28/07/2026 20:12
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn nghế học sinh trường TH Thị Trấn 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 với 1 gói thầu.
28/07/2026 19:04
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn nghế học sinh trường TH Thị Trấn 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 với 1 gói thầu.
28/07/2026 19:01
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn nghế học sinh trường TH Thị Trấn 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 với 1 gói thầu.
28/07/2026 18:58
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn nghế học sinh trường TH Thị Trấn 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 với 1 gói thầu.
28/07/2026 18:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính phòng tin học trường Tiểu học Thị Trấn 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 với 1 gói thầu.
22/07/2026 18:27
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn nghế phòng hội trường trường TH Thị Trấn 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 với 1 gói thầu.
22/07/2026 18:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN 2 là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tính hài hước lấp đầy những ổ gà trên đường đời. "
Frank Tyger
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026