Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.618.827.676 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.491.119.676 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.618.827.676 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.491.119.676 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,77%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh Trường Tiểu học Thới Tam năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PROBIO
26/08/2026 16:33
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh Trường Tiểu học Thới Tam năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PROBIO
26/08/2026 16:30
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh Trường Tiểu học Thới Tam năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM với 1 gói thầu.
24/08/2026 21:52
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh Trường Tiểu học Thới Tam năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM với 1 gói thầu.
24/08/2026 21:45
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khoẻ tổng quát cho học sinh Trường Tiểu học Thới Tam năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÒNG KHÁM ĐA KHOA SÀI GÒN - QUANG HUY 1
30/07/2026 15:54
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khoẻ khám sức khỏe tổng quát cho học sinh Trường Tiểu học Thới Tam năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM với 1 gói thầu.
22/07/2026 16:07
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học Trường Tiểu học Thới Tam của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG TÂN THÀNH NHÂN
27/06/2026 16:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Thới Tam của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN
27/06/2026 16:19
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Thới Tam của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM với 1 gói thầu.
25/06/2026 15:39
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học Trường Tiểu học Thới Tam của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM với 1 gói thầu.
25/06/2026 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho học sinh bán trú tại Trường tiểu học Thới Tam, Năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
02/08/2024 16:10
TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4 của Trường Tiểu học Thới Tam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
26/09/2023 14:48
TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4 của Trường Tiểu học Thới Tam với 1 gói thầu.
26/09/2023 14:43
TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học lớp 3 năm 2022 cho Trường Tiểu học Thới Tam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
21/11/2022 15:39
TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học lớp 3 năm 2022 cho Trường Tiểu học Thới Tam với 1 gói thầu.
21/11/2022 15:08
TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM công bố kết quả gói thầu MUA SẮM THIẾT BỊ DẠY HỌC TỐI THIỂU LỚP 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ GIÁO DỤC NAM VIỆT
10/10/2022 10:46
TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đăng tải KHLCNT MUA SẮM THIẾT BỊ DẠY HỌC TỐI THIỂU LỚP 2 với 1 gói thầu.
10/10/2022 10:44
TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM công bố kết quả gói thầu MUA SẮM THIẾT BỊ DẠY HỌC TỐI THIỂU LỚP 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
21/12/2020 16:46
TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đăng tải KHLCNT MUA SẮM THIẾT BỊ DẠY HỌC TỐI THIỂU LỚP 1 TẠI TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM với 1 gói thầu.
21/12/2020 16:44
TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đăng tải KHLCNT MUA SẮM THIẾT BỊ DẠY HỌC TỐI THIỂU LỚP 1 TẠI TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM với 1 gói thầu.
18/12/2020 08:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh Trường Tiểu học Thới Tam năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PROBIO
26/08/2026 16:33
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh Trường Tiểu học Thới Tam năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PROBIO
26/08/2026 16:30
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh Trường Tiểu học Thới Tam năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM với 1 gói thầu.
24/08/2026 21:52
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh Trường Tiểu học Thới Tam năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM với 1 gói thầu.
24/08/2026 21:45
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khoẻ tổng quát cho học sinh Trường Tiểu học Thới Tam năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÒNG KHÁM ĐA KHOA SÀI GÒN - QUANG HUY 1
30/07/2026 15:54
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khoẻ khám sức khỏe tổng quát cho học sinh Trường Tiểu học Thới Tam năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM với 1 gói thầu.
22/07/2026 16:07
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học Trường Tiểu học Thới Tam của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG TÂN THÀNH NHÂN
27/06/2026 16:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Thới Tam của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN
27/06/2026 16:19
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Thới Tam của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM với 1 gói thầu.
25/06/2026 15:39
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học Trường Tiểu học Thới Tam của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM với 1 gói thầu.
25/06/2026 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THỚI TAM là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tiều là hạt giống của tiền, và đồng ghi nê đầu tiên đôi khi khó kiếm hơn một triệu đồng thứ hai. "
Jean Jacques Rousseau
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026