Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 572.952.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 572.184.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 572.952.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 572.184.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế phục vụ học tập của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XNK TÂN TIẾN
16/05/2024 09:43
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế phục vụ học tập của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN với 1 gói thầu.
16/05/2024 09:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XDTM ĐỨC THỊNH
16/10/2023 09:56
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/09/2023 20:28
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN với 2 gói thầu.
18/09/2023 19:41
TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Tiểu học Thuận; Hạng mục: Cải tạo kè tường rào, nâng cấp sân.
18/09/2023 19:19
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đã đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên các phòng học mới xây dựng thuộc Trường Tiểu học Thuận của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/11/2019 16:50
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên các phòng học mới xây dựng thuộc Trường Tiểu học Thuận của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN với 1 gói thầu.
12/11/2019 16:40
TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên các phòng học mới xây dựng thuộc Trường Tiểu học Thuận.
12/11/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế phục vụ học tập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XNK TÂN TIẾN
16/05/2024 09:43
TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế phục vụ học tập với 1 gói thầu.
16/05/2024 09:37
TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XDTM ĐỨC THỊNH
16/10/2023 09:56
TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
23/09/2023 07:57
TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/09/2023 20:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên các phòng học mới xây dựng thuộc Trường Tiểu học Thuận theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/11/2019 16:50
TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên các phòng học mới xây dựng thuộc Trường Tiểu học Thuận với 1 gói thầu.
12/11/2019 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế phục vụ học tập của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XNK TÂN TIẾN
16/05/2024 09:43
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế phục vụ học tập của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN với 1 gói thầu.
16/05/2024 09:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XDTM ĐỨC THỊNH
16/10/2023 09:56
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/09/2023 20:28
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN với 2 gói thầu.
18/09/2023 19:41
TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Tiểu học Thuận; Hạng mục: Cải tạo kè tường rào, nâng cấp sân.
18/09/2023 19:19
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đã đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên các phòng học mới xây dựng thuộc Trường Tiểu học Thuận của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/11/2019 16:50
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên các phòng học mới xây dựng thuộc Trường Tiểu học Thuận của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN với 1 gói thầu.
12/11/2019 16:40
TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên các phòng học mới xây dựng thuộc Trường Tiểu học Thuận.
12/11/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THUẬN là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi người đều có góc nhìn nhận sự việc khác nhau, có người thì cho rằng đó là chuyện tốt, nhưng cũng có người coi đó là xấu, tôi không thể thay đổi cách nhìn của họ đối với tôi, tôi chỉ làm điều mà bản thân mình cho là đúng, cuộc sống này sẽ đơn giản hơn, không phải sao? "
Minh Tinh
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh